• kai_banner_01

Mai Canza Serial-to-Fiber na Masana'antu na MOXA TCF-142-S-SC

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da na'urorin canza bayanai na TCF-142 da da'irar sadarwa mai yawa wadda za ta iya sarrafa hanyoyin sadarwa na RS-232 ko RS-422/485 da kuma zare mai yanayin da yawa ko na yanayi guda ɗaya. Ana amfani da na'urorin canza bayanai na TCF-142 don faɗaɗa watsawa ta serial har zuwa kilomita 5 (TCF-142-M tare da zare mai yanayin da yawa) ko har zuwa kilomita 40 (TCF-142-S tare da zare mai yanayin da guda ɗaya). Ana iya tsara na'urorin canza bayanai na TCF-142 don canza ko dai siginar RS-232, ko siginar RS-422/485, amma ba duka biyun a lokaci guda ba.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Zobe da watsawa zuwa aya

Yana faɗaɗa watsawar RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya (TCF- 142-S) ko kilomita 5 tare da yanayi da yawa (TCF-142-M)

Rage tsangwama ga sigina

Yana kare shi daga tsangwama ta lantarki da kuma tsatsa ta sinadarai

Yana goyan bayan baudrates har zuwa 921.6 kbps

Samfuran zafin jiki masu faɗi da yawa suna samuwa ga mahalli -40 zuwa 75°C

Bayani dalla-dalla

 

Siginar Serial

RS-232 TxD, RxD, GND
RS-422 Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, GND
RS-485-4w Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, GND
RS-485-2w Bayanai+, Bayanai-, GND

 

Sigogi na Wutar Lantarki

Adadin Shigar da Wutar Lantarki 1
Shigar da Yanzu 70 zuwa 140 mA@12 zuwa 48 VDC
Voltage na Shigarwa 12 zuwa 48 VDC
Kariyar Yanzu Ta Doro Nauyi An tallafa
Mai Haɗa Wutar Lantarki Toshewar tasha
Amfani da Wutar Lantarki 70 zuwa 140 mA@12 zuwa 48 VDC
Kariyar Juyawa ta Polarity An tallafa

 

Halayen Jiki

Matsayin IP IP30
Gidaje Karfe
Girma (tare da kunnuwa) 90x100x22 mm (3.54 x 3.94 x 0.87 inci)
Girma (ba tare da kunnuwa ba) 67x100x22 mm (2.64 x 3.94 x 0.87 inci)
Nauyi 320 g (0.71 lb)
Shigarwa Shigarwa a bango

 

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: 0 zuwa 60°C (32 zuwa 140°F)Zafin Faɗi: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

 

Samfuran da ake da su na MOXA TCF-142-S-SC

Sunan Samfura

Yanayin Aiki.

Nau'in FiberModule

TCF-142-M-ST

0 zuwa 60°C

Yanayi da yawa ST

TCF-142-M-SC

0 zuwa 60°C

SC mai yanayi da yawa

TCF-142-S-ST

0 zuwa 60°C

Yanayi ɗaya-ɗaya ST

TCF-142-S-SC

0 zuwa 60°C

Yanayin SC guda ɗaya

TCF-142-M-ST-T

-40 zuwa 75°C

Yanayi da yawa ST

TCF-142-M-SC-T

-40 zuwa 75°C

SC mai yanayi da yawa

TCF-142-S-ST-T

-40 zuwa 75°C

Yanayi ɗaya-ɗaya ST

TCF-142-S-SC-T

-40 zuwa 75°C

Yanayin SC guda ɗaya

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA IKS-6726A-2GTXSFP-HV-HV-T Mai Sarrafa Ma'aikatar Ethernet Rackmount Switch

      MOXA IKS-6726A-2GTXSFP-HV-HV-T Masana'antu Mai Gudanarwa...

      Fasaloli da Fa'idodi 2 Gigabit da tashoshin Ethernet masu sauri 24 don jan ƙarfe da zare Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa < 20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa Tsarin zamani yana ba ku damar zaɓar daga nau'ikan haɗin kafofin watsa labarai daban-daban -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu V-ON™ yana tabbatar da bayanai da hanyar sadarwa ta bidiyo na matakin millisecond ...

    • MOXA EDS-P506E-4PoE-2GTXSFP-T Gigabit POE+ Maɓallin Ethernet na Masana'antu da aka Sarrafa

      MOXA EDS-P506E-4PoE-2GTXSFP-T Gigabit POE+ Mana...

      Fasaloli da Fa'idodi Tashoshin PoE+ guda 4 da aka gina a ciki suna tallafawa har zuwa fitarwa 60 W a kowace tashar Faɗin shigarwar wutar lantarki 12/24/48 VDC don sassauƙan jigilar ayyuka Ayyukan PoE na Smart don gano na'urar wutar lantarki mai nisa da dawo da gazawa Tashoshin haɗin Gigabit guda 2 don sadarwa mai girma Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu Bayani dalla-dalla ...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA Uprort 1610-16 RS-232/422/485

      MOXA UPort 1610-16 RS-232/422/485 Serial Hub Co...

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu na MOXA MDS-G4028 da aka Sarrafa

      Maɓallin Ethernet na Masana'antu na MOXA MDS-G4028 da aka Sarrafa

      Siffofi da Fa'idodi Nau'in dubawa da yawa na tashoshin jiragen ruwa 4 don ƙarin amfani Tsarin aiki mara kayan aiki don ƙarawa ko maye gurbin kayayyaki cikin sauƙi ba tare da kashe maɓallin ba Girman da ya fi ƙanƙanta da zaɓuɓɓukan hawa da yawa don shigarwa mai sassauƙa Tsarin baya mai aiki don rage ƙoƙarin gyara Tsarin da aka yi amfani da shi don amfani a cikin mawuyacin yanayi Tsarin da aka yi amfani da shi don amfani a cikin mawuyacin yanayi Tsarin yanar gizo mai fahimta, tushen HTML5 don ƙwarewa mara matsala...

    • Sabar Na'urar Serial ta Masana'antu ta MOXA NPort 5450I

      MOXA NPort 5450I Masana'antu Janar Serial Devi...

      Fasaloli da Fa'idodi Panel ɗin LCD mai sauƙin amfani don sauƙin shigarwa Karewa mai daidaitawa da ja manyan/ƙasa juriya Yanayin soket: Sabar TCP, abokin ciniki na TCP, UDP Saita ta Telnet, mai binciken yanar gizo, ko kayan aikin Windows SNMP MIB-II don gudanar da hanyar sadarwa Kariyar keɓewa 2 kV don NPort 5430I/5450I/5450I-T -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (-T model) Musamman...

    • Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Jerin MOXA EDR-810 EDR-810 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ce mai haɗakarwa sosai tare da firewall/NAT/VPN da kuma ayyukan sauyawa na Layer 2. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ko sa ido, kuma yana ba da kewayen tsaro na lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci, gami da tsarin famfo-da-biyan kuɗi a tashoshin ruwa, tsarin DCS a ...