• babban_banner_01

Harting 09-20-003-2611 09-20-003-2711 Han 3A M Insert Screw Termination Masu Haɗin Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Harting 09-20-003-2611 09-20-003-2711

  • Ganewa
    • CategoryInserts
    • Series Han A®

    Sigar

    • Hanyar ƙarewa Kulle ƙarewa
    • Girman 3 A
    • Yawan lambobin sadarwa 3
    • Tuntuɓi PE Ee

    Halayen fasaha

    • Sarrafa giciye-sashe0.75 … 1.5 mm²
    • Ƙididdigar halin yanzu 10 A
    • rated irin ƙarfin lantarki shugaba-earth230 V
    • rated irin ƙarfin lantarki madugu-conductor400 V
    • Ƙimar ƙarfin ƙarfin kuzari 4 kV
    • Digiri na gurɓatawa3
    • Ƙimar wutar lantarki acc. ku UL600V
    • Juriya na insulation>1010Ω
    • Iyakance zafin jiki-40 … +125 °C
    • Mating cycles≥ 500

  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki.

     

    Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. Tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don fasahar haɗin kai. Muna ba abokan ciniki ƙayyadaddun ƙayyadaddun mafita da sabbin hanyoyin da suka wuce ainihin daidaitattun ayyuka. Waɗannan hanyoyin da aka keɓance suna ba da sakamako mai dorewa, tabbatar da tsaro na saka hannun jari da baiwa abokan ciniki damar samun ƙarin ƙima.

    Ƙarshe

     

    • Matsakaicin dunƙulewa

    • Tashar tasha

    • Cage-clamp m

    • Kundin tasha

    • Tashar sayar da kayayyaki

    • Axial-screw terminal

    • Tasha mai sauri

    • Ƙarshen IDC

    Sakawa

     

    • Jagoran ƙasa mai kariya

    • Polarized don daidaitaccen jima'i

    • Canjawar abubuwan da ake sakawa na maza da mata a cikin hoods da gidaje

    • Kammala gyara sukurori

    • Ana iya amfani da su tare da huluna da gidaje, ko don aikace-aikacen rak da panel

    Hoods/Gidaje

     

    • Madaidaicin Hoods/Gidaje

    Hoods/Gidaje don ƙaƙƙarfan buƙatun tunani na muhalli

    Hoods/Gidaje don tsire-tsire masu aminci

    • Degree na kariya IP 65

    • Haɗin lantarki tare da ƙasa mai kariya

    • Ƙarfin injina da juriya na girgiza da aka tabbatar ta hanyar kulle levers

    • Murfukan da aka ɗora a lokacin bazara a cikin murfi na thermoplastic ko ƙarfe, duka biyu masu kullewa

     

     

    Na'urorin haɗi

     

    • Faɗin kewayon kariyar kebul da na'urorin haɗi

    Akwai murfin kariya

    Zaɓuɓɓukan coding don saduwa da juna ba daidai ba

     

     

    Kariya

     

    Gidajen mai haɗawa, hanyar rufewa da tsarin kullewa suna kare haɗin haɗin kai daga tasirin waje kamar girgiza injiniyoyi, jikin waje, zafi, ƙura, ruwa ko wasu ruwaye kamar abubuwan tsaftacewa da sanyaya, mai, da sauransu. An bayyana matakin kariyar da aka bayar a cikin IEC 60 529, DIN EN 60 529, ƙa'idodi waɗanda ke rarraba jikin waje da wuraren kariya.

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Harting 09 12 012 3001 Han 12Q-SMC-MI-CRT-PE tare da QL

      Harting 09 12 012 3001 Han 12Q-SMC-MI-CRT-PE da...

      Cikakkun Bayanan SamfuriSaitiHan® Q Identification12/0 SpecificationTare da Han-Quick Lock® PE lamba Sigar Ƙarshe HanyarCrimp ƙarewar GenderMale Girman3 Adadin lambobin sadarwa12 PE Cikakkun bayanai na shuɗi (PE: 0.5 ... 2.5 mm²) Da fatan za a yi oda daban. Cikakkun bayanai don igiyar da aka makale bisa ga IEC 60228 Class 5 Halayen fasaha Mai gudanarwa giciye-section0.14 ... 2.5 mm² rated c...

    • Harting 19 20 032 0231,19 20 032 0232,19 20 032 0272 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 20 032 0231,19 20 032 0232,19 20 032...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 09 99 000 0834,09 99 000 0833 Lambobin Wuta Saita Wuta

      Harting 09 99 000 0834,09 99 000 0833 Torque Se...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 09 33 000 6116 09 33 000 6216 Han Crimp Contact

      Harting 09 33 000 6116 09 33 000 6216 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 09 33 000 6104 09 33 000 6204 Han Crimp Contact

      Harting 09 33 000 6104 09 33 000 6204 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Hrating 09 33 010 2601 Han E 10 Pos. M Saka Screw

      Hrating 09 33 010 2601 Han E 10 Pos. M Saka S...

      Cikakkun Bayanan Samfuran Sashe na Han E® Sigar Ƙarshe Hanyar Dunƙule ƙarewar Jinsi Girman Namiji 10 B Tare da kariyar waya Ee Yawan lambobin sadarwa 10 lambar sadarwa PE Ee Halayen fasaha Jagorar giciye-sashe 0.75 ... 2.5 mm² Mai sarrafa giciye-sashe [AWG] AWG na yanzu 114 Rated ƙarfin lantarki AWG 18 500V rated ƙarfin lantarki 6 kV gurbatawa digiri 3 rated vo...