• babban_banner_01

Harting 09 99 000 0010 Kayan aikin datse hannu

Takaitaccen Bayani:

Farashin 0999000010shine Kayan aikin Crimp, Hannu, Han D, Han E, Han-Yellock, & Han C 26-16AWG Lambobin sadarwa


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bayanin Samfura

     

    An ƙera kayan aikin damfara da hannu don murƙushe ƙaƙƙarfan juya HARTING Han D, Han E, Han C da Han-Yellock lambobin maza da mata. Yana da ƙarfi gabaɗaya tare da aiki mai kyau sosai kuma sanye take da mahaɗar mahaɗar ayyuka. Ana iya zaɓar takamaiman tuntuɓar Han ta hanyar juya mai gano wuri.

    Sashin giciye na waya na 0.14mm² zuwa 4mm²

    Net nauyi 726.8g

    Abubuwan da ke ciki

    Kayan aikin ƙwanƙwasa hannu, Han D, Han C da mai gano Han E (09 99 000 0376).

    Bayanan kafa

    Ana iya siyan mai gano wurin Han-Yellock daban.

    Cikakken Bayani

     

    Ganewa

    • Kayan Aikin Kaya
    • Nau'in kayan aikiHand crimping kayan aiki
    • Bayanin kayan aiki

    Han D®: 0.14 ... 1.5 mm² (a cikin kewayon daga 0.14 ... 0.37 mm² kawai dace da lambobin sadarwa 09 15 000 6104/6204 da 09 15 000 6124/6224)

    Han E®: 0.5 ... 4 mm²

    Han-Yellock®: 0.5 ... 4 mm²

    Han®C: 1.5 ... 4 mm²

    • Ana iya sarrafa nau'in drive da hannu

    Sigar

    • Farashin saitHARTING W Crimp
    • Hanyar motsi Daidaitacce
    • Filin aikace-aikace

    An ba da shawarar don layin samarwa

    har zuwa ayyukan crimping 1,000 a kowace shekara

    • Kunna abubuwan ciki

    Locator Han®C

    Locator Han E®

    Locator Han D®

    Da fatan za a ba da odar Han-Yellock®daban.

    Halayen fasaha

    • Sarrafa giciye-sashe0.14 ... 4 mm²
    • Tsaftacewa / dubawa 100
    • Cycles crimp check 1,000
    • Sabis na kewayawa / kulawa ‌10.000 (akalla sau ɗaya a shekara)

    Bayanan kasuwanci

    • Girman marufi1
    • Net nauyi 680 g
    • Ƙasar asalin Jamus
    • Farashin kuɗin kwastam na Turai mai lamba 82032000
    • GTIN5713140105577
    • Saukewa: ETIMEC000168
    • eCl@ss21043811 ƙwanƙwasa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Harting 09 30 024 0307 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 30 024 0307 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 19 37 010 1520,19 37 010 0526,19 37 010 0527,19 37 010 0528 Han Hood/Housing

      Harting 19 37 010 1520,19 37 010 0526,19 37 010...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 09 12 005 3001 Sakawa

      Harting 09 12 005 3001 Sakawa

      Cikakkun Bayanan SamfuriKashi na ShaidaSaka SeriesHan® Q Identification5/0 Sigar Ƙarshe HanyarCrimp Ƙarshe GenderMale Girman 3 Adadin lambobi5 PE Cikakkun bayanai Da fatan za a yi odar murkushe lambobi daban. Halayen fasaha Mai gudanarwa giciye-section0.14 ... 2.5 mm² Rated halin yanzu‌ 16 A Rated wutar lantarki madugu-duniya230V rated ƙarfin lantarki madugu-conductor400V Rated bugun jini ƙarfin lantarki4 kV Gurbacewar digiri3 Rated vol...

    • Harting 19 30 024 1442,19 30 024 0447,19 30 024 0448,19 30 024 0457 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 30 024 1442,19 30 024 0447,19 30 024...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 09 99 000 0377 Kayan aikin datse hannu

      Harting 09 99 000 0377 Kayan aikin datse hannu

      Cikakkun Bayanan Samfura CategoryTools Nau'in kayan aikiHand crimping kayan aiki Bayanin kayan aikiHan® C: 4 ... 10 mm² Nau'in tuƙiZa'a iya sarrafa shi da hannu Version Die setHARTING W Crimp Jagoran motsi Daidaitaccen filin aikace-aikacen An ba da shawarar don samar da layukan har zuwa 1,000 ayyukan crimping a kowace shekara Kunshin abun ciki manemi Halayen fasaha Mai gudanarwa giciye-sashe4 ... 10 mm² Tsabtacewa / dubawa...

    • Harting 19 20 003 1750 Cable zuwa gidaje na USB

      Harting 19 20 003 1750 Cable zuwa gidaje na USB

      Bayanin Samfuri Cinikin Ƙirar Gida/Gidaje Jerin hoods/GidajeHan A® Nau'in kaho/gidan Kebul zuwa Gidan Gidan Kebul Size3 A Siffar Babban shigarwar Kebul ɗin shigarwa1x M20 Nau'in kullewa nau'in kulle guda ɗaya Filin aikace-aikacen daidaitaccen Hoods/Gidaje don aikace-aikacen masana'antu Kunshin abun ciki da fatan za a ba da umarnin hatimi daban. Halayen fasaha Ƙayyadaddun zafin jiki-40 ... +125 °C Bayanan kula akan iyakance zafin jikiDon amfani ...