• babban_banner_01

Hirschmann BRS20-8TX (Lambar samfur: BRS20-08009999-STCY99HHSESXX.X.XX) Sauyawa Mai Gudanarwa

Takaitaccen Bayani:

Hirschmann BRS20-8TX (Lambar samfur: BRS20-08009999-STCY99HHSESXX.X.XX) An Gudanar da Canjin Masana'antu don DIN Rail, ƙira mara ƙima Mai sauri Nau'in Ethernet,Mai daidaita BOBCAT - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Sarrafa Ƙarƙashin Ƙarshe na gaba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

 

Hirschmann BOBCAT Switch shine nau'insa na farko don ba da damar sadarwa ta ainihi ta amfani da TSN. Don ingantaccen tallafawa haɓaka buƙatun sadarwa na ainihi a cikin saitunan masana'antu, ƙaƙƙarfan kashin bayan cibiyar sadarwar Ethernet yana da mahimmanci. Wannan ƙaramin juzu'in da aka sarrafa yana ba da damar faɗaɗa damar bandwidth ta hanyar daidaita SFPs ɗinku daga 1 zuwa 2.5 Gigabit - babu buƙatar canji ga na'urar.

 

Ranar ciniki

 

Nau'in BRS20-8TX (Lambar samfur: BRS20-08009999-STCY99HHSESXX.X.XX)

 

Bayani Canjin Masana'antu don DIN Rail, ƙira mara amfani da Nau'in Ethernet mai sauri

 

Sigar Software HiOS10.0.00

 

Lambar Sashe 942170002

 

Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 8 Tashar jiragen ruwa gabaɗaya: 8x 10/100BASE TX/RJ45

 

Ƙarin Hanyoyin sadarwa

Lantarki / alamar lamba 1 x toshe mai toshewa, 6-pin

 

Shigarwar Dijital 1 x toshe mai toshewa, 2-pin

 

Gudanar da Gida da Sauyawa na Na'ura USB-C

 

Girman hanyar sadarwa - tsawon na USB

Twisted biyu (TP) 0 - 100 m

 

Girman hanyar sadarwa - cascadibility

Layi - / tauraro topology kowane

 

Bukatun wutar lantarki

Aiki Voltage 2 x 12 VDC ... 24 VDC

 

Amfanin wutar lantarki 6 W

 

Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h 20
Daban-daban Gudanar da IO na Dijital, Ketare Kebul na Manual, Ƙarƙashin Ƙarfin tashar jiragen ruwa

 

Yanayin yanayi

MTBF (Telecordia SR-332 Fitowa ta 3) @ 25°C 4 467 842 h

 

Yanayin aiki 0-+60

 

Ma'ajiya/zazzabi na sufuri -40-+70 °C

 

Dangantakar zafi (ba mai huɗawa) 1-95%

 

Gina injiniya

Girma (WxHxD) 73mm x 138mm x 115 mm

 

Nauyi 420 g

 

Gidaje PC-ABS

 

Yin hawa DIN Rail

 

Ajin kariya IP30

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-05T1999999tY9HHHH Sauyawa mara sarrafa

      Hirschmann SPIDER-SL-20-05T1999999tY9HHHH Unman...

      Bayanin samfur Samfur: Hirschmann SPIDER-SL-20-05T1999999tY9HHHH Sauya Hirschmann SPIDER 5TX EEC Bayanin samfur Bayanin da ba a sarrafa ba, Ma'aikatar ETHERNET Rail Canjin, ƙira mara kyau, yanayin juyawa da turawa, Ethernet mai sauri, Mai sauri Ethernet Sashe na lamba 942132016 Port Quantity 10/100BASE-TX, TP na USB, RJ45 soket, auto-ƙetare, auto-tattaunawa, auto-polarity ...

    • Hirschmann RS30-0802O6O6SDAUHCHH Canjawar Canjin Masana'antu mara Gudanarwa

      Hirschmann RS30-0802O6O6SDAUHCHH Ba a sarrafa Indu...

      Gabatarwar RS20/30 Ethernet mara sarrafawa yana jujjuya Hirschmann RS30-0802O6O6SDAUHCHH Samfuran masu ƙima RS20-0800T1T1SDAUHC/HH RS20-0800M2M2SDAUHC/HH RS20-0800S2S2SDAUHC RS20-1600M2M2SDAUHC/HH RS20-1600S2S2SDAUHC/HH RS30-0802O6O6SDAUHC/HH RS30-1602O6O6SDAUHC/HH RS20-0800S2T1SDAUHC RS0TS201 Saukewa: RS20-2400T1T1SDAUHC

    • Hirschmann M1-8SFP Media Module (8 x 100BASE-X tare da SFP ramummuka) don MACH102

      Hirschmann M1-8SFP Media Module (8 x 100BASE-X ...

      Bayanin Samfurin Bayanin Bayani: 8 x 100BASE-X tashar watsa labarai na tashar tashar jiragen ruwa tare da SFP ramummuka don daidaitawa, sarrafawa, Ƙungiyar Aiki na Masana'antu Canja MACH102 Lambobin Sashe: 943970301 Girman hanyar sadarwa - Tsawon kebul Single Yanayin Fiber (SM) 9/125 µm: duba SFP LWL module M-Fast SFP-SM + STLH Module M-Fast SFP-SM/STLH da Fiber-SM-SM. 9/125 µm (mai ɗaukar dogon lokaci): duba SFP LWL module M-FAST SFP-LH/LC Multimode fiber (MM) 50/125 µm: duba ...

    • Hirschmann OCTOPUS-8M Gudanar da P67 Canja 8 Tashar Tashoshi 8 Samar da Wutar lantarki 24 VDC

      Hirschmann OCTOPUS-8M P67 Switch 8 Port...

      Bayanin samfur Nau'in: OCTOPUS 8M Bayanin: Maɓallin OCTOPUS sun dace don aikace-aikacen waje tare da matsanancin yanayi na muhalli. Saboda amincewar reshe na yau da kullun ana iya amfani da su a aikace-aikacen sufuri (E1), da kuma cikin jiragen ƙasa (EN 50155) da jiragen ruwa (GL). Sashe na lamba: 943931001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 8 tashar jiragen ruwa a cikin duka tashoshin haɗin kai: 10/100 BASE-TX, M12 "D" -coding, 4-pole 8 x 10 / ...

    • Hirschmann RS20-0800M2M2SDAE Karamin Gudanar da Masana'antu DIN Rail Ethernet Canjawa

      Hirschmann RS20-0800M2M2SDAE Karamin Gudanarwa A...

      Bayanin Samfuran da aka sarrafa Fast-Ethernet-Switch don DIN dogo store-da-gaba-canzawa, ƙira mara kyau; Software Layer 2 Ingantaccen Sashe na Lamba 943434003 Nau'in tashar tashar jiragen ruwa da yawan tashar jiragen ruwa 8 a duka: 6 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Uplink 1: 1 x 100BASE-FX, MM-SC; Uplink 2: 1 x 100BASE-FX, MM-SC Ƙarin Mu'amala ...

    • Hirschmann GPS1-KSV9HH Samar da Wuta don GreyHOUND 1040 masu sauyawa

      Hirschmann GPS1-KSV9HH Samar da Wuta na GreyHOU...

      Bayanin Samfura Bayanin Samfuran Wutar Lantarki GREYHOUND Canja kawai Buƙatun Wutar Wuta Mai aiki Voltage 60 zuwa 250 V DC da 110 zuwa 240 V AC Amfani da wutar lantarki 2.5 W Fitar wutar lantarki a BTU (IT)/h 9 Yanayin yanayi MTBF (MIL-HDBK 217F: GB 25 ºC 0C) Ajiye/ zazzabin jigilar kaya -40-+70 °C Dangi zafi (ba mai raɗaɗi) 5-95 % Nauyin Ginin Injini...