Bayanin Samfurin
| Bayani | Maɓallin Masana'antu da aka Sarrafa don DIN Rail, ƙira mara fan Ethernet mai sauri, nau'in haɗin Gigabit |
| Samuwa | ba a samu ba tukuna |
| Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa | Jimilla tashoshin jiragen ruwa guda 24: 20x 10/100BASE TX / RJ45; 4x 100/1000Mbit/s fiber; 1. Haɗin sama: 2x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s); 2. Haɗin sama: 2x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s) |
Ƙarin hanyoyin sadarwa
| Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina | 1 x toshewar tashar toshewa, fil 6 |
| Shigarwar Dijital | 1 x toshewar tashar toshewa, fil 2 |
| Gudanar da Gida da Sauya Na'ura | USB-C |
Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul
| Nau'i biyu masu karkacewa (TP) | 0 - 100 mita |
| Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm | duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP |
| Zaren yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (mai watsawa mai ɗaukar kaya mai tsayi) | duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP |
| Zaren multimode (MM) 50/125 µm | duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP |
| Zaren multimode (MM) 62.5/125 µm | duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP |
Girman hanyar sadarwa - iya canzawa
| Tsarin Layi / Tauraro | kowane |
Bukatun wutar lantarki
| Wutar Lantarki Mai Aiki | 2 x 12 VDC ... 24 VDC |
| Amfani da wutar lantarki | 16 W |
| Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h | 55 |
Software
| Sauyawa | Koyon VLAN Mai Zaman Kanta, Tsufa Mai Sauri, Shigar da Adireshi Mai Sauri na Unicast/Multicast, QoS/Tashar Jiragen Ruwa (802.1D/p), Fifikon TOS/DSCP, Yanayin Amincewar Interface, Gudanar da Layin CoS, Siffanta Layin Jere / Matsakaicin Bandwidth na Layin Jere, Kula da Guduwar Ruwa (802.3X), Siffanta Layin Gefe na Fita, Kariyar Guguwa ta Ingress, Frames Jumbo, VLAN (802.1Q), Tsarin Rijistar GARP VLAN (GVRP), VLAN Mai Murya, Tsarin Rijistar Multicast na GARP (GMRP), Snooping/Querier na IGMP kowace VLAN (v1/v2/v3), Tace Multicast da Ba a San Komai ba, Tsarin Rijistar VLAN da Yawa (MVRP), Tsarin Rijistar MAC da Yawa (MMRP), Tsarin Rijista da Yawa (MRP) |
| Yawan aiki | Zoben HIPER (Maɓallin Zobe), Haɗin Haɗin tare da LACP, Ajiyayyen Haɗin Haɗin, Tsarin Maɓallin Maɓallin Maɓallin Maɓalli (MRP) (IEC62439-2), Haɗin Hanyar Sadarwa Mai Sauri, RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), Masu Tsaron RSTP |
| Gudanarwa | Tallafin Hoto na Manhajoji Biyu, TFTP, SFTP, SCP, LLDP (802.1AB), LLDP-MED, SSHv2, HTTP, HTTPS, Tarkuna, SNMP v1/v2/v3, Telnet, Gudanar da IPv6 |
Samfuran Hirschmann BRS30 da ake da su
BRS30-0804OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX
BRS30-1604OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX
BRS30-2004OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX