• kai_banner_01

Hirschmann BRS30-8TX/4SFP (Lambar samfura BRS30-0804OOOO-STCY99HHSESXX.X.XX) Maɓallin Masana'antu da aka Sarrafa

Takaitaccen Bayani:

Maɓallin Hirschmann BOBCAT shine irinsa na farko da ke ba da damar sadarwa ta ainihin lokaci ta amfani da TSN. Don tallafawa buƙatun sadarwa na ainihin lokaci yadda ya kamata a wuraren masana'antu, ingantaccen tushen hanyar sadarwa ta Ethernet yana da mahimmanci. Wannan ƙaramin maɓallan sarrafawa yana ba da damar faɗaɗa ƙarfin bandwidth ta hanyar daidaita SFPs ɗinku daga 1 zuwa 2.5 Gigabit.ba dole ba ne a canza kayan aiki.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Bayanin Samfurin

Nau'i BRS30-8TX/4SFP (Lambar samfur: BRS30-0804OOOO-STCY99HHSESXX.X.XX)

 

Bayani Maɓallin Masana'antu da aka Sarrafa don DIN Rail, ƙira mara fan Ethernet mai sauri, nau'in haɗin Gigabit

 

Sigar Manhaja HiOS10.0.00

 

Lambar Sashe 942170007

 

Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Jimilla tashoshin jiragen ruwa 12: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 4x 100/1000Mbit/s fiber; 1. Haɗin sama: 2x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s); 2. Haɗin sama: 2x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s)

 

Ƙarin hanyoyin sadarwa

Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina 1 x toshewar tashar toshewa, fil 6

 

Shigarwar Dijital 1 x toshewar tashar toshewa, fil 2

 

Gudanar da Gida da Sauya Na'ura USB-C

 

Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul

Nau'i biyu masu karkacewa (TP) 0 - 100 mita

 

Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP

 

Zaren yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (mai watsawa mai ɗaukar kaya mai tsayi) duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP

 

Zaren multimode (MM) 50/125 µm duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP

 

Zaren multimode (MM) 62.5/125 µm duba kayan aikin fiber na SFP duba kayan aikin fiber na SFP

 

Girman hanyar sadarwa - iya canzawa

Tsarin Layi / Tauraro kowane

 

Bukatun wutar lantarki

Wutar Lantarki Mai Aiki 2 x 12 VDC ... 24 VDC

 

Amfani da wutar lantarki 9 W

 

Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h 31

 

Zafin aiki 0-+60

 

Zafin ajiya/sufuri -40-+70°C

 

Danshin da ke da alaƙa (ba ya daskare) 1- 95%

Gine-gine na inji

Girma (WxHxD) 73 mm x 138 mm x 115 mm

 

Nauyi 570 g

 

Gidaje PC-ABS

 

Haɗawa DIN Rail

 

Ajin kariya IP30

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann MACH102-8TP Sarrafa Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Hirschmann MACH102-8TP Mai Gudanarwar Masana'antu Ether ...

      Bayani Bayanin Samfura Bayani: Tashar jiragen ruwa 26 Mai Saurin Ethernet/Gigabit Ethernet Maɓallin Aiki na Masana'antu (an gyara shi: 2 x GE, 8 x FE; ta hanyar Kafafen Yaɗa Labarai 16 x FE), wanda aka sarrafa, Software Layer 2 Professional, Shago-da-gaba-Switching, Tsarin mara fan Lambar Sashe: 943969001 Samuwa: Ranar Oda ta Ƙarshe: Disamba 31, 2023 Nau'in Tashar jiragen ruwa da adadi: Har zuwa tashoshin Ethernet 26, daga cikinsu har zuwa tashoshin Ethernet 16 masu Saurin Ethernet ta hanyar tsarin kafofin watsa labarai...

    • Canjin Hirscnmann RS20-2400S2S2SDAE

      Canjin Hirscnmann RS20-2400S2S2SDAE

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanin Samfura Bayani Saurin Sauyawa na Ethernet don sauya tashar jirgin ƙasa ta DIN da gaba, ƙira mara fan; Tsarin Software Layer 2 Lambar Sashe Mai Ingantaccen 943434045 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla tashoshin jiragen ruwa 24: 22 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Haɗin Sama 1: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; Haɗin Sama 2: 1 x 100BASE-FX, SM-SC Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/alamar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, fil 6 V.24 a...

    • Hirschmann MACH102-8TP-R Canja

      Hirschmann MACH102-8TP-R Canja

      Takaitaccen Bayani Hirschmann MACH102-8TP-R tashar jiragen ruwa 26 ce mai sauri Ethernet/Gigabit Ethernet Workgroup Switch (an gyara ta: 2 x GE, 8 x FE; ta hanyar Media Modules 16 x FE), wanda aka sarrafa, Software Layer 2 Professional, Store-da-Forward-Switching, Tsarin fanless, samar da wutar lantarki mai yawa. Bayani Bayanin Samfura Bayani: Tashar jiragen ruwa 26 Mai sauri Ethernet/Gigabit Ethernet Industrial Workgroup Sw...

    • Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO Mai Rarraba Interface

      Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO Interface Conv ...

      Bayani Bayanin Samfura Nau'i: OZD Profi 12M G11 PRO Suna: OZD Profi 12M G11 PRO Bayani: Mai canza wutar lantarki/na gani don hanyoyin sadarwa na PROFIBUS-filin bas; aikin maimaituwa; don gilashin quartz FO Lambar Sashe: 943905221 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x na gani: soket 2 BFOC 2.5 (STR); 1 x na lantarki: Sub-D fil 9, mace, aikin fil bisa ga EN 50170 sashi na 1 Nau'in Sigina: PROFIBUS (DP-V0, DP-V1, DP-V2 da F...

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-01T1M29999SY9HHHH Canjawa

      Hirschmann SPIDER-SL-20-01T1M29999SY9HHHH Canjawa

      Bayanin Samfura Bayanin Samfura Nau'i SSL20-1TX/1FX (Lambar Samfura: SPIDER-SL-20-01T1M29999SY9HHHH) Bayani Ba a sarrafa shi ba, Maɓallin Layin Jirgin Ƙasa na ETHERNET na Masana'antu, ƙira mara fanka, yanayin sauyawa na shago da gaba, Ethernet mai sauri, Lambar Sashe na Ethernet Mai Sauri 942132005 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 1 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik 10...

    • Hirschmann BRS40-8TX/4SFP (Lambar samfur: BRS40-0012OOOO-STCY99HHSESXX.X.XX) Canjawa

      Hirschmann BRS40-8TX/4SFP (Lambar samfur: BRS40-...

      Bayanin Samfura Canjin Hirschmann BOBCAT shine irinsa na farko da ke ba da damar sadarwa ta ainihin lokaci ta amfani da TSN. Don tallafawa buƙatun sadarwa na ainihin lokaci yadda ya kamata a cikin saitunan masana'antu, ingantaccen tushen hanyar sadarwa ta Ethernet yana da mahimmanci. Wannan ƙananan maɓallan sarrafawa suna ba da damar faɗaɗa ƙarfin bandwidth ta hanyar daidaita SFPs ɗinku daga 1 zuwa 2.5 Gigabit - ba tare da buƙatar canji ga na'urar ba. ...