Hirschmann GRS105-24TX/6SFP-2HV-3AUR canza
Takaitaccen Bayani:
Tsarin sassauƙa na na'urar sauyawa ta GREYHOUND 105/106 ya sa wannan na'urar sadarwa mai kariya daga nan gaba wadda za ta iya bunƙasa tare da buƙatun bandwidth da wutar lantarki na hanyar sadarwarka. Tare da mai da hankali kan yawan wadatar hanyar sadarwa a ƙarƙashin yanayin masana'antu, waɗannan na'urorin sauyawa suna ba ka damar zaɓar adadin tashoshin na'urar da nau'in su - har ma suna ba ka damar amfani da jerin GREYHOUND 105/106 a matsayin maɓalli mai tushe.
Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Ranar Kasuwanci
Samfuri bayanin
| Nau'i | GRS105-24TX/6SFP-2HV-3AUR (Lambar samfur: GRS105-6F8T16TSGGY9HHSE3AURXX.X.XX) |
| Bayani | GREYHOUND 105/106 Series, Manajan Maɓallin Masana'antu, ƙira mara fanka, wurin ɗora rack mai inci 19, bisa ga IEEE 802.3, 6x1/2.5GE +8xGE +16xGE Design |
| Sigar Manhaja | HiOS 9.4.01 |
| Lambar Sashe | 942287013 |
| Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa | Jimilla tashoshin jiragen ruwa guda 30, 6x GE/2.5GE SFP rami + 8x FE/GE TX tashar jiragen ruwa + 16x FE/GE TX tashar jiragen ruwa |
Kara Fuskokin sadarwa
| Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina | Shigar da wutar lantarki 1: Filogin IEC, Lambobin sadarwa: Toshewar tashar toshe-in mai fil 2, Shigar da wutar lantarki 2: Filogin IEC |
| Ramin katin SD | 1 x Ramin katin SD don haɗa adaftar daidaitawa ta atomatik ACA31 |
| USB-C | 1 x USB-C (abokin ciniki) don gudanarwa na gida |
Cibiyar sadarwa girman - tsawon of kebul
| Nau'i biyu masu karkacewa (TP) | 0-100 m |
| Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm | duba kayan aikin SFP |
| Zaren yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (mai watsawa mai ɗaukar kaya mai tsayi) | duba kayan aikin SFP |
| Zaren multimode (MM) 50/125 µm | duba kayan aikin SFP |
| Zaren multimode (MM) 62.5/125 µm | duba kayan aikin SFP |
Cibiyar sadarwa girman - yuwuwar canzawa
| Tsarin Layi / Tauraro | kowane |
Ƙarfi buƙatu
| Wutar Lantarki Mai Aiki | Shigar da wutar lantarki 1: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz, Shigar da wutar lantarki 2: 110 - 240 VAC, 50 Hz - 60 Hz |
| Amfani da wutar lantarki | Na'urar asali mai ƙarfin wuta ɗaya mafi girma. 35W |
| Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h | matsakaicin. 120 |
Software
| Sauyawa | Koyon VLAN Mai Zaman Kanta, Tsufa Mai Sauri, Shigar da Adireshi Mai Sauri na Unicast/Multicast, QoS / Tashar Jiragen Ruwa (802.1D/p), Fifikon TOS/DSCP, Yanayin Amincewar Interface, Gudanar da Layin CoS, Siffanta Layin / Matsakaicin Bandwidth na Layin, Kula da Guduwar Ruwa (802.3X), Siffanta Layin Fita, Kariyar Guguwa ta Ingress, Frames Jumbo, VLAN (802.1Q), Yanayin VLAN Mara Sani, Tsarin Rijistar GARP VLAN (GVRP), VLAN Mai Murya, Tsarin Rijistar Multicast na GARP (GMRP), IGMP Snooping/Querier kowace VLAN (v1/v2/v3), Tace Multicast da Ba a San Komai ba, Tsarin Rijistar VLAN Mai Yawa (MVRP), Tsarin Rijistar MAC Mai Yawa (MMRP), Tsarin Rijista Mai Yawa na IP (MRP), Tsarin DiffServ da Tsaron IP, Tsarin DiffServ na IP da Tsaron IP, VLAN mai tushen Protocol, VLAN mai tushen MAC, VLAN mai tushen IP |
| Yawan aiki | Zoben HIPER (Maɓallin Zobe), Haɗin Haɗin tare da LACP, Ajiyayyen Haɗin Haɗin, Tsarin Mayar da Hankali na Media (MRP) (IEC62439-2), RSTP 802.1D-2004 (IEC62439-1), Masu Tsaron RSTP, VRRP, Bin Diddigin VRRP, HiVRRP (haɓaka VRRP) |
Yanayi na Yanayi
| Zafin aiki | -10 - +60 |
| Bayani | 837 450 |
| Zafin ajiya/sufuri | -20 - +70 °C |
| Danshin da ke da alaƙa (ba ya daskare) | Kashi 5-90% |
Gine-gine na inji
| Girma (WxHxD) | 444 x 44 x 355 mm |
| Nauyi | An kiyasta kilogiram 5 |
| Haɗawa | Shigar da rack |
| Ajin kariya | IP30 |
Kwanciyar hankali na inji
| Girgizar IEC 60068-2-6 | 3.5 mm, 5 Hz – 8.4 Hz, zagaye 10, octave 1/min.; 1 g, 8.4 Hz-200 Hz, zagaye 10, octave 1/min |
| Girgizar IEC 60068-2-27 | 15 g, tsawon lokacin 11 ms, girgiza 18 |
EMC tsangwama rigakafi
| EN 61000-4-2 Fitar da wutar lantarki (ESD) | Fitar da iska mai ƙarfi 6 kV, fitar da iska mai ƙarfi 8 kV |
| EN 61000-4-3 Filin lantarki | 20 V/m (800-1000 MHz), 10V/m (80-800 MHz; 1000-6000 MHz); 1 kHz, 80% AM |
| TS EN 61000-4-4 masu saurin wucewa (fashe) | Layin wutar lantarki 2 kV, layin bayanai 4 kV STP, layin bayanai 2 kV UTP |
| Ƙarfin wutar lantarki na EN 61000-4-5 | Layin wutar lantarki: 2 kV (layi/ƙasa) da 1 kV (layi/layi); layin bayanai: 2 kV |
| EN 61000-4-6 Rigakafin da aka Gudanar | 10 V (150 kHz - 80 MHz) |
EMC fitar rigakafi
| EN 55032 | EN 55032 Aji A |
Amincewa
| Tsarin Tushe | CE, FCC, EN61131 |
| Tsaron kayan aikin fasahar bayanai | EN62368, cUL62368 |
Samfurin da ake da su na Hirschmann GRS 105 106 Series GREYHOUND Switch
GRS105-16TX/14SFP-2HV-3AUR
GRS105-24TX/6SFP-1HV-2A
GRS105-24TX/6SFP-2HV-2A
GRS105-24TX/6SFP-2HV-3AUR
GRS106-16TX/14SFP-1HV-2A
GRS106-16TX/14SFP-2HV-2A
GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR
GRS106-24TX/6SFP-1HV-2A
GRS106-24TX/6SFP-2HV-2A
GRS106-24TX/6SFP-2HV-3AUR
Kayayyaki masu alaƙa
-
Maɓallin Sarrafa Hirschmann GRS103-6TX/4C-2HV-2S
Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Suna: GRS103-6TX/4C-2HV-2S Sigar Software: HiOS 09.4.01 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi: Tashoshi 26 jimilla, an shigar da gyara FE/GE TX/SFP 4 da FE TX 6; ta hanyar Media Modules 16 x FE Ƙarin hanyoyin sadarwa Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina: 2 x IEC plug / 1 x toshewar tashar plug-in, fil 2, jagorar fitarwa ko kuma ana iya canzawa ta atomatik (max. 1 A, 24 V DC bzw. 24 V AC) Gudanar da Gida da Sauya Na'ura:...
-
Hirschmann BRS30-0804OOOO-STCZ99HHSES Karamin M...
Bayani Bayani Maɓallin Masana'antu da aka Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka mara kyau Ethernet mai sauri, nau'in haɗin Gigabit Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi 12 Tashoshi a jimilla: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 4x 100/1000Mbit/s fiber; 1. Haɗin sama: 2 x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s); 2. Haɗin sama: 2 x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s) Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/alamar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, Shigarwar Dijital mai pin 6 toshewar tashar toshewa 1 x, 2-pi...
-
Hirschmann RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S Masana'antu...
Bayanin Samfurin Hirschmann RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S Tashoshi 11 ne jimilla: 8 x 10/100BASE TX / RJ45; 3 x SFP slot FE (100 Mbit/s). Jerin RSP yana da maɓallan DIN na masana'antu masu tauri da ƙananan sarrafawa tare da zaɓuɓɓukan saurin sauri da Gigabit. Waɗannan maɓallan suna goyan bayan cikakkun ka'idojin sake amfani da su kamar PRP (Parallel Redundancy Protocol), HSR (High-availability Seamless Redundancy), DLR (...
-
Hirschmann GRS106-16TX/14SFP-2HV-2A GREYHOUND ...
Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Nau'in GRS106-16TX/14SFP-2HV-2A (Lambar Samfura: GRS106-6F8F16TSGGY9HHSE2A99XX.X.XX) Bayani GREYHOUND 105/106 Series, Manajan Maɓallin Masana'antu, ƙira mara fanka, maƙallin rack 19", bisa ga IEEE 802.3, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE Sigar Software HiOS 10.0.00 Lambar Sashe 942 287 011 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 30 jimilla, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) rami + 8x GE/2.5GE SFP rami + 16x...
-
Hirschmann MSP40-00280SCZ999HHE2A BERA MAI BIRA Switch P...
Bayani Samfura: MSP40-00280SCZ999HHE2AXX.X.XX Mai daidaitawa: MSP - MICE Mai sauyawa Mai saita wutar lantarki Bayanin samfur Bayani Cikakken Maɓallin Gigabit Ethernet Mai canzawa don DIN Rail, ƙirar mara fanka, Software HiOS Layer 2 Sigar Software Mai tasowa HiOS 10.0.00 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Tashoshin Gigabit Ethernet jimilla: 24; Tashoshin Ethernet na Gigabit 2.5: 4 (Jimillar tashoshin Ethernet na Gigabit: 24; 10 Gigabit Ethern...
-
Hirschmann M-SFP-LX+/LC SFP Transceiver
Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Nau'i: M-SFP-LX+/LC, SFP Mai karɓar bayanai Bayani: SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Mai karɓar bayanai SM Lambar Sashe: 942023001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x 1000 Mbit/s tare da mai haɗa LC Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm: 14 - 42 km (Kasafin Haɗin kai a 1310 nm = 5 - 20 dB; A = 0,4 dB/km; D = 3,5 ps/(nm*km)) Bukatun wutar lantarki


