Saukewa: Hirschmann MACH104-20TX-F
Bayanin Samfurin
| Bayani: | Maɓallin aiki na Gigabit Ethernet na masana'antu mai tashar jiragen ruwa 24 (Tashar jiragen ruwa ta GE TX 20, tashoshin jiragen ruwa guda 4 na GE SFP), mai sarrafawa, software mai suna Layer 2 Professional, Canja wurin Shago da Gaba, IPv6 a shirye, ƙira mara fan |
| Lambar Sashe: | 942003001 |
| Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: | Jimilla tashoshin jiragen ruwa 24; 20 x (10/100/1000 BASE-TX, RJ45) da kuma tashoshin jiragen ruwa guda 4 na Gigabit Combo (10/100/1000 BASE-TX, RJ45 ko 100/1000 BASE-FX, SFP) |
Ƙarin hanyoyin sadarwa
| Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina: | 1 x toshewar tashar toshewa, fil 2, jagorar fitarwa ko kuma ana iya canza ta atomatik (matsakaicin 1 A, 24 V DC bzw. 24 V AC) |
| Tsarin V.24: | 1 x soket na RJ11, hanyar sadarwa ta serial don daidaita na'ura |
| Kebul ɗin sadarwa: | 1 x USB don haɗa adaftar saitawa ta atomatik ACA21-USB |
Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul
| Nau'i biyu masu karkacewa (TP): | 0-100 m |
| Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm: | duba tsarin SFP M-FAST SFP-MM/LC da tsarin SFP M-SFP-SX/LC |
| Zaren yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (mai watsawa mai ɗaukar kaya mai tsayi): | duba tsarin SFP FO M-FAST SFP-SM+/LC |
| Zaren multimode (MM) 50/125 µm: | duba tsarin SFP M-FAST SFP-MM/LC da tsarin SFP M-SFP-SX/LC |
| Zaren multimode (MM) 62.5/125 µm: | duba tsarin SFP M-FAST SFP-MM/LC da tsarin SFP M-SFP-SX/LC |
Girman hanyar sadarwa - iya canzawa
| Tsarin layi / tauraro: | kowane |
| Sauyawar adadi na tsarin zobe (HIPER-Zobe): | 50 (lokacin sake saitawa 0.3 daƙiƙa.) |
Bukatun wutar lantarki
| Wutar Lantarki Mai Aiki: | 100-240 V AC, 50-60 Hz |
| Amfani da wutar lantarki: | 35 W |
| Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h: | 119 |
Gine-gine na inji
| Girma (WxHxD): | 448 mm x 44 mm x 345 mm |
| Nauyi: | 4200 g |
| Shigarwa: | Kabad mai sarrafawa 19" |
| Ajin kariya: | IP20 |
Aminci
| Garanti: | Watanni 60 (don Allah a duba sharuɗɗan garanti don cikakkun bayanai) |
Faɗin isarwa da kayan haɗi
| Kayan haɗi don yin oda daban-daban: | Modules na Ethernet SFP masu sauri, Modules na Gigabit Ethernet SFP, Adaftar Daidaita atomatik ACA21-USB, kebul na ƙarshe, software na Gudanar da Cibiyar Sadarwa ta Masana'antu |
Nau'ikan
| Abu # | Nau'i |
| 942003001 | MACH104-20TX-F |
MACH102-24TP-FR
MACH102-8TP-R
MACH104-20TX-FR
MACH104-20TX-FR-L3P
MACH104-20TX-F
MACH4002-24G-L3P
MACH4002-48G-L3P
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi








