• kai_banner_01

Hirschmann MIPP/AD/1L3P Mai saita Facin Facin Masana'antu na Modular

Takaitaccen Bayani:

Hirschmann MIPP/AD/1L3P shine MIPP – Mai daidaita Facin Facin Masana'antu na Modular – Maganin Kare Masana'antu da Facin Faci

Belden's Modular Industrial Patch Panel MIPP wani kwamiti ne mai ƙarfi da amfani ga duka kebul na fiber da jan ƙarfe waɗanda ke buƙatar a haɗa su daga yanayin aiki zuwa kayan aiki masu aiki. MIPP yana da sauƙin shigarwa akan kowane layin DIN na yau da kullun na 35mm, yana da babban yawan tashar jiragen ruwa don biyan buƙatun haɗin hanyar sadarwa mai faɗaɗa a cikin ɗan sarari kaɗan. MIPP shine mafita mai inganci ta Belden don Aikace-aikacen Ethernet na Masana'antu masu mahimmanci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

 

 

Samfuri: MIPP/AD/1L3P/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XX

Mai daidaitawa: MIPP - Mai daidaitawa na Modular Industrial Patch Panel

 

Bayanin Samfurin

Bayani MIPP™ wani faifan ƙarewa ne na masana'antu da kuma faci wanda ke ba da damar dakatar da kebul da kuma haɗa shi da kayan aiki masu aiki kamar maɓallan wuta. Tsarinsa mai ƙarfi yana kare haɗi a kusan kowace aikace-aikacen masana'antu. MIPP™ yana zuwa ne ko dai a matsayin Fiber Splice Box, Copper Patch Panel, ko kuma haɗuwa, wanda ke ba da damar ƙirar hanyar sadarwa mai sassauƙa ga injiniyoyin cibiyar sadarwa da faci mai sassauƙa ga masu shigar da tsarin. Shigarwa: Standard DIN Rail ///
Nau'in Gidaje 1 x module guda ɗaya.
Bayani Module 1 Module ɗin zare ɗaya tare da adaftar duplex guda 6 na LC OM3 aqua, gami da pigtails 12

 

Gine-gine na inji

Girma (WxHxD) Gefen gaba 1.65 in × 5.24 in × 5.75 in (42 mm × 133 mm × 146 mm). Gefen baya 1.65 in × 5.24 in × 6.58 in (42 mm × 133 mm × 167 mm)
Nauyi LC/SC/ST/E-2000 Module guda ɗaya 8.29 oz 235 g 10.58 oz 300 g tare da adaftar ƙarfe /// Module guda ɗaya CU 18.17 oz 515 g 22.58 oz 640 g tare da kariya /// Module biyu 15.87 oz 450 g 19.05 oz 540 g tare da adaftar ƙarfe /// Kaset ɗin MPO da aka riga aka ƙare 9.17 oz 260 g /// Bangon akwati na na'ura 6.00 oz 170 g /// Mai sarari tare da mai rabawa 4.94 oz 140 g /// Mai sarari ba tare da mai rabawa ba 2.51 oz 71 g

 

Aminci

Garanti Watanni 24 (don Allah a duba sharuɗɗan garanti don cikakkun bayanai)

 

Faɗin isarwa da kayan haɗi

Faɗin isarwa Na'ura, Littafin mai amfani da shigarwa

 

 

Samfura masu alaƙa

 

MIPP/AD/1L9P

MIPP/AD/1S9N

MIPP/AD/CUE4

MIPP/BD/CDA2/CDA2

MIPP/GD/2L9P

MIPP/AD/1L3P


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Module na Hirschmann SFP GIG LX/LC SFP

      Module na Hirschmann SFP GIG LX/LC SFP

      Bayanin Samfura Bayanin Samfura Nau'i: SFP-GIG-LX/LC Bayani: SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Transceiver SM Lambar Sashe: 942196001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x 1000 Mbit/s tare da haɗin LC Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Fiber yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm: 0 - 20 km (Kasafin Haɗin a 1310 nm = 0 - 10.5 dB; A = 0.4 dB/km; D ​​= 3.5 ps/(nm*km)) Fiber multimode (MM) 50/125 µm: 0 - 550 m (Haɗi Bu...

    • Hirschmann RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S Canjin Masana'antu

      Hirschmann RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S Masana'antu...

      Bayanin Samfurin Hirschmann RSP20-11003Z6TT-SK9V9HSE2S Tashoshi 11 ne jimilla: 8 x 10/100BASE TX / RJ45; 3 x SFP slot FE (100 Mbit/s). Jerin RSP yana da maɓallan DIN na masana'antu masu tauri da ƙananan sarrafawa tare da zaɓuɓɓukan saurin sauri da Gigabit. Waɗannan maɓallan suna goyan bayan cikakkun ka'idojin sake amfani da su kamar PRP (Parallel Redundancy Protocol), HSR (High-availability Seamless Redundancy), DLR (...

    • Hirschmann M1-8SM-SC Media Module (tashar DSC mai yanayin guda 8 x 100BaseFX) don MACH102

      Hirschmann M1-8SM-SC Media Module (8 x 100BaseF...

      Bayani Bayanin Samfura Bayani: 8 x 100BaseFX Module ɗin watsa shirye-shiryen tashar jiragen ruwa na DSC guda ɗaya don na'urori masu sarrafawa, sarrafawa, Maɓallin Rukunin Aiki na Masana'antu MACH102 Lambar Sashe: 943970201 Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul Zaren yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm: 0 - 32,5 km, 16 dB Haɗi Kasafin kuɗi a 1300 nm, A = 0,4 dB/km D = 3,5 ps/(nm*km) Bukatun wutar lantarki Amfani da wutar lantarki: 10 W Fitar wutar lantarki a BTU (IT)/h: 34 Yanayin Yanayi MTB...

    • Canjin Hirscnmann RS20-2400S2S2SDAE

      Canjin Hirscnmann RS20-2400S2S2SDAE

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanin Samfura Bayani Saurin Sauyawa na Ethernet don sauya tashar jirgin ƙasa ta DIN da gaba, ƙira mara fan; Tsarin Software Layer 2 Lambar Sashe Mai Ingantaccen 943434045 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla tashoshin jiragen ruwa 24: 22 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Haɗin Sama 1: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; Haɗin Sama 2: 1 x 100BASE-FX, SM-SC Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/alamar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, fil 6 V.24 a...

    • Hirschmann BRS40-00209999-STCZ99HHSES Canjawa

      Hirschmann BRS40-00209999-STCZ99HHSES Canjawa

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Bayani Canjin Masana'antu Mai Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka Duk nau'in Gigabit Sigar Software HiOS 09.6.00 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 20 a jimilla: 20x 10/100/1000BASE TX / RJ45 Ƙarin Hanyoyin Hulɗa Samar da wutar lantarki/alamar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, Shigarwar Dijital mai pin 6 toshewar tashar toshewa 1 x, Gudanarwa ta Gida da Sauya Na'ura mai pin 2 USB-C ...

    • Hirschmann RS20-1600M2M2SDAUHC/HH Maɓallin Ethernet mara sarrafawa

      Hirschmann RS20-1600M2M2SDAUHC/HH Ind...

      Gabatarwa Maɓallan Ethernet marasa sarrafawa na RS20/30 Hirschmann RS20-1600M2M2SDAUHC/HH Samfura masu ƙima RS20-0800T1T1SDAUHC/HH RS20-0800M2M2SDAUHC/HH RS20-0800S2S2SDAUHC/HH RS20-1600M2M2SDAUHC/HH RS20-1600S2S2SDAUHC/HH RS30-0802O6O6SDAUHC/HH RS30-1602O6O6SDAUHC/HH RS20-0800S2T1SDAUHC RS20-1600T1T1SDAUHC RS20-2400T1T1SDAUHC