• kai_banner_01

Kwamitin Karewa na Hirschmann MIPP/AD/1L9P

Takaitaccen Bayani:

Hirschmann MIPP/AD/1L9P shine MIPP – Mai daidaita Facin Facin Masana'antu na Modular – Maganin Kare Masana'antu da Facin Faci

Belden's Modular Industrial Patch Panel MIPP wani kwamiti ne mai ƙarfi da amfani ga duka kebul na fiber da jan ƙarfe waɗanda ke buƙatar a haɗa su daga yanayin aiki zuwa kayan aiki masu aiki. MIPP yana da sauƙin shigarwa akan kowane layin DIN na yau da kullun na 35mm, yana da babban yawan tashar jiragen ruwa don biyan buƙatun haɗin hanyar sadarwa mai faɗaɗa a cikin ɗan sarari kaɗan. MIPP shine mafita mai inganci ta Belden don Aikace-aikacen Ethernet na Masana'antu masu mahimmanci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

 

 

Samfuri: MIPP/AD/1S9P/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XX

 

Mai daidaitawa: MIPP - Mai daidaitawa na Modular Industrial Patch Panel

 

 

Bayanin Samfurin

Bayani MIPPwani faifan ƙarewa da faci ne na masana'antu wanda ke ba da damar dakatar da kebul da haɗa shi da kayan aiki masu aiki kamar maɓallan wuta. Tsarinsa mai ƙarfi yana kare haɗi a kusan kowace aikace-aikacen masana'antu. MIPPYa zo a matsayin Fiber Splice Box, Copper Patch Panel, ko haɗuwa, wanda ke ba da damar ƙirar hanyar sadarwa mai sassauƙa ga injiniyoyin cibiyar sadarwa da facin sassauƙa gaMasu shigar da tsarin. Shigarwa: Rail na DIN na yau da kullun ///
Nau'in Gidaje 1 x module guda ɗaya.
Bayani Module 1 Module ɗin zare ɗaya tare da adaftar duplex guda 6 na SC OS2 mai shuɗi, gami da ƙananan wutsiya 12

 

 

 

Gine-gine na inji

 

Girma (WxHxD) Gefen gaba inci 1.65× inci 5.24× inci 5.75 (mm 42)× 133 mm× 146 mm). Gefen baya 1.65 inci× inci 5.24× inci 6.58 (mm 42)× 133 mm× 167 mm)
Nauyi LC/SC/ST/E-2000 Module guda ɗaya 8.29 oz 235 g 10.58 oz 300 g tare da adaftar ƙarfe /// Module guda ɗaya CU 18.17 oz 515 g 22.58 oz 640 g tare da kariya /// Module biyu 15.87 oz 450 g 19.05 oz 540 g tare da adaftar ƙarfe /// Kaset ɗin MPO da aka riga aka ƙare 9.17 oz 260 g /// Bangon akwati na na'ura 6.00 oz 170 g /// Mai sarari tare da mai rabawa 4.94 oz 140 g /// Mai sarari ba tare da mai rabawa ba 2.51 oz 71 g

 

 

 

Aminci

 

Garanti Watanni 24 (don Allah a duba sharuɗɗan garanti don cikakkun bayanai)

 

 

 

Faɗin isarwa da kayan haɗi

 

Faɗin isarwa Na'ura, Littafin mai amfani da shigarwa

 

 

 

 

Samfura masu alaƙa

 

MIPP/AD/1L9P

 

MIPP/AD/1S9N

 

MIPP/AD/CUE4

 

MIPP/BD/CDA2/CDA2

 

MIPP/GD/2L9P

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann BRS40-0020OOOO-STCZ99HHSES Canjawa

      Hirschmann BRS40-0020OOOO-STCZ99HHSES Canjawa

      Bayanin Mai Daidaita Ranar Kasuwanci Maɓallin Hirschmann BOBCAT shine nau'insa na farko da ke ba da damar sadarwa ta ainihin lokaci ta amfani da TSN. Don tallafawa buƙatun sadarwa na ainihin lokaci yadda ya kamata a cikin saitunan masana'antu, babban kashin bayan hanyar sadarwa ta Ethernet yana da mahimmanci. Wannan ƙananan maɓallan sarrafawa suna ba da damar faɗaɗa ƙarfin bandwidth ta hanyar daidaita SFPs ɗinku daga 1 zuwa 2.5 Gigabit - ba tare da buƙatar canji ga aikace-aikacen ba...

    • Maɓallin Sarrafa Hirschmann RS20-0400S2S2SDAE

      Maɓallin Sarrafa Hirschmann RS20-0400S2S2SDAE

      Bayani Samfura: Hirschmann RS20-0400S2S2SDAE Mai daidaitawa: RS20-0400S2S2SDAE Bayanin Samfura Bayani Saurin Sauyawa na Ethernet don sauya wurin DIN na jirgin ƙasa da na gaba, ƙira mara fan; Matattarar Software 2 Lambar Sashe Mai Ingantaccen 943434013 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla tashoshin jiragen ruwa 4: 2 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Haɗin sama 1: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; Haɗin sama 2: 1 x 100BASE-FX, SM-SC na yanayi c...

    • Maɓallin Sarrafa Hirschmann MACH102-8TP-F

      Maɓallin Sarrafa Hirschmann MACH102-8TP-F

      Bayanin Samfura Samfura: MACH102-8TP-F An maye gurbinsa da: GRS103-6TX/4C-1HV-2A Mai Sarrafa Tashar Jiragen Ruwa 10 Mai Sauri Ethernet Mai Sauri 19" Bayanin Samfura Bayani: Tashar Jiragen Ruwa 10 Mai Sauri Ethernet/Gigabit Ethernet Ƙungiyar Aiki ta Masana'antu (2 x GE, 8 x FE), mai sarrafawa, Tsarin Software Layer 2 Ƙwararru, Canja wurin Shago da Gaba, Tsarin Tsari mara fan Lambar Sashe: 943969201 Nau'in Tashar Jiragen Ruwa da yawa: Tashar Jiragen Ruwa 10 a jimilla; 8x (10/100...

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-05T19999999SZ9HHHH Maɓallin da ba a sarrafa ba

      Hirschmann SPIDER-SL-20-05T19999999SZ9HHHH Unman...

      Bayanin Samfura Samfura: Hirschmann SPIDER-SL-20-05T19999999SZ9HHHH Mai daidaitawa: SPIDER-SL-20-05T19999999SZ9HHHH Bayanin Samfura Bayani Bayani Ba a sarrafa shi ba, Canjin Jirgin Ƙasa na ETHERNET na Masana'antu, ƙira mara fanka, yanayin shago da canjin gaba, Ethernet mai sauri, Nau'in Tashar Ethernet mai sauri da adadi 5 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik 10/100BASE-TX, kebul na TP...

    • Hirschmann RED25-04002T1TT-EDDZ9HPE2S Ethernet Canjawa

      Hirschmann RED25-04002T1TT-EDDZ9HPE2S Ethernet ...

      Bayani Samfura: RED25-04002T1TT-EDDZ9HPE2SXX.X.XX Mai daidaitawa: RED - Mai daidaitawa Mai sauyawa Bayanin samfur Bayani Mai sarrafawa, Canjin Masana'antu DIN Rail, ƙira mara fan, Nau'in Ethernet mai sauri, tare da ingantaccen Redundancy (PRP, MRP mai sauri, HSR, DLR), Sigar HiOS Layer 2 ta Manhaja ta HiOS 07.1.08 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Tashoshi 4 a jimilla: 4x 10/100 Mbit/s Twisted Pair / RJ45 Power requirements...

    • Hirschmann RS30-1602O6O6SDAUHCHH Masana'antu DIN Rail Ethernet Switch

      Hirschmann RS30-1602O6O6SDAUHCHH Masana'antu DIN...

      Bayanin Samfura Bayani Maɓallin masana'antu na Gigabit / Ethernet mai sauri wanda ba a sarrafa shi ba don layin dogo na DIN, sauyawar shago da gaba, ƙira mara fan; Layer Software 2 Ingantaccen Lambar Sashe 94349999 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla tashoshin jiragen ruwa 18: 16 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Uplink 1: 1 x Gigabit SFP-slot; Uplink 2: 1 x Gigabit SFP-Slot Ƙarin Interfac...