• kai_banner_01

Hirschmann MM2-4TX1 – Tsarin Watsa Labarai Don Maɓallan MICE (MS…) 10BASE-T Da 100BASE-TX

Takaitaccen Bayani:

Tsarin watsa labarai don Maɓallan MICE (MS…), 10BASE-T da 100BASE-TX


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayani

 

Bayanin Samfurin

MM2-4TX1
Lambar Sashe: 943722101
Samuwa: Ranar Umarni ta Ƙarshe: Disamba 31, 2023
Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: Kebul na TP x 4 x 10/100BASE-TX, soket ɗin RJ45, keta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik

 

Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul

Nau'i biyu masu karkacewa (TP): 0-100

 

Bukatun wutar lantarki

Wutar Lantarki Mai Aiki: samar da wutar lantarki ta hanyar baya na maɓallin MICE
Amfani da wutar lantarki: 0.8 W
Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h: 2.8 Btu (IT)/h

 

Software

Ganewar cututtuka: LEDs (ƙarfi, matsayin haɗi, bayanai, 100 Mbit/s, tattaunawa ta atomatik, cikakken duplex, tashar zobe, gwajin LED)

 

Yanayi na Yanayi

MTBF (MIL-HDBK 217F: Gb 25 ºC): Shekaru 432.8
Zafin aiki: 0-+60°C
Zafin ajiya/sufuri: -40-+70°C
Danshin da ke da alaƙa (ba ya haɗa da danshi): Kashi 10-95%

 

Gine-gine na inji

Girma (WxHxD): 38 mm x 134 mm x 77 mm
Nauyi: 170 g
Shigarwa: Jirgin Baya
Ajin kariya: IP 20

 

Kwanciyar hankali na inji

Girgizar IEC 60068-2-6: 1 mm, 2 Hz - 13.2 Hz, minti 90; 0.7g, 13.2 Hz - 100 Hz, minti 90; 3.5 mm, 3 Hz - 9 Hz, zagaye 10, octave 1/min.; 1g, 9 Hz - 150 Hz, zagaye 10, octave 1/min.
Girgizar IEC 60068-2-27: 15 g, tsawon lokacin 11 ms, girgiza 18

 

Kariya daga tsangwama ta EMC

Fitar da wutar lantarki ta EN 61000-4-2 (ESD): Fitar da iska mai ƙarfi 6 kV, fitar da iska mai ƙarfi 8 kV
Filin lantarki na EN 61000-4-3: 10 V/m (80 - 1000 MHz)
TSARARRAWA masu sauri (fashewa) na EN 61000-4-4: Layin wutar lantarki na kV 2, layin bayanai na kV 1
Ƙarfin wutar lantarki na EN 61000-4-5: Layin wutar lantarki: 2 kV (layi/ƙasa), 1 kV (layi/layi), 1kV layin bayanai
TSARARREN TSARI: EN 61000-4-6 3 V (10 kHz - 150 kHz), 10 V (150 kHz - 80 MHz)

 

EMC ya fitar da rigakafi

EN 55032: EN 55032 Aji A
EN 55022: EN 55022 Aji A
FCC CFR47 Kashi na 15: FCC 47CFR Kashi na 15, Aji na A

 

Amincewa

Tsarin Tushe: CE
Tsaron kayan aikin sarrafa masana'antu: cUL508
Wurare masu haɗari: ISA 12.12.01 aji na 1 rabo.2
Gina Jirgin Ruwa: DNV

 

Faɗin isarwa da kayan haɗi

Kayan haɗi don yin oda daban-daban: Lakabin ML-MS2/MM
Faɗin isarwa: module, umarnin tsaro na gaba ɗaya

 

Nau'ikan

Abu # Nau'i
943722101 MM 2-4TX1
Sabuntawa da Gyara: Lambar Gyara: 0.67 Ranar Gyara: 01-09-2023

 

 

Hirschmann MM2-4TX1 Samfura masu dangantaka

MM2-2FXS2

MM2-2FXM2

MM2-4FXM3

MM2-2FXM3/2TX1

MM2-4TX1

MM2-4TX1-EEC


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Wutar Lantarki ta Hirschmann M4-S-AC/DC 300W

      Wutar Lantarki ta Hirschmann M4-S-AC/DC 300W

      Gabatarwa Hirschmann M4-S-ACDC 300W shine tushen wutar lantarki ga chassis ɗin sauya MACH4002. Hirschmann yana ci gaba da ƙirƙira, girma da kuma sauye-sauye. Yayin da Hirschmann ke bikin cika shekara mai zuwa, Hirschmann ya sake sadaukar da kanmu ga ƙirƙira. Hirschmann koyaushe zai samar da mafita na fasaha mai ƙirƙira da cikakken bayani ga abokan cinikinmu. Masu ruwa da tsaki namu na iya tsammanin ganin sabbin abubuwa: Sabbin Cibiyoyin Kirkirar Abokan Ciniki a...

    • Hirschmann SPIDER-PL-20-16T19999999TY9HHHV Switch

      Hirschmann SPIDER-PL-20-16T19999999TY9HHHV Switch

      Bayanin Samfura Bayanin Samfura Bayani Ba a sarrafa shi ba, Canjin Jirgin Ƙasa na ETHERNET na Masana'antu, ƙira mara fanka, yanayin sauyawa na ajiya da gaba, hanyar sadarwa ta USB don daidaitawa, Ethernet mai sauri, Nau'in Tashar Ethernet mai sauri da yawa 16 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik Ƙarin hanyar sadarwa...

    • Hirschmann M-SFP-LH/LC-EEC SFP Transceiver

      Hirschmann M-SFP-LH/LC-EEC SFP Transceiver

      Ranar Kasuwanci Hirschmann M-SFP-LH/LC-EEC SFP Bayanin Samfura Nau'i: M-SFP-LH/LC-EEC Bayani: SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Transceiver LH, tsawaita kewayon zafin jiki Lambar Sashe: 943898001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x 1000 Mbit/s tare da haɗin LC Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Zaren yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (transceiver mai ɗaukar dogon zango): 23 - 80 km (Kasafin kuɗi na haɗi a 1550 n...

    • Hirschmann SPIDER 5TX l Industrial Ethernet Canja

      Hirschmann SPIDER 5TX l Industrial Ethernet Canja

      Bayanin Samfurin Bayanin Samfurin Matsayin Shiga Maɓallin Layin Dogo na Masana'antu ETHERNET, yanayin ajiya da sauyawa na gaba, Ethernet (10 Mbit/s) da Fast-Ethernet (100 Mbit/s) Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 5 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, keta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity na atomatik Nau'in SPIDER 5TX Lambar oda 943 824-002 Ƙarin hanyoyin sadarwa Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina 1 pl...

    • Hirschmann M4-8TP-RJ45 Media Module

      Hirschmann M4-8TP-RJ45 Media Module

      Gabatarwa Hirschmann M4-8TP-RJ45 tsarin watsa labarai ne na MACH4000 10/100/1000 BASE-TX. Hirschmann yana ci gaba da ƙirƙira, girma da kuma sauye-sauye. Yayin da Hirschmann ke bikin cika shekara mai zuwa, Hirschmann ya sake sadaukar da kanmu ga ƙirƙira. Hirschmann koyaushe zai samar da mafita na fasaha mai ƙirƙira da cikakken bayani ga abokan cinikinmu. Masu ruwa da tsaki namu na iya tsammanin ganin sabbin abubuwa: Sabbin Cibiyoyin Kirkirar Abokan Ciniki...

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-05T19999999SY9HHHH SSL20-5TX Maɓallin Ethernet mara sarrafawa

      Hirschmann SPIDER-SL-20-05T1999999SY9HHHH SSL20...

      Bayanin Samfura Nau'i SSL20-5TX (Lambar Samfura: SPIDER-SL-20-05T1999999SY9HHHH) Bayani Ba a sarrafa shi ba, Maɓallin Layin Jirgin Ƙasa na ETHERNET na Masana'antu, ƙira mara fanka, yanayin shago da canjin gaba, Lambar Sashe ta Ethernet Mai Sauri 942132001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 5 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik ...