• kai_banner_01

Hirschmann MS20-1600SAAEHHXX.X. Maɓallin DIN Rail Mount Ethernet mai sarrafawa

Takaitaccen Bayani:

Maɓallan MS20 Layer 2 suna da tashoshin Ethernet masu sauri har guda 24 kuma suna samuwa a cikin sigar 2- da 4-slot (ana iya faɗaɗa slot 4 zuwa slot 6 ta amfani da faɗaɗa MB backplane). Suna buƙatar amfani da kayan aikin kafofin watsa labarai masu zafi don kowane haɗin maye gurbin na'urar jan ƙarfe/fiber mai sauri. Maɓallan MS30 Layer 2 suna da ayyuka iri ɗaya kamar maɓallan MS20, ban da ƙarin rami don Gigabit Media Module. Suna samuwa tare da tashoshin Gigabit uplink; duk sauran tashoshin jiragen ruwa suna da Fast Ethernet. Tashoshin jiragen ruwa na iya zama duk wani haɗin jan ƙarfe da/ko zare.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Nau'i MS20-1600SAAE
Bayani Saurin Saurin Ethernet na Masana'antu na Modular don DIN Rail, ƙirar mara fanka, Ingantaccen Layer na Software 2
Lambar Sashe 943435003
Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Jimillar tashoshin Ethernet masu sauri: 16

Ƙarin hanyoyin sadarwa

Haɗin V.24 1 x soket na RJ11
Kebul ɗin sadarwa 1 x USB don haɗa adaftar saitawa ta atomatik ACA21-USB
Sadarwar sigina 2 x toshewar tashar toshewa mai fil 4
Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Jimillar tashoshin Ethernet masu sauri: 16

Girman hanyar sadarwa - iya canzawa

Tsarin Layi / Tauraro kowane
Sauyawar adadi na tsarin zobe (HIPER-Zobe) 50 (lokacin sake saitawa 0.3 daƙiƙa.)
Sadarwar sigina 2 x toshewar tashar toshewa mai fil 4
Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Jimillar tashoshin Ethernet masu sauri: 16

Bukatun wutar lantarki

Amfani da wutar lantarki a yanzu a 24 V DC 500 mA
Wutar Lantarki Mai Aiki 18 - 32 V DC
Amfani da wutar lantarki 12.0 W
Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h 40

Yanayi na Yanayi

Zafin aiki 0-+60°C
Zafin ajiya/sufuri -40-+70°C
Danshin da ke da alaƙa (ba ya daskare) Kashi 10-95%
Fitar da wutar lantarki a BTU (IT)/h 40

Gine-gine na inji

Girma (WxHxD) 202 mm × 133 mm × 100 mm
Nauyi 880 g
Haɗawa Layin dogo na DIN
Ajin kariya IP20

Kariya daga tsangwama ta EMC

Fitar da wutar lantarki ta EN 61000-4-2 (ESD) Fitar da iska mai ƙarfi 6 kV, fitar da iska mai ƙarfi 8 kV
EN 61000-4-3 Filin lantarki 10 V/m (80-1000 MHz)
TSARARRAWA mai sauri (EN 61000-4-4) Layin wutar lantarki na kV 2, layin bayanai na kV 1
Ƙarfin wutar lantarki na EN 61000-4-5 Layin wutar lantarki: 2 kV (layi/ƙasa), 1 kV (layi/layi), 1 kV layin bayanai
TSARI NA EN 61000-4-6 3 V (10 kHz-150 kHz), 10 V (150 kHz-80 MHz)

Samfura Masu Alaƙa Hirschmann MS20-1600SAAEHHXX.X

MS20-0800SAAE

MS20-0800SAAP

MS20-1600SAAE

MS20-1600SAAP

MS30-0802SAAE

MS30-0802SAAP

MS30-1602SAAP


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann SPIDER II 8TX/2FX EEC Ba a Sarrafa shi ba a Masana'antar Ethernet DIN Rail Mount Switch

      Kamfanin Hirschmann Spider II 8TX/2FX EEC wanda ba a sarrafa shi ba...

      Bayanin Samfura Samfura: SPIDER II 8TX/2FX EEC Canjin tashar jiragen ruwa 10 mara sarrafawa Bayanin Samfura Bayani: Matsayin Shiga Masana'antu Canjin ETHERNET Rail-Switch, yanayin ajiya da sauyawa na gaba, Ethernet (10 Mbit/s) da Fast-Ethernet (100 Mbit/s) Lambar Sashe: 943958211 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi: 8 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket na RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik, 2 x 100BASE-FX, kebul na MM, SC s...

    • Saukewa: Hirschmann GRS1030-16T9SMMZ9HHSE2S

      Saukewa: Hirschmann GRS1030-16T9SMMZ9HHSE2S

      Gabatarwa Samfura: GRS1030-16T9SMMZ9HHSE2SXX.X.XX Mai daidaitawa: Mai daidaitawar sauyawa GREYHOUND 1020/30 Bayanin samfur Bayani Gudanar da masana'antu Saurin sarrafawa, Gigabit Ethernet Switch, hawa rack 19", Tsarin mara fanka bisa ga IEEE 802.3, Sigar Software na Canjawa da Shago HiOS 07.1.08 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimillar tashoshin jiragen ruwa har zuwa 28 x 4 Saurin Ethernet, Tashoshin haɗin Gigabit Ethernet; Naúrar asali: 4 FE, GE a...

    • Hirschmann BAT867-REUW99AU999AT199L9999H Mara waya ta masana'antu

      Hirschmann BAT867-REUW99AU999AT199L9999H Masana'antu...

      Kwanan Watan Kasuwanci Samfura: BAT867-REUW99AU999AT199L9999HXX.XX.XXXX Mai daidaitawa: Mai daidaitawa BAT867-R Bayanin samfur Bayani Na'urar WLAN mai laushi ta masana'antu ta DIN-Rail tare da tallafin madauri biyu don shigarwa a cikin yanayin masana'antu. Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Ethernet: 1x RJ45 Tsarin rediyo IEEE 802.11a/b/g/n/ac WLAN interface kamar yadda IEEE 802.11ac Takaddun shaida na ƙasa Turai, Iceland, Liechtenstein, Norway, Switzerland...

    • Hirschmann MACH104-16TX-PoEP Mai Sarrafa Gigabit Switch

      Hirschmann MACH104-16TX-PoEP Gudanar da Gigabit Sw...

      Bayanin Samfura Samfura: MACH104-16TX-PoEP Mai Sarrafa Tashar Jiragen Ruwa 20 Cikakken Gigabit Mai Canjawa 19" tare da PoEP Bayanin Samfura Bayani: Tashar Jiragen Ruwa 20 Gigabit Ethernet Ma'aikata Maɓallin Aiki (Tashar Jiragen Ruwa 16 GE TX PoEPlus, Tashar Jiragen Ruwa 4 GE SFP), mai sarrafawa, Software Layer 2 Professional, Shago-da-Forward-Switching, IPv6 Ready Part Number: 942030001 Nau'in Tashar Jiragen Ruwa da yawa: Tashar Jiragen Ruwa 20 a jimilla; 16x (10/100/1000 BASE-TX, RJ45) Po...

    • Maɓallin Sarrafa Hirschmann RS20-0400M2M2SDAEHH

      Maɓallin Sarrafa Hirschmann RS20-0400M2M2SDAEHH

      Bayani Samfura: RS20-0400M2M2SDAE Mai daidaitawa: RS20-0400M2M2SDAE Bayanin Samfura Bayani Saurin Sauyawa na Ethernet don sauya wurin ajiya da gaba na DIN, ƙirar mara fan; Layer 2 Ingantaccen Lambar Sashe 943434001 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi 4 jimilla: 2 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Uplink 1: 1 x 100BASE-FX, MM-SC; Uplink 2: 1 x 100BASE-FX, MM-SC Bukatun wutar lantarki Aiki...

    • Hirschmann RSPM20-4T14T1SZ9HHS Kafofin Watsa Labarai don Maɓallan RSPE

      Hirschmann RSPM20-4T14T1SZ9HHS Media Modules don...

      Bayani Samfura: RSPM20-4T14T1SZ9HHS9 Mai daidaitawa: RSPM20-4T14T1SZ9HHS9 Bayanin Samfura Bayani Module ɗin watsa labarai na Ethernet mai sauri don Sauyawar RSPE Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 8 Tashoshin Ethernet masu sauri a jimilla: 8 x RJ45 Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul Nau'i biyu masu jujjuyawa (TP) 0-100 m Fiber na yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm duba sassan SFP Fiber na yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (mai watsawa mai ɗaukar nauyi...