• babban_banner_01

Hirschmann SFP GIG LX/LC SFP Module

Takaitaccen Bayani:

Hirschmann MIPP/AD/1L9P shi ne MIPP - Mai daidaita Patch Patch Panel Masana'antu - Ƙarshewar Masana'antu da Maganin Patching.

Belden's Modular Industrial Patch Panel MIPP wani kwamiti ne mai ƙarfi kuma mai dacewa don duka igiyoyin fiber da jan ƙarfe waɗanda ke buƙatar haɗa su daga yanayin aiki zuwa kayan aiki masu aiki. A sauƙaƙe shigar akan kowane daidaitaccen layin dogo na 35mm na DIN, MIPP yana fasalta babban tashar tashar jiragen ruwa don saduwa da faɗaɗa buƙatun haɗin yanar gizo a cikin iyakataccen sarari. MIPP shine babban ingantacciyar hanyar Belden don aikace-aikacen Ethernet mai mahimmanci na masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

 

Bayanin samfur

Nau'in: SFP-GIG-LX/LC

 

Bayani: SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Transceiver SM

 

Lambar Sashe: 942196001

 

Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x 1000 Mbit/s tare da mai haɗin LC

Girman hanyar sadarwa - tsawon na USB

Hanya guda ɗaya fiber (SM) 9/125 µm: 0 - 20 km ( Budget na haɗin gwiwa a 1310 nm = 0 - 10.5 dB; A = 0.4 dB / km; D ​​= 3.5 ps / (nm * km))

 

Multimode fiber (MM) 50/125 µm: 0 - 550 m ( Budget na haɗin gwiwa a 1310 nm = 0 - 10,5 dB; A = 1 dB / km; BLP = 800 MHz * km) Tare da f / o adaftar a cikin layi tare da IEEE 802.3 sakin layi na 38 (yanayin guda ɗaya fiber diyya-kaddamar da yanayin yanayin yanayin yanayin sanyi)

 

Multimode fiber (MM) 62.5/125 µm: 0 - 550 m ( Budget na haɗin gwiwa a 1310 nm = 0 - 10,5 dB; A = 1 dB / km; BLP = 500 MHz * km) Tare da f / o adaftar a layi tare da IEEE 802.3 sakin layi na 38 (yanayin guda ɗaya fiber diyya-kaddamar da yanayin yanayin yanayin yanayin yanayin sanyi)

Bukatun wutar lantarki

Wutar Lantarki Mai Aiki: samar da wutar lantarki ta hanyar sauyawa

 

Amfanin wutar lantarki: 1 W

 

Yanayin yanayi

Yanayin aiki: 0-+60 °C

 

Ma'ajiya/zazzabi na sufuri: -40-+85 °C

 

Dangantakar zafi (ba mai huɗawa): 5-95%

 

Gina injiniya

Girma (WxHxD): 13.4mm x 8.5mm x 56.5 mm

 

Nauyi: 42g ku

 

hawa: Farashin SFP

 

Ajin kariya: IP20

 

Ingancin injina

IEC 60068-2-6 girgiza: 1 mm, 2 Hz-13.2 Hz, 90 min.; 0.7 g, 13.2 Hz-100 Hz, 90 min.; 3.5 mm, 3 Hz-9 Hz, 10 cycles, 1 octave/min.; 1 g, 9 Hz-150 Hz, hawan keke 10, 1 octave/min

 

IEC 60068-2-27 girgiza: 15 g, tsawon 11 ms, girgiza 18

 

EMC ya fitar da rigakafi

EN 55022: TS EN 55022

 

FCC CFR47 Sashe na 15: FCC 47CFR Sashe na 15, Class A

 

Amincewa

Tsaron kayan fasahar bayanai: Saukewa: EN60950

 

Abin dogaro

Garanti: watanni 24 (da fatan za a koma ga sharuɗɗan garanti don cikakkun bayanai)

 

Iyakar bayarwa da na'urorin haɗi

Iyalin bayarwa: Farashin SFP

 

Bambance-bambance

Abu # Nau'in
942196001 SFP-GIG-LX/LC

Samfura masu alaƙa

 

SFP-GIG-LX/LC

SFP-GIG-LX/LC-EEC

SFP-FAST-MM/LC

SFP-FAST-MM/LC-EEC

SFP-FAST-SM/LC

SFP-FAST-SM/LC-EEC


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Hirschmann MIPP/AD/1L3P Modular Industrial Patch Panel configurator

      Hirschmann MIPP/AD/1L3P Modular Industrial Patc...

      Bayanin samfur Samfur: MIPP/AD/1L3P/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XXXX/XX Kanfigareta: MIPP - Modular Industrial Patch Panel Configurator: Bayanin samfur MIPP™ ƙarewar masana'antu ne da facin panel wanda ke ba da damar igiyoyi su ƙare kuma suna haɗa su da kayan aiki masu aiki kamar masu sauyawa. Ƙarfin ƙirar sa yana kare haɗin kai a kusan kowane aikace-aikacen masana'antu. MIPP™ ya zo a matsayin ko dai Akwatin Splice Fiber, ...

    • Hirschmann GRS106-24TX/6SFP-2HV-2A GREYHOUND Sauya

      Hirschmann GRS106-24TX/6SFP-2HV-2A GREYHOUND Sw...

      Kwatankwacin Kwanan Kasuwanci Nau'in GRS106-24TX/6SFP-2HV-2A (Lambar samfur: GRS106-6F8T16TSGGY9HHSE2A99XX.X.XX) Bayanin GREYHOUND 105/106 Series, Gudanar da Canjin Masana'antu, Ƙararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙadda ) Ya Yi , Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa 38 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE Software Version HiOS 10.0.00 Part Number 942 287 008 Port type and quantity 30 Ports a total, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) slot + 8x FE/GE/6 5s

    • Hirschmann GPS1-KSV9HH Samar da Wuta don GreyHOUND 1040 masu sauyawa

      Hirschmann GPS1-KSV9HH Samar da Wuta na GreyHOU...

      Bayanin Samfura Bayanin Samfuran Wutar Lantarki GREYHOUND Canja kawai Buƙatun Wutar Wuta Mai aiki Voltage 60 zuwa 250 V DC da 110 zuwa 240 V AC Amfani da wutar lantarki 2.5 W Fitar wutar lantarki a BTU (IT)/h 9 Yanayin yanayi MTBF (MIL-HDBK 217F: GB 25 ºC 0C) Ma'aji/ zazzabin jigilar kaya -40-+70 °C Dangi zafi (ba mai tauri) 5-95 % Nauyin Ginin Injini...

    • Hirschmann SPIDER-PL-20-16T1999999TY9HHHV Canjawa

      Hirschmann SPIDER-PL-20-16T1999999TY9HHHV Canjawa

      Bayanin samfur Bayanin Samfura Ba a sarrafa shi ba, Canjin Rail na ETHERNET na masana'antu, ƙirar mara amfani, adanawa da yanayin canzawa gaba, kebul na USB don daidaitawa , Fast Ethernet , Fast Ethernet Port Type da yawa 16 x 10/100BASE-TX, TP na USB, RJ45 sockets, auto-crossing, auto-contivation, auto-polarity, auto-polarity, 100BASE-TX sockets, auto-cross, auto-contivation, auto-polarity More Interface...

    • Hirschmann SPIDER 8TX DIN Rail Canja

      Hirschmann SPIDER 8TX DIN Rail Canja

      Gabatarwa Masu sauyawa a cikin kewayon SPIDER suna ba da damar mafita na tattalin arziki don aikace-aikacen masana'antu iri-iri. Muna da tabbacin za ku sami maɓalli wanda ya dace daidai da bukatunku tare da fiye da 10+ bambance-bambancen da ake samu. Shigarwa shine kawai toshe-da-wasa, ba a buƙatar ƙwarewar IT ta musamman. LEDs a gaban panel suna nuna na'urar da matsayin cibiyar sadarwa. Hakanan za'a iya ganin maɓallan ta amfani da mutumin cibiyar sadarwa na Hirschman...

    • Saukewa: Hirschmann RS20-2400T1T1SDAE

      Saukewa: Hirschmann RS20-2400T1T1SDAE

      Kwanan Kasuwanci Bayanin Samfur Bayanin tashar jiragen ruwa 4 Mai sauri-Ethernet-Switch, sarrafawa, software Layer 2 Ingantacce, don DIN dogo kantin-da-canzawa-gaba-gaba, ƙirar tashar tashar jiragen ruwa maras fanko da adadin tashar jiragen ruwa 24 gabaɗaya; 1. uplink: 10/100BASE-TX, RJ45; 2. uplink: 10/100BASE-TX, RJ45; 22 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45 Ƙarin Interfaces Ƙarfin wutar lantarki / alamar lamba 1 x toshe tashar tashar tashar, 6-pin V.24 interface 1 x RJ11 socke ...