• kai_banner_01

MOXA DE-311 Babban Sabar Na'ura

Takaitaccen Bayani:

MOXA DE-311 jerin NPort Express ne
Sabar na'urar RS-232/422/485 mai tashar jiragen ruwa 1 tare da haɗin Ethernet na 10/100 Mbps


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwa

NPortDE-211 da DE-311 sabobin na'urori ne na serial guda ɗaya waɗanda ke tallafawa RS-232, RS-422, da RS-485 mai waya biyu. DE-211 yana goyan bayan haɗin Ethernet 10 Mbps kuma yana da haɗin DB25 na mace don tashar serial. DE-311 yana goyan bayan haɗin Ethernet 10/100 Mbps kuma yana da haɗin DB9 na mace don tashar serial. Dukansu sabobin na'urori sun dace da aikace-aikacen da suka haɗa da allunan nunin bayanai, PLCs, mitar kwarara, mitar iskar gas, injunan CNC, da masu karanta katin tantance biometric.

Fasaloli da Fa'idodi

Tashar jiragen ruwa ta serial 3-in-1: RS-232, RS-422, ko RS-485

Iri-iri na yanayin aiki, gami da TCP Server, TCP Client, UDP, Ethernet Modem, da Pair Connection

Direbobin COM/TTY na gaske don Windows da Linux

RS-485 mai waya biyu tare da Sarrafa Umarnin Bayanai ta atomatik (ADDC)

Bayani dalla-dalla

 

Siginar Serial

RS-232

TxD, RxD, RTS, CTS, DTR, DSR, DCD, GND

RS-422

Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, RTS+, RTS-, CTS+, CTS-, GND

RS-485-2w

Bayanai+, Bayanai-, GND

Sigogi na Wutar Lantarki

Shigar da Yanzu

DE-211: 180mA @ 12VDC, 100mA @ 24VDC

DE-311: 300mA @ 9VDC, 150mA @ 24VDC

Voltage na Shigarwa

DE-211: 12 zuwa 30 VDC

DE-311: 9 zuwa 30 VDC

Halayen Jiki

Gidaje

Karfe

Girma (tare da kunnuwa)

90.2 x 100.4 x 22 mm (3.55 x 3.95 x 0.87 in)

Girma (ba tare da kunnuwa ba)

67 x 100.4 x 22 mm (2.64 x 3.95 x 0.87 in)

Nauyi

480 g (1.06 lb)

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki

0 zuwa 55°C (32 zuwa 131°F)

Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin)

-40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)

Danshin Dangantaka na Yanayi

Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

MOXA DE-311Samfura masu alaƙa

Sunan Samfura

Saurin Tashar Ethernet

Mai Haɗa Serial

Shigar da Wutar Lantarki

Takaddun Shaidar Lafiya

DE-211

10 Mbps

DB25 mace

12 zuwa 30 VDC

DE-311

10/100 Mbps

Mace DB9

9 zuwa 30 VDC

EN 60601-1-2 Aji na B, EN

55011


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA NPort IA-5150 sabar na'urar serial

      MOXA NPort IA-5150 sabar na'urar serial

      Gabatarwa Sabar na'urorin NPort IA suna ba da haɗin kai mai sauƙi da aminci na serial-to-Ethernet don aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu. Sabar na'urorin na iya haɗa kowace na'ura ta serial zuwa hanyar sadarwa ta Ethernet, kuma don tabbatar da dacewa da software na cibiyar sadarwa, suna tallafawa nau'ikan hanyoyin aiki na tashar jiragen ruwa, gami da TCP Server, TCP Client, da UDP. Ingancin sabobin na'urorin NPortIA mai ƙarfi ya sa su zama zaɓi mafi kyau don kafa...

    • Mai haɗawa na MOXA A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01

      Mai haɗawa na MOXA A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01

      Kebul ɗin Moxa Kebul ɗin Moxa suna zuwa da tsayi iri-iri tare da zaɓuɓɓukan fil da yawa don tabbatar da dacewa ga aikace-aikace iri-iri. Haɗa Moxa sun haɗa da zaɓin nau'ikan fil da lambobi tare da ƙimar IP mai girma don tabbatar da dacewa ga muhallin masana'antu. Bayani Halayen Jiki Bayani TB-M9: DB9 ...

    • Mai Canza Siri zuwa Fiber na MOXA ICF-1150-S-SC-T

      Mai Canza Siri zuwa Fiber na MOXA ICF-1150-S-SC-T

      Siffofi da Fa'idodi Sadarwa ta hanyoyi 3: RS-232, RS-422/485, da fiber Maɓallin juyawa don canza ƙimar juriya mai girma/ƙasa Yana faɗaɗa watsawar RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya ko kilomita 5 tare da samfuran kewayon zafin jiki mai faɗi da yawa waɗanda ake da su C1D2, ATEX, da IECEx waɗanda aka ba da takardar shaida don yanayin masana'antu masu tsauri. Bayani dalla-dalla ...

    • MOXA ioLogik R1240 Mai Kula da Duniya I/O

      MOXA ioLogik R1240 Mai Kula da Duniya I/O

      Gabatarwa Na'urorin I/O na nesa na ioLogik R1200 Series RS-485 sun dace don kafa tsarin I/O mai sauƙin sarrafawa, mai araha, kuma mai sauƙin kulawa. Kayayyakin I/O na serial na nesa suna ba injiniyoyin tsari fa'idar wayoyi masu sauƙi, domin suna buƙatar wayoyi biyu kawai don sadarwa da mai sarrafawa da sauran na'urorin RS-485 yayin da suke ɗaukar yarjejeniyar sadarwa ta EIA/TIA RS-485 don watsawa da karɓar d...

    • MOXA EDR-G902 amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      MOXA EDR-G902 amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      Gabatarwa EDR-G902 uwar garken VPN ne mai inganci, mai tsarin aiki tare da na'urar firewall/NAT mai tsaro gaba ɗaya. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ta nesa ko sa ido, kuma yana ba da Yankin Tsaro na Lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci ciki har da tashoshin famfo, DCS, tsarin PLC akan rijiyoyin mai, da tsarin tace ruwa. Jerin EDR-G902 ya haɗa da waɗannan...

    • MOXA EDS-G308 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Mai Sauyawa mara Gudanarwa Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-G308 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Ba a Sarrafa shi ba I...

      Siffofi da Fa'idodi Zaɓuɓɓukan fiber-optic don faɗaɗa nisa da inganta garkuwar wutar lantarki Mai rikitarwa shigarwar wutar lantarki 12/24/48 VDC guda biyu Yana goyan bayan firam ɗin jumbo 9.6 KB Gargaɗin fitarwa na relay don gazawar wutar lantarki da ƙararrawa ta karyewar tashar jiragen ruwa Kariyar guguwa ta watsa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Bayani dalla-dalla ...