• babban_banner_01

MOXA EDS-316 16-tashar jiragen ruwa mara sarrafa Ethernet sauya

Takaitaccen Bayani:

Maɓallin EDS-316 Ethernet yana ba da mafita na tattalin arziki don haɗin haɗin Ethernet na masana'antu. Waɗannan na'urori masu tashar tashar jiragen ruwa 16 suna zuwa tare da ginanniyar aikin faɗakarwa ta hanyar faɗakarwa injiniyoyin cibiyar sadarwa lokacin da gazawar wutar lantarki ko tashe tashoshi ta faru. Bugu da ƙari, an ƙera maɓallan don yanayin masana'antu masu tsauri, kamar wurare masu haɗari da Class 1 Div. 2 da ATEX Zone 2 ma'auni.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Maɓallin EDS-316 Ethernet yana ba da mafita na tattalin arziki don haɗin haɗin Ethernet na masana'antu. Waɗannan na'urori masu tashar tashar jiragen ruwa 16 suna zuwa tare da ginanniyar aikin faɗakarwa ta hanyar faɗakarwa injiniyoyin cibiyar sadarwa lokacin da gazawar wutar lantarki ko tashe tashoshi ta faru. Bugu da ƙari, an ƙera maɓallan don yanayin masana'antu masu tsauri, kamar wurare masu haɗari da Class 1 Div. 2 da ATEX Zone 2 ma'auni.
Maɓallan sun bi ka'idodin FCC, UL, da CE kuma suna goyan bayan daidaitaccen kewayon zafin aiki na -10 zuwa 60°C ko kewayon zafin aiki mai faɗi na -40 zuwa 75°C. Duk masu sauyawa a cikin jerin suna fuskantar gwajin ƙonawa 100% don tabbatar da cewa sun cika buƙatun musamman na aikace-aikacen sarrafa sarrafa kansa na masana'antu. Ana iya shigar da maɓalli na EDS-316 cikin sauƙi akan dogo na DIN ko a cikin akwatin rarrabawa.

Ƙayyadaddun bayanai

Features da Fa'idodi
Gargadin fitarwa na 1 Relay don gazawar wutar lantarki da ƙararrawar karya tashar tashar jiragen ruwa
Kariyar guguwar watsa shirye-shirye
-40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (-T model)

Ethernet Interface

10/100BaseT(X) Mashigai (Mai Haɗin RJ45) EDS-316 Jerin: 16
EDS-316-MM-SC/MM-ST/MS-SC/SS-SC Jerin, EDS-316-SS-SC-80: 14
EDS-316-M-SC/M-ST/S-SC Jerin: 15
Duk samfuran suna goyan bayan:
Gudun tattaunawar atomatik
Cikakken/Rabi yanayin duplex
Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik
100BaseFX Ports (mai haɗa nau'in SC da yawa) EDS-316-M-SC: 1
EDS-316-M-SC-T: 1
EDS-316-MM-SC: 2
EDS-316-MM-SC-T: 2
EDS-316-MS-SC: 1
100BaseFX Ports (mai haɗin ST da yawa) EDS-316-M-ST Jerin: 1
EDS-316-MM-ST Jerin: 2
100BaseFX Ports (mai haɗin SC guda ɗaya) EDS-316-MS-SC, EDS-316-S-SC Jerin: 1
EDS-316-SS-SC Jerin: 2
100BaseFX Ports (mai haɗin SC-yanayin guda ɗaya, kilomita 80 EDS-316-SS-SC-80: 2
Matsayi IEEE 802.3 don 10BaseT
IEEE 802.3u don 100BaseT (X) da 100BaseFX
IEEE 802.3x don sarrafa kwarara

 

Halayen jiki

Shigarwa

DIN-dogon hawa

Hawan bango (tare da kayan aikin zaɓi)

IP Rating

IP30

Nauyi

1140 g (2.52 lb)

Gidaje

Karfe

Girma

80.1 x 135 x 105 mm (3.15 x 5.31 x 4.13 in)

MOXA EDS-316 Samfuran Samfura

Samfurin 1 MOXA EDS-316
Model 2 MOXA EDS-316-MM-SC
Model 3 MOXA EDS-316-MM-ST
Model 4 MOXA EDS-316-M-SC
Model 5 MOXA EDS-316-MS-SC
Model 6 MOXA EDS-316-M-ST
Samfurin 7 MOXA EDS-316-S-SC
Samfurin 8 MOXA EDS-316-SS-SC

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA IMC-21A-M-ST-T Mai Rarraba Watsa Labarai

      MOXA IMC-21A-M-ST-T Mai Rarraba Watsa Labarai

      Siffofin da fa'idodi Multi-yanayin ko yanayin-ɗaya, tare da SC ko ST fiber connector Link Fault Pass-Ta (LFPT) -40 zuwa 75 ° C kewayon zafin aiki (-T model) DIP yana canzawa don zaɓar FDX/HDX/10/100/Auto/Force Specifications Ethernet Interface 10/140BaseT (J) 100BaseFX Ports (yanayin SC conne mai yawa ...

    • MOXA NDR-120-24 Samar da Wuta

      MOXA NDR-120-24 Samar da Wuta

      Gabatarwa Jerin NDR na DIN dogo samar da wutar lantarki an tsara shi musamman don amfani a aikace-aikacen masana'antu. Siriri 40 zuwa 63 mm siriri nau'i-nau'i yana ba da damar shigar da kayan wutar lantarki cikin sauƙi a cikin ƙananan wurare da keɓaɓɓu kamar ɗakunan ajiya. Faɗin yanayin zafin aiki na -20 zuwa 70 ° C yana nufin suna da ikon yin aiki a cikin yanayi mai tsauri. Na'urorin suna da gidan ƙarfe, shigar da AC daga 90 ...

    • MOXA EDS-2016-ML Sauyawa mara sarrafa

      MOXA EDS-2016-ML Sauyawa mara sarrafa

      Gabatarwa The EDS-2016-ML Series na masana'antu Ethernet sauya suna da har zuwa 16 10 / 100M tagulla tashoshin tagulla da tashoshin fiber na gani guda biyu tare da nau'ikan nau'ikan haɗin SC / ST, waɗanda ke da kyau don aikace-aikacen da ke buƙatar haɗin haɗin masana'antu masu sassauƙa. Bugu da ƙari, don samar da mafi girma don amfani tare da aikace-aikace daga masana'antu daban-daban, EDS-2016-ML Series kuma yana ba masu amfani damar kunna ko kashe Qua ...

    • MOXA NAT-102 Amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      MOXA NAT-102 Amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      Gabatarwa Tsarin NAT-102 na'urar NAT ce ta masana'antu wacce aka ƙera don sauƙaƙa daidaitawar injuna ta IP a cikin ababen more rayuwa na cibiyar sadarwa a cikin mahallin sarrafa kansa. Jerin NAT-102 yana ba da cikakken aikin NAT don daidaita injin ku zuwa takamaiman yanayin hanyar sadarwa ba tare da rikitarwa, tsada, da jeri mai cin lokaci ba. Waɗannan na'urori kuma suna kare hanyar sadarwa ta cikin gida daga shiga mara izini daga waje ...

    • MOXA IKS-G6524A-8GSFP-4GTXSFP-HV-HV Gigabit Mai Gudanar da Canjawar Ethernet

      MOXA IKS-G6524A-8GSFP-4GTXSFP-HV-HV Gigabit Man...

      Gabatarwa Tsarin aiki da kai da aikace-aikacen sarrafa kayan sufuri sun haɗa bayanai, murya, da bidiyo, don haka suna buƙatar babban aiki da babban abin dogaro. Jerin IKS-G6524A sanye take da 24 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa. Cikakken ikon Gigabit na IKS-G6524A yana haɓaka bandwidth don samar da babban aiki da ikon yin saurin canja wurin adadi mai yawa na bidiyo, murya, da bayanai a cikin hanyar sadarwar ...

    • MOXA ICF-1150I-S-SC Serial-to-Fiber Converter

      MOXA ICF-1150I-S-SC Serial-to-Fiber Converter

      Features da Fa'idodin Sadarwar hanyar 3-hanyar: RS-232, RS-422/485, da Fiber Rotary canzawa don canza ƙimar ja mai tsayi / low resistor yana ƙara watsa RS-232/422/485 har zuwa 40 km tare da yanayin guda ɗaya ko 5 km tare da yanayin multi-mode -40 zuwa 85 °C da kewayon C, ATEXD da kewayon C. bokan don matsananciyar muhallin masana'antu Ƙayyadaddun bayanai ...