• babban_banner_01

MOXA EDS-405A Canjin Canjin Masana'antu Mai Gudanar da Matsayin Shiga

Takaitaccen Bayani:

An tsara jerin EDS-405A musamman don aikace-aikacen masana'antu. Maɓallai suna tallafawa nau'ikan ayyukan gudanarwa masu amfani, kamar Turbo Ring, Sarkar Turbo, haɗin zobe, IGMP snooping, IEEE 802.1Q VLAN, VLAN na tushen tashar jiragen ruwa, QoS, RMON, sarrafa bandwidth, madubi tashar jiragen ruwa, da gargaɗi ta imel ko relay. Za'a iya saita zoben Turbo mai shirye don amfani cikin sauƙi ta amfani da mahallin gudanarwa na tushen yanar gizo, ko tare da maɓallan DIP da ke saman ɓangaren maɓallan EDS-405A.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Features da Fa'idodi

Turbo Ring da Sarkar Turbo (lokacin dawowa<20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sakewar hanyar sadarwa
IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN na tushen tashar jiragen ruwa suna goyan bayan
Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta mai binciken gidan yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, mai amfani da Windows, da ABC-01
PROFINET ko EtherNet/IP an kunna ta tsohuwa (samfurin PN ko EIP)
Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafa cibiyar sadarwar masana'antu da gani

Ƙayyadaddun bayanai

Ethernet Interface

10/100BaseT(X) Mashigai (Mai Haɗin RJ45) EDS-405A, 405A-EIP/PN/PTP samfura: 5EDS-405A-MM-SC/MM-ST/SS-SC model: 3Dukkan samfura suna goyan bayan:

Gudun tattaunawar atomatik

Cikakken/Rabi yanayin duplex

Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik

100BaseFX Ports (mai haɗa nau'in SC da yawa) Samfuran EDS-405A-MM-SC: 2
100BaseFX Ports (mai haɗin ST da yawa) Samfuran EDS-405A-MM-ST: 2
100BaseFX Ports (mai haɗin SC guda ɗaya) Samfuran EDS-405A-SS-SC: 2

Canja Properties

Ƙungiyoyin IGMP 256
Girman Tebur MAC EDS-405A, EDS-405A-EIP/MM-SC/MM-ST/PN/SS-SC model: 2K EDS-405A-PTP model: 8K
Max. No. na VLANs 64
Girman Buffer Fakiti 1 Mbits

Ma'aunin Wuta

Input Voltage 12/24/48 VDC, Abubuwan shigar da yawa
Wutar lantarki mai aiki 9.6 zuwa 60 VDC
Shigar Yanzu EDS-405A, 405A-EIP/PN/MM-SC/MM-ST/SS-SC models: 0.594A@12VDC0.286A@24 VDC0.154A@48 VDC

Samfuran EDS-405A-PTP:

0.23A@24VDC

Yawaita Kariya na Yanzu Tallafawa
Reverse Polarity Kariya Tallafawa

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
IP Rating IP30
Girma 53.6 x 135x105 mm (2.11 x 5.31 x 4.13 in)
Nauyi EDS-405A-EIP/MM-SC/MM-ST/PN/SS-SC model: 650g (1.44 lb) EDS-405A-PTP model: 820 g (1.81 lb)
Shigarwa DIN-dogon hawa, bangon bango (tare da kayan zaɓi na zaɓi)

Iyakokin Muhalli

Yanayin Aiki Daidaitaccen Samfura: -10 zuwa 60°C (14zuwa 140°F) Faɗin Zazzabi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Ma'ajiyar zafin jiki (kunshin ya haɗa) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshi Na Dangi 5 zuwa 95% (ba mai tauri)

MOXA EDS-405A Akwai Samfura

Samfurin 1 MOXA EDS-405A
Model 2 MOXA EDS-405A-EIP
Model 3 MOXA EDS-405A-MM-SC
Model 4 MOXA EDS-405A-MM-ST
Model 5 MOXA EDS-405A-PN
Model 6 MOXA EDS-405A-SS-SC
Samfurin 7 MOXA EDS-405A-EIP-T
Samfurin 8 MOXA EDS-405A-MM-SC-T
Samfurin 9 MOXA EDS-405A-MM-ST-T
Samfurin 10 MOXA EDS-405A-PN-T
Model 11 MOXA EDS-405A-SS-SC-T
Model 12 MOXA EDS-405A-T
Model 13 MOXA EDS-405A-PTP
Model 14 MOXA EDS-405A-PTP-T

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA TSN-G5004 4G-tashar ruwa cike da Gigabit mai sarrafa Ethernet sauya

      MOXA TSN-G5004 4G-tashar jiragen ruwa cikakken Gigabit sarrafa Eth ...

      Gabatarwa TSN-G5004 Series masu sauyawa sun dace don samar da cibiyoyin sadarwa masu dacewa da hangen nesa na Masana'antu 4.0. Maɓallan suna sanye take da 4 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa. Cikakken ƙirar Gigabit ya sa su zama kyakkyawan zaɓi don haɓaka hanyar sadarwar data kasance zuwa saurin Gigabit ko don gina sabon cikakken kashin baya na Gigabit don aikace-aikacen babban bandwidth na gaba. Ƙirƙirar ƙira mai ƙanƙara da daidaita mai sauƙin amfani...

    • Moxa MXconfig Industrial Network Kanfigareshan kayan aiki

      Moxa MXconfig Kanfigareshan Sadarwar Masana'antu ...

      Fasaloli da Fa'idodi Mass sarrafa tsarin aiki yana ƙara haɓaka haɓaka aiki kuma yana rage lokacin saiti Mass daidaitawa kwafi yana rage farashin shigarwa

    • MOXA Mgate 5105-MB-EIP EtherNet/Kofar IP

      MOXA Mgate 5105-MB-EIP EtherNet/Kofar IP

      Gabatarwa Mgate 5105-MB-EIP ita ce hanyar masana'antar Ethernet ta masana'antu don Modbus RTU/ASCII/TCP da EtherNet/IP sadarwar hanyar sadarwa tare da aikace-aikacen IIoT, dangane da MQTT ko sabis na girgije na ɓangare na uku, kamar Azure da Alibaba Cloud. Don haɗa na'urorin Modbus data kasance akan hanyar sadarwar EtherNet/IP, yi amfani da MGate 5105-MB-EIP azaman mai sarrafa Modbus ko bawa don tattara bayanai da musayar bayanai tare da na'urorin EtherNet/IP. Sabon musanya...

    • MOXA NPort 5610-16 Sabar na'urar Serial Rackmount Masana'antu

      MOXA NPort 5610-16 Masana'antar Rackmount Serial ...

      Fasaloli da Fa'idodi Matsayin girman rackmount 19-inch Sauƙaƙan daidaitawar adireshin IP tare da panel LCD (ban da ƙirar zafin jiki mai faɗi) Tsara ta Telnet, mai binciken gidan yanar gizo, ko hanyoyin Windows mai amfani Socket: uwar garken TCP, abokin ciniki na TCP, UDP SNMP MIB-II don gudanar da cibiyar sadarwa Universal high-voltage kewayon: 100 zuwa 2480DC-0 ƙananan kewayo. ± 48 VDC (20 zuwa 72 VDC, -20 zuwa -72 VDC) ...

    • MOXA EDS-208A-SS-SC 8-Port Compact Unmanged Industrial Ethernet Canja

      MOXA EDS-208A-SS-SC 8-tashar tashar jiragen ruwa Ba a sarrafa shi a...

      Features da Fa'idodi 10/100BaseT (X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi/ single-mode, SC or ST connector) Redundant dual 12/24/48 VDC ikon shigar da IP30 aluminum gidaje Rugged hardware zane da kyau dace da m wurare masu haɗari (Vlass 2) TS2 / EN 50121-4 / e-Mark) da yanayin ruwa (DNV / GL / LR / ABS / NK) -40 zuwa 75 ° C kewayon zafin aiki (-T model) ...

    • MOXA TCF-142-S-SC-T Serial-to-Fiber Converter

      MOXA TCF-142-S-SC-T Serial-zuwa-Fiber ...

      Fasaloli da fa'idodi Ring da watsa-zuwa-aya yana ƙara watsa RS-232/422/485 har zuwa 40 km tare da yanayin guda ɗaya (TCF- 142-S) ko 5 km tare da yanayin multi-mode (TCF-142-M) Yana rage tsangwama sigina Yana Kariya daga tsangwama na lantarki da lalata sinadarai Yana goyan bayan Wimper-14 kbps. -40 zuwa 75 ° C yanayi ...