• kai_banner_01

MOXA EDS-518E-4GTXSFP Gigabit Sarrafa Ethernet Maɓallin Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Maɓallan Ethernet masu sarrafa tashoshin EDS-518E guda 18, waɗanda ke da tashoshin Gigabit guda 4 masu haɗin gwiwa tare da ramukan RJ45 ko SFP da aka gina a ciki don sadarwa ta Gigabit fiber-optic. Tashoshin Ethernet guda 14 masu sauri suna da nau'ikan haɗin tagulla da fiber waɗanda ke ba da EDS-518E Series sassauci mafi girma don tsara hanyar sadarwar ku da aikace-aikacen ku. Fasahohin sake amfani da Ethernet Turbo Ring, Turbo Chain, RSTP/STP, da MSTP suna ƙara aminci da samuwar tsarin da kuma samuwar tushen hanyar sadarwar ku. EDS-518E kuma yana goyan bayan ingantattun fasalulluka na gudanarwa da tsaro.

Bugu da ƙari, an tsara jerin EDS-518E musamman don yanayin masana'antu masu tsauri tare da ƙarancin sararin shigarwa da buƙatun matakin kariya mai yawa, kamar su hanyoyin ruwa, layin dogo, mai da iskar gas, sarrafa kansa na masana'antu, da sarrafa kansa na sarrafawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Gigabit 4 da tashoshin Ethernet masu sauri 14 don jan ƙarfe da fiber Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin dawowa < 20 ms @ 250 switches), RSTP/STP, da MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa

RADIUS, TACACS+, MAB Authentication, SNMPv3, IEEE 802.1X, MAC ACL, HTTPS, SSH, da adireshin MAC mai ɗaurewa don haɓaka tsaron cibiyar sadarwa.

Siffofin tsaro bisa ga IEC 62443

Ana tallafawa ka'idojin EtherNet/IP, PROFINET, da Modbus TCP don sarrafa na'urori da sa ido

Fiber Check™—sa ido da gargaɗi game da yanayin fiber a tashoshin fiber na MST/MSC/SSC/SFP

Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta masana'antu da aka gani

V-ON™ yana tabbatar da dawo da bayanai da yawa na matakin millisecond da kuma dawo da hanyar sadarwar bidiyo

Bayani dalla-dalla

Tsarin Shigarwa/Fitarwa

Tashoshin Sadarwa na Ƙararrawa 1, Fitowar jigilar kaya mai ƙarfin ɗaukar kaya na yanzu na 1 A @ 24 VDC
Maɓallai Maɓallin sake saitawa
Tashoshin Shigar da Dijital 1
Shigarwar Dijital +13 zuwa +30 V don jiha 1 -30 zuwa +3 V don jiha 0 Matsakaicin ƙarfin shigarwa: 8 mA

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Tashoshin 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) EDS-518E-4GTXSFP:14EDS-518E-MM-SC-4GTXSFP/MM-ST-4GTXSFP/SS-SC-4GTXSFP: 12

Duk samfuran suna tallafawa:

Saurin tattaunawar mota

Yanayin cikakken/rabin duplex

Haɗin MDI/MDI-X na atomatik

Tashoshin Haɗaɗɗiya (10/100/1000TusheT(X) ko100/1000TusheSFP+) 4
Tashoshin 10/100/1000BaseT(X) (mai haɗa RJ45) Saurin tattaunawa ta atomatik Yanayin cikakken/rabin duplex Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik
Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC mai yanayi da yawa) Jerin EDS-518E-MM-SC-4GTXSFP: 2
Tashoshin Jiragen Ruwa na 100BaseFX (mai haɗa hanyoyin ST masu yawa) Jerin EDS-518E-MM-ST-4GTXSFP: 2
Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC na yanayi ɗaya) Jerin EDS-518E-SS-SC-4GTXSFP: 2

Sigogi na Wutar Lantarki

Haɗi 2 masu cirewa masu toshewa guda huɗu
Shigar da Yanzu Jerin EDS-518E-4GTXSFP: 0.37 A@24 VDCEDS-518E-MM-SC-4GTXSFP/MM-ST-4GTXSFP/SS-SC-4GTXSFP: 0.41 A@24 VDC
Voltage na Shigarwa 12/24/48/-48 VDC, shigarwar bayanai biyu marasa amfani
Wutar Lantarki Mai Aiki 9.6 zuwa 60 VDC
Kariyar Yanzu Ta Doro Nauyi An tallafa
Kariyar Juyawa ta Polarity An tallafa

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
Matsayin IP IP30
Girma 94x135x137 mm (3.7 x 5.31 x 5.39 inci)
Nauyi 1518g(3.35 lb)
Shigarwa Shigar da layin dogo na DIN, Shigar da bango (tare da kayan aikin zaɓi)

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: -10 zuwa 60°C (14 zuwa 140°F) Zafin Faɗi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

Samfuran da ake da su na MOXA EDS-518E-4GTXSFP

Samfura ta 1 MOXA EDS-518E-4GTXSFP
Samfura ta 2 MOXA EDS-518E-MM-SC-4GTXSFP
Samfura ta 3 MOXA EDS-518E-MM-ST-4GTXSFP
Samfura ta 4 MOXA EDS-518E-SS-SC-4GTXSFP
Samfura ta 5 MOXA EDS-518E-4GTXSFP-T
Samfura ta 6 MOXA EDS-518E-MM-SC-4GTXSFP-T
Samfura 7 MOXA EDS-518E-MM-ST-4GTXSFP-T
Samfura ta 8 MOXA EDS-518E-SS-SC-4GTXSFP-T

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mai haɗawa na MOXA A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01

      Mai haɗawa na MOXA A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01

      Kebul ɗin Moxa Kebul ɗin Moxa suna zuwa da tsayi iri-iri tare da zaɓuɓɓukan fil da yawa don tabbatar da dacewa ga aikace-aikace iri-iri. Haɗa Moxa sun haɗa da zaɓin nau'ikan fil da lambobi tare da ƙimar IP mai girma don tabbatar da dacewa ga muhallin masana'antu. Bayani Halayen Jiki Bayani TB-M9: DB9 ...

    • MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...

    • Na'urar sadarwa ta wayar salula ta MOXA OnCell G4302-LTE4 Series

      Na'urar sadarwa ta wayar salula ta MOXA OnCell G4302-LTE4 Series

      Gabatarwa OnCell G4302-LTE4 Series ingantacciyar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ce mai ƙarfi wacce ke da kariya daga sadarwa ta wayar salula tare da ɗaukar nauyin LTE na duniya. Wannan na'urar tana ba da damar canja wurin bayanai daga serial da Ethernet zuwa hanyar sadarwa ta wayar salula wanda za a iya haɗa shi cikin sauƙi cikin aikace-aikacen da suka gabata da na zamani. Rashin aiki tsakanin hanyoyin sadarwa na wayar salula da Ethernet yana ba da garantin ƙarancin lokacin aiki, yayin da kuma yana ba da ƙarin sassauci. Don haɓaka...

    • MOXA EDS-G308-2SFP 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Mai Sauyawa mara Gudanarwa Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-G308-2SFP 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Unmanag...

      Siffofi da Fa'idodi Zaɓuɓɓukan fiber-optic don faɗaɗa nisa da inganta garkuwar wutar lantarki Mai rikitarwa shigarwar wutar lantarki 12/24/48 VDC guda biyu Yana goyan bayan firam ɗin jumbo 9.6 KB Gargaɗin fitarwa na relay don gazawar wutar lantarki da ƙararrawa ta karyewar tashar jiragen ruwa Kariyar guguwa ta watsa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Bayani dalla-dalla ...

    • Motar Ethernet mara sarrafawa ta MOXA EDS-305-M-ST tashar jiragen ruwa 5

      Motar Ethernet mara sarrafawa ta MOXA EDS-305-M-ST tashar jiragen ruwa 5

      Gabatarwa Maɓallan EDS-305 Ethernet suna ba da mafita mai araha ga haɗin Ethernet na masana'antu. Waɗannan maɓallan tashar jiragen ruwa 5 suna zuwa da aikin gargaɗin relay wanda aka gina a ciki wanda ke faɗakar da injiniyoyin cibiyar sadarwa lokacin da gazawar wutar lantarki ko karyewar tashar jiragen ruwa suka faru. Bugu da ƙari, maɓallan an tsara su ne don yanayi mai wahala na masana'antu, kamar wurare masu haɗari da aka ayyana ta ƙa'idodin Class 1 Div. 2 da ATEX Zone 2. Maɓallan ...

    • MOXA ioLogik E1262 Universal Controllers Ethernet Remote I/O

      MOXA ioLogik E1262 Universal Controllers Ethern...

      Siffofi da Fa'idodi Adireshin Modbus TCP Slave wanda mai amfani zai iya amfani da shi Yana goyan bayan RESTful API don aikace-aikacen IIoT Yana goyan bayan EtherNet/IP Adaftar Maɓallin Ethernet mai tashar jiragen ruwa 2 don tsarin daisy-chain Yana adana lokaci da kuɗin wayoyi tare da sadarwa tsakanin takwarorinsu Sadarwa mai aiki tare da MX-AOPC UA Server Yana goyan bayan SNMP v1/v2c Sauƙin jigilar taro da daidaitawa tare da amfani da ioSearch Tsarin abokantaka ta hanyar burauzar yanar gizo Mai sauƙi...