• babban_banner_01

MOXA EDS-P206A-4PoE Canjin Ethernet mara sarrafa

Takaitaccen Bayani:

MOXA EDS-P206A-4PoE shi ne EDS-P206A Series

Moxa yana da babban fayil ɗin maɓalli marasa sarrafa masana'antu waɗanda aka tsara musamman don ababen more rayuwa na Ethernet na masana'antu. Maɓallan Ethernet ɗin mu mara sarrafa su suna ɗaukar ƙaƙƙarfan ƙa'idodi waɗanda ake buƙata don amincin aiki a cikin yanayi mara kyau.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Maɓallin EDS-P206A-4PoE suna da wayo, 6-tashar jiragen ruwa, masu amfani da Ethernet ba tare da sarrafa su ba suna tallafawa PoE (Power-over-Ethernet) a kan tashar jiragen ruwa 1 zuwa 4. An rarraba masu sauyawa a matsayin kayan aikin wutar lantarki (PSE), kuma lokacin amfani da ita ta wannan hanyar, EDS-P206A-4PoE masu sauyawa suna ba da damar tsakiya na wutar lantarki da samar da wutar lantarki ta kowace watt.

Ana iya amfani da masu sauyawa don kunna IEEE 802.3af / a-compliant powered devices (PD), kawar da buƙatar ƙarin wayoyi, da goyan bayan IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3x tare da 10 / 100M, cikakken / rabi-duplex, MDI / MDI-X auto-sensing na cibiyar sadarwa don samar da hanyar sadarwar tattalin arziki na masana'antu don samar da hanyar sadarwar tattalin arziki ta masana'antu.

Features da Fa'idodi

 

IEEE 802.3af/a madaidaicin PoE da tashoshin haɗin haɗin Ethernet

 

Har zuwa 30 W fitarwa ta tashar PoE

 

12/24/48 VDC rashin ƙarfin shigar da wutar lantarki

 

Ganewar amfani da wutar lantarki mai hankali da rarrabuwa

 

Abubuwan shigar wutar lantarki na VDC biyu masu yawa

 

-40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (-T model)

 

Ƙayyadaddun bayanai

 

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
IP Rating IP30
Girma 50.3 x 114 x 70 mm (1.98 x 4.53 x 2.76 a)
Nauyi 375 g (0.83 lb)
Shigarwa DIN-dogon hawa bangon bango (tare da kit ɗin zaɓi)

 

Iyakokin Muhalli

Yanayin Aiki Daidaitaccen Samfura: -10 zuwa 60°C (14 zuwa 140°F) Faɗin Zazzabi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Ma'ajiyar zafin jiki (kunshin ya haɗa) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshi Na Dangi 5 zuwa 95% (ba mai tauri)

 

 

MOXA EDS-P206A-4PoESamfura masu alaƙa

 

 

 

Sunan Samfura 10/100BaseT (X) Mashigai

Mai Rarraba RJ45

PoE Ports, 10/100BaseT(X)

Mai Rarraba RJ45

100BaseFX PortsMulti-Yanayin, SC

Mai haɗawa

100BaseFX Ports Multi-Mode, ST

Mai haɗawa

100BaseFX Ports Single-Yanayin, SC

Mai haɗawa

Yanayin Aiki.
Saukewa: EDS-P206A-4PoE 2 4 - - - -10 zuwa 60 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-T 2 4 - - - -40 zuwa 75 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-M-SC 1 4 1 - - -10 zuwa 60 ° C
EDS-P206A-4PoE-M- SC-T 1 4 1 - - -40 zuwa 75 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-M-ST 1 4 - 1 - -10 zuwa 60 ° C
EDS-P206A-4PoE-M- ST-T 1 4 - 1 - -40 zuwa 75 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-MM-SC - 4 2 - - -10 zuwa 60 ° C
EDS-P206A-4PoE-MM- SC-T - 4 2 - - -40 zuwa 75 ° C
EDS-P206A-4PoE-MM- ST - 4 - 2 - -10 zuwa 60 ° C
EDS-P206A-4PoE-MM- ST-T - 4 - 2 - -40 zuwa 75 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-S-SC 1 4 - - 1 -10 zuwa 60 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-S-SC-T 1 4 - - 1 -40 zuwa 75 ° C
Saukewa: EDS-P206A-4PoE-SS-SC - 4 - - 2 -10 zuwa 60 ° C
EDS-P206A-4PoE-SS- SC-T - 4 - - 2 -40 zuwa 75 ° C

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T 24+4G-tashar ruwa Gigabit Modular Sarrafa PoE Industrial Ethernet Switch

      MOXA IKS-6728A-4GTXSFP-HV-HV-T 24+4G-tashar Gigab...

      Fasaloli da fa'idodin 8 ginannun tashoshin jiragen ruwa na PoE + masu jituwa tare da IEEE 802.3af/at (IKS-6728A-8PoE) Har zuwa fitowar 36 W ta tashar PoE + (IKS-6728A-8PoE) Turbo Ring da Sarkar Turbo (lokacin dawowa)<20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don redundancy cibiyar sadarwa 1 kV LAN kariya kariya ga matsananciyar muhallin waje Binciken PoE don nazarin yanayin na'ura mai ƙarfi 4 Gigabit combo tashar jiragen ruwa don babban-bandwidth sadarwa ...

    • MOXA EDS-2005-ELP 5-matakin shigarwar tashar jiragen ruwa mara sarrafa Ethernet Switche

      MOXA EDS-2005-ELP 5-matakin shigarwar tashar jiragen ruwa mara sarrafa ...

      Fasaloli da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (RJ45 connector) Ƙarƙashin girman don sauƙi mai sauƙi QoS yana goyan bayan aiwatar da mahimman bayanai a cikin manyan zirga-zirgar gidaje na filastik IP40 wanda ya dace da PROFINET Conformance Class A Bayanin Halayen Jiki Dimensions 19 x 81) x 65 mm (30.19) DIN-dogon hawa bango mo...

    • MOXA NPort 5250A Industrial General Serial Device Server

      MOXA NPort 5250A Masana'antu Janar Serial Devi ...

      Fasaloli da Fa'idodi Mai sauri 3-mataki na tushen gidan yanar gizo Tsararre kariya ga serial, Ethernet, da ikon COM tashar tashar jiragen ruwa da UDP multicast aikace-aikacen Screw-nau'in wutar lantarki don amintattun shigarwar abubuwan wutar lantarki na dual DC tare da jack ɗin wuta da tashar tashar tashar TCP mai ƙarfi da yanayin aiki na UDP ƙayyadaddun ƙayyadaddun Ethernet Interface 10/100Bas...

    • MOXA ioLogik E1262 Universal Controllers Ethernet Remote I/O

      MOXA ioLogik E1262 Universal Controllers Ethern ...

      Fasaloli da Fa'idodin Mai amfani-bayanai Modbus TCP Bawa yana ba da jawabi Yana goyan bayan RESTful API don aikace-aikacen IIoT Yana goyan bayan EtherNet/IP Adaftar 2-tashar Ethernet sauyawa don daisy-chain topologies Yana adana lokaci da farashin wayoyi tare da sadarwar tsara-zuwa-tsara Sadarwa mai aiki tare da MX-AOPC UA Server Mai Sauƙi Yana goyan bayan SNMP v1t. Tsari mai dacewa ta hanyar burauzar gidan yanar gizo Simp...

    • MOXA TCF-142-S-ST Masana'antu Serial-zuwa Fiber Converter

      MOXA TCF-142-S-ST Industrial Serial-to-Fiber Co...

      Fasaloli da fa'idodi Ring da watsa-zuwa-aya yana ƙara watsa RS-232/422/485 har zuwa 40 km tare da yanayin guda ɗaya (TCF- 142-S) ko 5 km tare da yanayin multi-mode (TCF-142-M) Yana rage tsangwama sigina Yana Kariya daga tsangwama na lantarki da lalata sinadarai Yana goyan bayan Wimper-14 kbps. -40 zuwa 75 ° C yanayi ...

    • MOXA ICS-G7526A-2XG-HV-HV-T Gigabit Sarrafa Ethernet Sauyawa

      MOXA ICS-G7526A-2XG-HV-HV-T Gigabit Sarrafa Eth...

      Gabatarwa Tsarin aiki da kai da aikace-aikacen sarrafa kayan sufuri sun haɗa bayanai, murya, da bidiyo, don haka suna buƙatar babban aiki da babban abin dogaro. Jerin ICS-G7526A Cikakkun maɓallan kashin baya na Gigabit an sanye su da tashoshin Gigabit Ethernet guda 24 da har zuwa tashoshin 2 10G Ethernet, yana mai da su manufa don manyan cibiyoyin sadarwa na masana'antu. Cikakken ikon Gigabit na ICS-G7526A yana haɓaka bandwidth…