• kai_banner_01

Mai Canza Zare-zuwa-fiber na MOXA ICF-1180I-M-ST Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da na'urorin ICF-1180I na masana'antu na PROFIBUS-zuwa-fiber don canza siginar PROFIBUS daga jan ƙarfe zuwa fiber na gani. Ana amfani da na'urorin don faɗaɗa watsawa ta serial har zuwa kilomita 4 (fiber mai yanayin da yawa) ko har zuwa kilomita 45 (fiber mai yanayin da aka haɗa). ICF-1180I yana ba da kariyar keɓewa ta 2 kV ga tsarin PROFIBUS da shigarwar wutar lantarki biyu don tabbatar da cewa na'urar PROFIBUS ɗinku za ta yi aiki ba tare da katsewa ba.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Aikin gwajin kebul na fiber yana tabbatar da sadarwa ta fiber Gano baudrate ta atomatik da saurin bayanai har zuwa 12 Mbps

PROFIBUS fail-safe yana hana gurɓatattun bayanai a cikin sassan aiki

Siffar fiber ta juye

Gargaɗi da faɗakarwa ta hanyar fitar da relay

Kariyar keɓewa ta galvanic 2 kV

Shigar da wutar lantarki guda biyu don sake amfani da wutar lantarki (kariyar wutar lantarki ta baya)

Yana ƙara nisan watsa PROFIBUS har zuwa kilomita 45

Samfurin zafin jiki mai faɗi yana samuwa ga mahalli -40 zuwa 75°C

Yana tallafawa Ganewar Ƙarfin Siginar Fiber

Bayani dalla-dalla

Tsarin Sadarwa na Serial

Mai haɗawa ICF-1180I-M-ST: Mai haɗa yanayin da yawa ICF-1180I-M-ST-T: Mai haɗa yanayin da yawa STICF-1180I-S-ST: Mai haɗa yanayin da yawa STICF-1180I-S-ST: Mai haɗa yanayin da yawa STICF-1180I-S-ST-T: Mai haɗa yanayin da yawa ST

Haɗin PROFIBUS

Yarjejeniyar Masana'antu PROFIBUS DP
Adadin Tashoshin Jiragen Ruwa 1
Mai haɗawa Mace DB9
Baudrate 9600 bps zuwa 12 Mbps
Kaɗaici 2kV (a ciki)
Sigina PROFIBUS D+, PROFIBUS D-, RTS, Signal Common, 5V

Sigogi na Wutar Lantarki

Shigar da Yanzu 269 ​​mA@12to48 VDC
Voltage na Shigarwa 12 zuwa 48 VDC
Adadin Shigar da Wutar Lantarki 2
Kariyar Yanzu Ta Doro Nauyi An tallafa
Mai Haɗa Wutar Lantarki Toshewar Tashar (don samfuran DC)
Amfani da Wutar Lantarki 269 ​​mA@12to48 VDC
Halayen Jiki
Gidaje Karfe
Matsayin IP IP30
Girma 30.3x115x70 mm (1.19x4.53x 2.76 inci)
Nauyi 180g(0.39 lb)
Shigarwa Shigar da layin dogo na DIN (tare da kayan aiki na zaɓi) Shigar da bango

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: 0 zuwa 60°C (32 zuwa 140°F) Zafin Faɗi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

Samfuran da ake da su na MOXA ICF-1180I

Sunan Samfura Yanayin Aiki. Nau'in Module na Fiber
ICF-1180I-M-ST 0 zuwa 60°C Yanayi da yawa ST
ICF-1180I-S-ST 0 zuwa 60°C Yanayi ɗaya-ɗaya ST
ICF-1180I-M-ST-T -40 zuwa 75°C Yanayi da yawa ST
ICF-1180I-S-ST-T -40 zuwa 75°C Yanayi ɗaya-ɗaya ST

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA MGate 5217I-600-T Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate 5217I-600-T Modbus TCP Gateway

      Gabatarwa Jerin MGate 5217 ya ƙunshi ƙofofin BACnet guda biyu waɗanda za su iya canza na'urorin Modbus RTU/ACSII/TCP Server (Bawa) zuwa tsarin BACnet/IP Client ko na'urorin BACnet/IP Server zuwa tsarin Modbus RTU/ACSII/TCP Client (Master). Dangane da girma da girman hanyar sadarwa, zaku iya amfani da samfurin ƙofar ƙofa mai maki 600 ko maki 1200. Duk samfuran suna da ƙarfi, ana iya ɗora su a cikin layin dogo na DIN, suna aiki a cikin yanayin zafi mai faɗi, kuma suna ba da keɓancewa na 2-kV da aka gina a ciki...

    • MOXA MGate 5114 1-tashar jiragen ruwa Modbus Gateway

      MOXA MGate 5114 1-tashar jiragen ruwa Modbus Gateway

      Fasaloli da Fa'idodi Sauya yarjejeniya tsakanin Modbus RTU/ASCII/TCP, IEC 60870-5-101, da IEC 60870-5-104 Yana goyon bayan IEC 60870-5-101 master/bawa (daidaitacce/mara daidaituwa) Yana goyan bayan IEC 60870-5-104 abokin ciniki/sabar Yana goyan bayan Modbus RTU/ASCII/TCP master/client da bawa/sabar Tsarin aiki mara wahala ta hanyar wizard bisa yanar gizo Kula da yanayi da kariyar kuskure don sauƙin gyarawa Kula da zirga-zirgar ababen hawa/bayanan bincike...

    • Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Jerin MOXA EDR-810 EDR-810 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ce mai haɗakarwa sosai tare da firewall/NAT/VPN da kuma ayyukan sauyawa na Layer 2. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ko sa ido, kuma yana ba da kewayen tsaro na lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci, gami da tsarin famfo-da-biyan kuɗi a tashoshin ruwa, tsarin DCS a ...

    • Manhajar Gudanar da Cibiyar Sadarwar Masana'antu ta Moxa MXview

      Manhajar Gudanar da Cibiyar Sadarwar Masana'antu ta Moxa MXview

      Bayani dalla-dalla Bukatun Hardware CPU 2 GHz ko sauri dual-core CPU RAM 8 GB ko sama da haka Hardware Disk Space MXview kawai: 10 GB Tare da MXview Wireless module: 20 zuwa 30 GB2 OS Windows 7 Service Pack 1 (64-bit)Windows 10 (64-bit)Windows Server 2012 R2 (64-bit) Windows Server 2016 (64-bit) Windows Server 2019 (64-bit) Gudanarwa Interfaces Masu Tallafawa SNMPv1/v2c/v3 da ICMP Na'urorin Tallafawa AWK Samfuran AWK AWK-1121 ...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA UPort 1450I USB zuwa tashar jiragen ruwa 4 RS-232/422/485

      MOXA UPort 1450I USB Zuwa tashar jiragen ruwa 4 RS-232/422/485 S...

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • Mai Canza Serial-to-Fiber na Masana'antu na MOXA TCF-142-S-SC

      Kamfanin MOXA TCF-142-S-SC na masana'antu Serial-to-Fiber Co...

      Siffofi da Fa'idodi Zobe da watsawa ta maki-zuwa-maki Yana faɗaɗa watsawa ta RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya (TCF- 142-S) ko kilomita 5 tare da yanayi da yawa (TCF-142-M) Yana rage tsangwama ta sigina Yana kare shi daga tsangwama ta lantarki da tsatsa ta sinadarai Yana tallafawa baudrates har zuwa 921.6 kbps Tsarin zafin jiki mai faɗi da ake da shi don yanayin -40 zuwa 75°C ...