• babban_banner_01

MOXA IEX-402-SHDSL Masana'antu Mai Gudanar da Ethernet Extender

Takaitaccen Bayani:

IEX-402 shine matakin shigarwa-matakin masana'antu da ke sarrafa Ethernet extender wanda aka ƙera tare da 10/100BaseT(X) ɗaya da tashar DSL ɗaya. Ethernet Extensions yana samar da tsawo-zuwa-maƙaƙi akan murɗaɗɗen wayoyi na jan ƙarfe bisa ma'aunin G.SHDSL ko VDSL2. Na'urar tana goyan bayan ƙimar bayanai har zuwa 15.3 Mbps da nisa mai tsayi har zuwa 8 km don haɗin G.SHDSL; don haɗin VDSL2, ƙimar bayanan yana tallafawa har zuwa 100 Mbps da nisan watsawa mai tsayi har zuwa 3 km.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

IEX-402 shine matakin shigarwa-matakin masana'antu da ke sarrafa Ethernet extender wanda aka ƙera tare da 10/100BaseT(X) ɗaya da tashar DSL ɗaya. Ethernet Extensions yana samar da tsawo-zuwa-maƙaƙi akan murɗaɗɗen wayoyi na jan ƙarfe bisa ma'aunin G.SHDSL ko VDSL2. Na'urar tana goyan bayan ƙimar bayanai har zuwa 15.3 Mbps da nisa mai tsayi har zuwa 8 km don haɗin G.SHDSL; don haɗin VDSL2, ƙimar bayanan yana tallafawa har zuwa 100 Mbps da nisan watsawa mai tsayi har zuwa 3 km.
IEX-402 Series an ƙera shi don amfani a cikin yanayi mara kyau. Dutsen DIN-rail, kewayon zafin aiki mai faɗi (-40 zuwa 75 ° C), da abubuwan shigar da wutar lantarki guda biyu sun sa ya dace don shigarwa a cikin aikace-aikacen masana'antu.
Don sauƙaƙe daidaitawa, IEX-402 yana amfani da shawarwarin auto-CO/CPE. Ta hanyar tsohowar masana'anta, na'urar za ta sanya matsayin CPE ta atomatik zuwa ɗayan ɗayan na'urorin IEX guda biyu. Bugu da kari, Link Fault Pass-through (LFP) da kuma sake yin aiki tare da hanyar sadarwa suna haɓaka aminci da samun damar hanyoyin sadarwar sadarwa. Bugu da ƙari, ayyukan ci-gaba da sarrafawa da kulawa ta hanyar MXview, gami da kwamfyutar kama-da-wane, haɓaka ƙwarewar mai amfani don saurin magance matsala.

Ƙayyadaddun bayanai

Features da Fa'idodi
Tattaunawar CO/CPE ta atomatik tana rage lokacin daidaitawa
Haɗin Fault Pass-Ta hanyar (LFPT) goyon baya da aiki tare da Turbo Ring da Turbo Chain
Alamar LED don sauƙaƙe matsala
Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta mai binciken gidan yanar gizo, Telnet/serial console, Windows mai amfani, ABC-01, da MXview

Ƙarin Halaye da Fa'idodi

Madaidaicin ƙimar bayanan G.SHDSL har zuwa 5.7 Mbps, tare da nisan watsawa har zuwa 8km (aikin ya bambanta da ingancin kebul)
Haɗin Moxa na Turbo Speed ​​​​har zuwa 15.3 Mbps
Yana goyan bayan Haɗin Kuskuren Wucewa-Ta (LFP) da musanyar layi cikin sauri
Yana goyan bayan SNMP v1/v2c/v3 don matakan sarrafa cibiyar sadarwa daban-daban
Haɗin kai tare da Turbo Ring da Turbo Chain redundancy network
Taimakawa Modbus TCP yarjejeniya don sarrafa na'urar da sa ido
Mai jituwa tare da EtherNet/IP da ka'idojin PROFINET don watsa gaskiya
IPv6 Shirye

MOXA IEX-402-SHDSL Samfuran Samfura

Samfurin 1 MOXA IEX-402-SHDSL
Model 2 MOXA IEX-402-SHDSL-T

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA EDS-510E-3GTXSFP Layer 2 Sarrafa Maɓallin Ethernet Canja-canje

      MOXA EDS-510E-3GTXSFP Layer 2 Sarrafa Masana'antu...

      Fasaloli da fa'idodi na 3 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa don ƙarar zobe ko haɓaka mafitaTurbo Ring da Turbo Chain (lokacin dawowa <20 ms @ 250 sauya), RSTP/STP, da MSTP don redundancy networkRADIUS, TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1x, HTTPS, da adireshin MAC mai ɗaci don haɓaka fasalin tsaro na cibiyar sadarwa dangane da IEC 62443 EtherNet/IP, PROFINET, da Modbus TCP ladabi suna goyan bayan sarrafa na'ura da ...

    • MOXA Mini DB9F-to-TB Cable Connector

      MOXA Mini DB9F-to-TB Cable Connector

      Fasaloli da Fa'idodin RJ45-zuwa DB9 adaftar Sauƙaƙe-da-waya nau'in dunƙule-nau'in tashoshi ƙayyadaddun Halayen Jiki Bayanin TB-M9: DB9 (namiji) DIN-rail wayan tashar ADP-RJ458P-DB9M: RJ45 zuwa DB9 (namiji DB9 adaftar) -zuwa-TB: DB9 (mace) zuwa Tashar toshe adaftar TB-F9: DB9 (mace) DIN-rail wiring m A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01: RJ...

    • MOXA NPort 5650-8-DT Sabar Rackmount Serial Device Server

      MOXA NPort 5650-8-DT Masana'antu Rackmount Seria...

      Fasaloli da Fa'idodi Daidaitaccen girman rackmount inch 19 Sauƙaƙan daidaitawar adireshin IP tare da panel LCD (ban da nau'ikan zafin jiki mai faɗi) Saita ta Telnet, mai binciken gidan yanar gizo, ko hanyoyin Windows mai amfani Socket: Sabar TCP, abokin ciniki TCP, UDP SNMP MIB-II don sarrafa cibiyar sadarwa Kewayon babban ƙarfin lantarki na duniya: 100 zuwa 240 VAC ko 88 zuwa 300 VDC Shahararrun madaidaicin kewayon lantarki: ± 48 VDC (20 zuwa 72 VDC, -20 zuwa -72 VDC) ...

    • MOXA ioLogik E1211 Universal Controllers Ethernet Remote I/O

      MOXA ioLogik E1211 Universal Controllers Ethern ...

      Fasaloli da Fa'idodin Mai amfani-bayanai Modbus TCP Slave yana magana yana goyan bayan RESTful API don aikace-aikacen IIoT Yana goyan bayan EtherNet/IP Adaftar 2-tashar Ethernet sauyawa don daisy-chain topologies Yana adana lokaci da farashin wayoyi tare da sadarwar ɗan adam-da-tsara Sadarwa mai aiki tare da MX-AOPC UA Sabar Yana goyan bayan SNMP v1/v2c Sauƙaƙan jigilar jama'a da daidaitawa tare da ioSearch mai amfani Tsari mai dacewa ta hanyar burauzar gidan yanar gizo Simp...

    • MOXA EDS-G512E-4GSFP Layer 2 Manajan Sauyawa

      MOXA EDS-G512E-4GSFP Layer 2 Manajan Sauyawa

      Gabatarwa Tsarin EDS-G512E an sanye shi da tashoshin Gigabit Ethernet guda 12 da har zuwa tashoshin fiber-optic guda 4, yana mai da shi manufa don haɓaka hanyar sadarwar data kasance zuwa saurin Gigabit ko gina sabon cikakken Gigabit kashin baya. Hakanan ya zo tare da 8 10/100/1000BaseT (X), 802.3af (PoE), da 802.3at (PoE +) - zaɓuɓɓukan tashar tashar Ethernet masu dacewa don haɗa manyan na'urorin PoE na bandwidth. Gigabit watsawa yana ƙara bandwidth don mafi girma pe ...

    • MOXA TSN-G5008-2GTXSFP Cikakkun Gigabit Mai Canjin Canjin Masana'antu Mai Gudanarwa

      MOXA TSN-G5008-2GTXSFP Cikakken Gigabit Sarrafa Ind...

      Fasaloli da Fa'idodin Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙirar gidaje masu sassauƙa don dacewa da keɓaɓɓun wurare GUI na tushen yanar gizo don sauƙaƙe na'urar daidaitawa da sarrafa fasali Tsaro dangane da IEC 62443 IP40-rated karfe gidaje Ethernet Interface Standards IEEE 802.3 don 10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X) 2.3EE80 don 1000BaseT (X) IEEE 802.3z na 1000B...