• kai_banner_01

Module Ethernet Mai Sauri na MOXA IM-6700A-2MSC4TX

Takaitaccen Bayani:

An tsara na'urorin Ethernet masu sauri na IM-6700A don maɓallan IKS-6700A Series masu aiki da tsarin, waɗanda aka sarrafa, waɗanda aka ɗora a rack. Kowace ramin maɓallan IKS-6700A na iya ɗaukar tashoshin jiragen ruwa har zuwa 8, tare da kowace tashar jiragen ruwa tana tallafawa nau'ikan kafofin watsa labarai na TX, MSC, SSC, da MST. A matsayin ƙarin ƙari, an tsara na'urar IM-6700A-8PoE don ba wa maɓallan IKS-6728A-8PoE Series damar PoE. Tsarin na'urar IKS-6700A Series yana tabbatar da cewa maɓallan sun cika buƙatun aikace-aikace da yawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Tsarin zamani yana ba ku damar zaɓar daga nau'ikan haɗin kafofin watsa labarai iri-iri

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC mai yanayi da yawa) IM-6700A-2MSC4TX: 2IM-6700A-4MSC2TX: 4IM-6700A-6MSC: 6
Tashoshin Jiragen Ruwa na 100BaseFX (mai haɗa hanyoyin ST masu yawa) IM-6700A-2MST4TX: 2

IM-6700A-4MST2TX: 4

IM-6700A-6MST: 6

 

Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC na yanayi ɗaya) IM-6700A-2SSC4TX: 2

IM-6700A-4SSC2TX: 4

IM-6700A-6SSC: 6

 

Ramummuka 100BaseSFP IM-6700A-8SFP: 8
Tashoshin 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) IM-6700A-4MSC2TX/4MST2TX/4SSC2TX: 2IM-6700A-2MSC4TX/2MST4TX/2SSC4TX: 4IM-6700A-8TX: 8

Ayyukan da aka tallafa:

Saurin tattaunawar mota

Yanayin cikakken/rabin duplex

Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik

Ma'auni IM-6700A-8PoE: IEEE 802.3af/at don fitarwa na PoE/PoE+

Halayen Jiki

Amfani da Wutar Lantarki IM-6700A-8TX/8PoE: 1.21 W (matsakaicin)IM-6700A-8SFP: 0.92 W (matsakaicin)IM-6700A-2MSC4TX/2MST4TX/2SSC4TX: 3.19 W (matsakaicin)

IM-6700A-6MST/6SSC/6MSC: 7.57 W (matsakaicin)

IM-6700A-4SSC2TX/4MSC2TX/4MST2TX: 5.28 W (matsakaicin)

Tashoshin PoE (10/100BaseT(X), mahaɗin RJ45) IM-6700A-8PoE: Saurin ciniki ta atomatik, Yanayin cikakken/rabin duplex
Nauyi IM-6700A-8TX: 225 g (0.50 lb)IM-6700A-8SFP: 295 g (0.65 lb)

IM-6700A-2MSC4TX/2MST4TX/2SSC4TX/4MSC2TX/4MST2TX/4SSC2TX: 270 g (0.60 lb)

IM-6700A-6MSC/6SSC/6MSC: 390 g (0.86 lb)

IM-6700A-8PoE: 260 g (0.58 lb)

 

Lokaci IM-6700A-2MSC4TX/2MST4TX/2SSC4TX: Awa 7,356,096 IM-6700A-4MSC2TX/4MST2TX/4SSC2TX: Awa 4,359,518 IM-6700A-6MSC/6MST/6SSC: Awa 3,153,055

IM-6700A-8PoE: Awanni 3,525,730

IM-6700A-8SFP: Awowi 5,779,779

IM-6700A-8TX: Awowi 28,409,559

Girma 30 x 115 x 70 mm (1.18 x 4.52 x 2.76 in)

Samfuran da ake da su na MOXA IM-6700A-2MSC4TX

Samfura ta 1 MOXA-IM-6700A-8TX
Samfura ta 2 MOXA IM-6700A-8SFP
Samfura ta 3 MOXA IM-6700A-2MSC4TX
Samfura ta 4 MOXA IM-6700A-4MSC2TX
Samfura ta 5 MOXA IM-6700A-6MSC
Samfura ta 6 MOXA IM-6700A-2MST4TX
Samfura 7 MOXA IM-6700A-4MST2TX
Samfura ta 8 MOXA IM-6700A-6MST
Samfura ta 9 MOXA IM-6700A-2SSC4TX
Samfura 10 MOXA IM-6700A-4SSC2TX
Samfura ta 11 MOXA IM-6700A-6SSC
Samfura ta 12 MOXA IM-6700A-8PoE

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA EDR-G902 amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      MOXA EDR-G902 amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      Gabatarwa EDR-G902 uwar garken VPN ne mai inganci, mai tsarin aiki tare da na'urar firewall/NAT mai tsaro gaba ɗaya. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ta nesa ko sa ido, kuma yana ba da Yankin Tsaro na Lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci ciki har da tashoshin famfo, DCS, tsarin PLC akan rijiyoyin mai, da tsarin tace ruwa. Jerin EDR-G902 ya haɗa da waɗannan...

    • Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6250

      Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6250

      Fasaloli da Fa'idodi Yanayin aiki mai aminci don Real COM, TCP Server, TCP Client, Haɗin Haɗin Haɗawa, Tashar, da Tashar Baya Yana goyan bayan baudrates marasa daidaito tare da babban daidaiton NPort 6250: Zaɓin matsakaicin hanyar sadarwa: 10/100BaseT(X) ko 100BaseFX Ingantaccen tsari na nesa tare da HTTPS da SSH Port buffers don adana bayanai na serial lokacin da Ethernet ba ya aiki. Yana goyan bayan umarnin serial na IPv6 na gama gari da aka goyan baya a Com...

    • MOXA ioLogik E2210 Universal Controller Smart Ethernet Remote I/O

      MOXA ioLogik E2210 Universal Controller Smart E ...

      Siffofi da Fa'idodi Bayanan sirri na gaba tare da dabarun sarrafa Click&Go, har zuwa ƙa'idodi 24 Sadarwa mai aiki tare da MX-AOPC UA Server Tana adana lokaci da kuɗin wayoyi tare da sadarwar tsara-zuwa-tsara Yana goyan bayan SNMP v1/v2c/v3 Tsarin abokantaka ta hanyar burauzar yanar gizo Yana sauƙaƙa gudanar da I/O tare da ɗakin karatu na MXIO don samfuran zafin aiki na Windows ko Linux Wide waɗanda ke akwai don yanayin -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F) ...

    • Mai Canza Serial-to-Fiber na Masana'antu na MOXA TCF-142-M-SC

      Kamfanin MOXA TCF-142-M-SC na masana'antu Serial-to-Fiber Co...

      Siffofi da Fa'idodi Zobe da watsawa ta maki-zuwa-maki Yana faɗaɗa watsawa ta RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya (TCF- 142-S) ko kilomita 5 tare da yanayi da yawa (TCF-142-M) Yana rage tsangwama ta sigina Yana kare shi daga tsangwama ta lantarki da tsatsa ta sinadarai Yana tallafawa baudrates har zuwa 921.6 kbps Tsarin zafin jiki mai faɗi da ake da shi don yanayin -40 zuwa 75°C ...

    • MOXA ICS-G7526A-2XG-HV-HV-T Maɓallan Ethernet da Gigabit ke sarrafawa

      MOXA ICS-G7526A-2XG-HV-HV-T Gigabit Managed Eth...

      Gabatarwa Aikace-aikacen sarrafa kansa na tsari da sufuri na atomatik suna haɗa bayanai, murya, da bidiyo, kuma sakamakon haka suna buƙatar babban aiki da aminci mai yawa. Maɓallan baya na Gigabit na ICS-G7526A Series cikakke suna da tashoshin Ethernet na Gigabit 24 tare da har zuwa tashoshin Ethernet 10G guda biyu, wanda hakan ya sa suka dace da manyan hanyoyin sadarwa na masana'antu. Cikakken ikon Gigabit na ICS-G7526A yana ƙara bandwidth ...

    • MOXA EDS-408A – MM-SC Mai Sauyawa Mai Sauƙi na 2 na Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-408A – MM-SC Layer 2 Managed Ind...

      Siffofi da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tushen tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...