• kai_banner_01

Mai Canza Kayayyakin Watsa Labarai na MOXA IMC-21GA Ethernet-zuwa-Fiber

Takaitaccen Bayani:

An tsara na'urorin sauya kafofin watsa labarai na Gigabit na masana'antu na IMC-21GA don samar da ingantaccen kuma tsayayyen juyi na 10/100/1000BaseT(X)-zuwa-100/1000Base-SX/LX ko kuma zaɓaɓɓun na'urorin canza kafofin watsa labarai na 100/1000Base SFP. IMC-21GA yana goyan bayan firam ɗin IEEE 802.3az (Energy-Energy-Energy-Energy-Energy) da firam ɗin jumbo 10K, wanda ke ba shi damar adana wuta da haɓaka aikin watsawa. Duk samfuran IMC-21GA ana gwada su da 100% na ƙonewa, kuma suna goyan bayan daidaitaccen yanayin zafin aiki na 0 zuwa 60°C da kuma tsawaita yanayin zafin aiki na -40 zuwa 75°C.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Yana goyan bayan 1000Base-SX/LX tare da haɗin SC ko ramin SFP
Wucewa ta Hanyar Laifi (LFPT)
10K jumbo firam
Shigar da wutar lantarki mai yawa
Matsakaicin zafin aiki -40 zuwa 75°C (samfuran -T)
Yana tallafawa Ethernet Mai Ingancin Makamashi (IEEE 802.3az)

Bayani dalla-dalla

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Tashoshin 10/100/1000BaseT(X) (mai haɗa RJ45) 1
Tashoshin Jiragen Ruwa na 100/1000SFP Samfuran IMC-21GA: 1
Tashoshin 1000BaseSX (mai haɗa SC mai yanayi da yawa) Samfurin IMC-21GA-SX-SC: 1
Tashoshin 1000BaseLX (mai haɗa SC na yanayi ɗaya) Kariyar Keɓewa ta Magnetic Samfurin IMC-21GA-LX-SC: 1
Kariyar Keɓewa ta Magnetic 1.5 kV (a ciki)

Sigogi na Wutar Lantarki

Shigar da Yanzu 284.7 mA@12zuwa 48 VDC
Voltage na Shigarwa 12 zuwa 48 VDC
Kariyar Yanzu Ta Doro Nauyi An tallafa
Mai Haɗa Wutar Lantarki Toshewar tasha
Amfani da Wutar Lantarki 284.7 mA@12zuwa 48 VDC

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
Girma 30x125x79 mm(1.19x4.92x3.11 in)
Nauyi 170g(0.37 lb)
Shigarwa Shigar da layin dogo na DIN

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: -10 zuwa 60°C (14 zuwa 140°F) Zafin Faɗi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

Ma'auni da Takaddun Shaida

EMC EN 55032/24
EMI CISPR 32, FCC Sashe na 15B Aji A
EMS IEC 61000-4-2 ESD: Lambobi: 6 kV; Iska: 8 kVIEC 61000-4-3 RS: 80 MHz zuwa 1 GHz: 10 V/mIEC 61000-4-4 EFT: Ƙarfi: 2 kV; Sigina: 1 kV

IEC 61000-4-5 Ƙarfi: Ƙarfi: 2 kV; Sigina: 1 kV

IEC 61000-4-6 CS: 150 kHz zuwa 80 MHz: 10 V/m; Sigina: 10 V/m

IEC 61000-4-8 PFMF

IEC 61000-4-11

Gwajin Muhalli IEC 60068-2-1IEC 60068-2-2IEC 60068-2-3
Tsaro EN 60950-1, UL60950-1
Girgizawa IEC 60068-2-6

MTBF

Lokaci Awanni 2,762,058
Ma'auni MIL-HDBK-217F

Samfuran da ake da su na MOXA IMC-21GA

Sunan Samfura Yanayin Aiki. Nau'in Module na Fiber
IMC-21GA -10 zuwa 60°C SFP
IMC-21GA-T -40 zuwa 75°C SFP
IMC-21GA-SX-SC -10 zuwa 60°C SC mai yanayi da yawa
IMC-21GA-SX-SC-T -40 zuwa 75°C SC mai yanayi da yawa
IMC-21GA-LX-SC -10 zuwa 60°C Yanayin SC guda ɗaya
IMC-21GA-LX-SC-T -40 zuwa 75°C Yanayin SC guda ɗaya

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mai Canza USB zuwa Serial MOXA UPort 1150I RS-232/422/485

      MOXA UPort 1150I RS-232/422/485 USB-zuwa-Serial C...

      Siffofi da Fa'idodi 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobi da aka tanadar don Windows, macOS, Linux, da WinCE Mini-DB9-female-to-terminal-block adaftar don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla Haɗin USB Saurin 12 Mbps Haɗin USB UP...

    • Motar Sauya Ethernet ta Masana'antu ta MOXA EDS-516A mai tashoshin jiragen ruwa 16

      MOXA EDS-516A Ethern Masana'antu mai tashar jiragen ruwa 16...

      Fasaloli da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, da SSH don haɓaka tsaron hanyar sadarwa Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu ...

    • MOXA IKS-6726A-2GTXSFP-24-24-T 24+2G-tashar jiragen ruwa mai sarrafa kansa Ethernet mai sauyawa mai sauyawa

      MOXA IKS-6726A-2GTXSFP-24-24-T 24+2G-tashar Modul...

      Fasaloli da Fa'idodi 2 Gigabit da tashoshin Ethernet masu sauri 24 don jan ƙarfe da zare Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa < 20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa Tsarin zamani yana ba ku damar zaɓar daga nau'ikan haɗin kafofin watsa labarai daban-daban -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu V-ON™ yana tabbatar da bayanai da hanyar sadarwa ta bidiyo na matakin millisecond ...

    • Sauya Ethernet na Masana'antu na MOXA EDS-408A Layer 2

      MOXA EDS-408A Layer 2 Sarrafa Ethern Masana'antu...

      Siffofi da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tushen tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA Uprort 1410 RS-232

      Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA Uprort 1410 RS-232

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • MOXA MGate MB3170I-T Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3170I-T Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin turawa Yana Haɗa har zuwa sabar TCP na Modbus 32 Yana Haɗa har zuwa bayi 31 ko 62 na Modbus RTU/ASCII waɗanda abokan ciniki har zuwa 32 na Modbus TCP ke shiga (yana riƙe buƙatun Modbus 32 ga kowane Master) Yana tallafawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus. Haɗin Ethernet mai haɗawa don sauƙin sadarwa...