• kai_banner_01

MOXA MGate MB3170I-T Modbus TCP Gateway

Takaitaccen Bayani:

MGate MB3170 da MB3270 ƙofofin Modbus guda 1 da 2 ne, bi da bi, waɗanda ke canzawa tsakanin ka'idojin sadarwa na Modbus TCP, ASCII, da RTU. ƙofofin suna ba da sadarwa ta serial-to-Ethernet da kuma ta serial (master) zuwa ta serial (bawa). Bugu da ƙari, ƙofofin suna tallafawa haɗa masters na serial da Ethernet a lokaci guda tare da na'urorin Modbus na serial. Ana iya samun damar ƙofofin MGate MB3170 da MB3270 Series ta har zuwa master/clients na TCP 32 ko kuma a haɗa su zuwa bayi/sabobin TCP har zuwa 32. Ana iya sarrafa hanyar shiga ta tashoshin serial ta adireshin IP, lambar tashar TCP, ko taswirar ID. Aikin kula da fifiko wanda aka nuna yana ba da damar umarni na gaggawa don samun amsa nan take. Duk samfuran suna da ƙarfi, ana iya ɗora DIN-rail, kuma suna ba da zaɓi na keɓancewa na gani don siginar serial.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

Yana goyan bayan hanyar Na'urar Atomatik don sauƙin daidaitawa
Yana goyan bayan hanya ta tashar TCP ko adireshin IP don sassauƙan jigilar kaya
Yana haɗa har zuwa sabar Modbus TCP guda 32
Yana haɗa har zuwa bayi 31 ko 62 na Modbus RTU/ASCII
Abokan ciniki har zuwa 32 na Modbus TCP suna samun damar shiga (yana riƙe buƙatun Modbus 32 ga kowane Master)
Yana goyan bayan sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa
Gina-in Ethernet cascading don sauƙin wayoyi
10/100BaseTX (RJ45) ko 100BaseFX (yanayi ɗaya ko yanayi da yawa tare da mai haɗin SC/ST)
Rakunan buƙatun gaggawa suna tabbatar da sarrafa QoS
Sa ido kan zirga-zirgar Modbus da aka haɗa don sauƙaƙe gyara matsala
Tashar jiragen ruwa ta serial tare da kariyar keɓewa ta kV 2 (don samfuran "-I")
Samfurin zafin aiki mai faɗi -40 zuwa 75°C suna samuwa
Yana goyan bayan shigarwar wutar lantarki ta DC guda biyu da kuma fitarwar relay 1

Bayani dalla-dalla

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Tashoshin 10/100BaseT(X) (mai haɗa RJ45) Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik (IP 1, Ethernet cascade)
Kariyar Keɓewa ta Magnetic 1.5 kV (a ciki)

Sigogi na Wutar Lantarki

Voltage na Shigarwa 12 zuwa 48 VDC
Shigar da Yanzu MGateMB3170/MB3270: 435mA@12VDCMGateMB3170I/MB3170-S-SC/MB3170I-M-SC/MB3170I-S-SC: 555 mA@12VDCMGate MB3270I/MB3170-M-SC/MB3170-M-ST: 510 mA@12VDC
Mai Haɗa Wutar Lantarki Toshewar tashoshi mai pin 7

Relays

Ƙimar Tuntuɓar Yanzu Nauyin juriya: 1A@30 VDC

Halayen Jiki

Gidaje Roba
Matsayin IP IP30
Girma (tare da kunnuwa) 29x 89.2 x 124.5 mm (1.14x3.51 x 4.90 inci)
Girma (ba tare da kunnuwa ba) 29x 89.2 x118.5 mm (1.14x3.51 x 4.67 inci)
Nauyi Samfurin MGate MB3170: 360 g (0.79 lb) MGate MB3270 Samfurin: 380 g (0.84 lb)

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: 0 zuwa 60°C (32 zuwa 140°F) Zafin Faɗi. Samfura: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

Samfuran da ake da su na MOXA MGate MB3170I-T

Sunan Samfura Ethernet Adadin Tashoshin Serial Ma'aunin Serial Warewa a Jeri Yanayin Aiki.
MGate MB3170 2 x RJ45 1 RS-232/422/485 - 0 zuwa 60°C
MGate MB3170I 2 x RJ45 1 RS-232/422/485 2kV 0 zuwa 60°C
MGateMB3270 2 x RJ45 2 RS-232/422/485 - 0 zuwa 60°C
MGateMB3270I 2 x RJ45 2 RS-232/422/485 2kV 0 zuwa 60°C
MGateMB3170-T 2 x RJ45 1 RS-232/422/485 - -40 zuwa 75°C
MGate MB3170I-T 2 x RJ45 1 RS-232/422/485 2kV -40 zuwa 75°C
MGate MB3270-T 2 x RJ45 2 RS-232/422/485 - -40 zuwa 75°C
MGate MB3270I-T 2 x RJ45 2 RS-232/422/485 2kV -40 zuwa 75°C
MGateMB3170-M-SC 1 xMulti-ModeSC 1 RS-232/422/485 - 0 zuwa 60°C
MGateMB3170-M-ST 1 xMulti-ModeST 1 RS-232/422/485 - 0 zuwa 60°C
MGateMB3170-S-SC 1 x Yanayin Guda ɗaya SC 1 RS-232/422/485 - 0 zuwa 60°C
MGateMB3170I-M-SC 1 xMulti-ModeSC 1 RS-232/422/485 2kV 0 zuwa 60°C
MGate MB3170I-S-SC 1 x Yanayin Guda ɗaya SC 1 RS-232/422/485 2kV 0 zuwa 60°C
MGate MB3170-M-SC-T 1 xMulti-ModeSC 1 RS-232/422/485 - -40 zuwa 75°C
MGate MB3170-M-ST-T 1 xMulti-ModeST 1 RS-232/422/485 - -40 zuwa 75°C
MGateMB3170-S-SC-T 1 x Yanayin Guda ɗaya SC 1 RS-232/422/485 - -40 zuwa 75°C
MGateMB3170I-M-SC-T 1 x Yanayin Yanayi da yawa SC 1 RS-232/422/485 2kV -40 zuwa 75°C
MGate MB3170I-S-SC-T 1 x Yanayin Guda ɗaya SC 1 RS-232/422/485 2kV -40 zuwa 75°C

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu na MOXA EDS-405A Mai Shigarwa

      MOXA EDS-405A Masana'antu da aka Sarrafa a matakin Shiga...

      Fasaloli da Fa'idodi na Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa)<20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin gani da yanar gizo na masana'antu...

    • MOXA MGate 5105-MB-EIP EtherNet/IP Gateway

      MOXA MGate 5105-MB-EIP EtherNet/IP Gateway

      Gabatarwa MGate 5105-MB-EIP ƙofar Ethernet ce ta masana'antu don sadarwa ta hanyar sadarwa ta Modbus RTU/ASCII/TCP da EtherNet/IP tare da aikace-aikacen IIoT, bisa ga ayyukan MQTT ko na wasu kamfanoni na girgije, kamar Azure da Alibaba Cloud. Don haɗa na'urorin Modbus da ke akwai a cikin hanyar sadarwar EtherNet/IP, yi amfani da MGate 5105-MB-EIP a matsayin master ko bawa na Modbus don tattara bayanai da musayar bayanai tare da na'urorin EtherNet/IP. Sabbin abubuwan da suka...

    • Motar Ethernet mara sarrafawa ta MOXA EDS-305-S-SC mai tashoshin jiragen ruwa 5

      Motar Ethernet mara sarrafawa ta MOXA EDS-305-S-SC mai tashoshin jiragen ruwa 5

      Gabatarwa Maɓallan EDS-305 Ethernet suna ba da mafita mai araha ga haɗin Ethernet na masana'antu. Waɗannan maɓallan tashar jiragen ruwa 5 suna zuwa da aikin gargaɗin relay wanda aka gina a ciki wanda ke faɗakar da injiniyoyin cibiyar sadarwa lokacin da gazawar wutar lantarki ko karyewar tashar jiragen ruwa suka faru. Bugu da ƙari, maɓallan an tsara su ne don yanayi mai wahala na masana'antu, kamar wurare masu haɗari da aka ayyana ta ƙa'idodin Class 1 Div. 2 da ATEX Zone 2. Maɓallan ...

    • Mai Canza Kayayyakin Watsa Labarai na MOXA IMC-101-M-SC Ethernet-zuwa-Fiber Media Converter

      MOXA IMC-101-M-SC Ethernet-to-Fiber Media Conve...

      Fasaloli da Fa'idodi 10/100BaseT(X) tattaunawa ta atomatik da kuma MDI/MDI-X Link Fault Pass-Through (LFPT) Rashin wutar lantarki, ƙararrawa ta hanyar tashar jiragen ruwa ta hanyar fitar da wutar lantarki mai yawa Shigar da wutar lantarki -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran -T) An tsara shi don wurare masu haɗari (Aji na 1 Div. 2/Zone 2, IECEx) Bayani dalla-dalla Haɗin Ethernet ...

    • Sabar na'ura mai tashar jiragen ruwa biyu ta MOXA NPort 5250AI-M12 RS-232/422/485

      MOXA NPort 5250AI-M12 RS-232/422/485 mai tashar jiragen ruwa biyu...

      Gabatarwa An tsara sabar na'urorin serial na NPort® 5000AI-M12 don sanya na'urorin serial su kasance cikin shiri a cikin gaggawa, da kuma samar da damar shiga kai tsaye zuwa na'urorin serial daga ko'ina a kan hanyar sadarwa. Bugu da ƙari, NPort 5000AI-M12 ya dace da EN 50121-4 da duk sassan da ake buƙata na EN 50155, waɗanda suka shafi zafin aiki, ƙarfin wutar lantarki, ƙaruwa, ESD, da girgiza, wanda hakan ya sa suka dace da na'urar birgima da aikace-aikacen gefen hanya...

    • MOXA NPort IA-5150 sabar na'urar serial

      MOXA NPort IA-5150 sabar na'urar serial

      Gabatarwa Sabar na'urorin NPort IA suna ba da haɗin kai mai sauƙi da aminci na serial-to-Ethernet don aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu. Sabar na'urorin na iya haɗa kowace na'ura ta serial zuwa hanyar sadarwa ta Ethernet, kuma don tabbatar da dacewa da software na cibiyar sadarwa, suna tallafawa nau'ikan hanyoyin aiki na tashar jiragen ruwa, gami da TCP Server, TCP Client, da UDP. Ingancin sabobin na'urorin NPortIA mai ƙarfi ya sa su zama zaɓi mafi kyau don kafa...