• kai_banner_01

Module na SFP na Gigabit Ethernet mai tashar jiragen ruwa 1 na MOXA SFP-1GSXLC-T

Takaitaccen Bayani:

Ana samun na'urorin SFP na SFP-1G Series 1-port Gigabit Ethernet SFP a matsayin kayan haɗi na zaɓi don nau'ikan maɓallan Moxa Ethernet iri-iri.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

 

Aikin Kula da Bincike na Dijital
Matsakaicin zafin aiki -40 zuwa 85°C (T models)
Mai bin tsarin IEEE 802.3z
Abubuwan shigarwa da fitarwa na LVPECL daban-daban
Mai nuna alamar TTL
Mai haɗa LC duplex mai zafi mai haɗawa
Samfurin Laser na aji 1, ya yi daidai da EN 60825-1

Sigogi na Wutar Lantarki

 

Amfani da Wutar Lantarki Matsakaicin 1 W

Iyakokin Muhalli

 

Zafin Aiki Tsarin Daidaitacce: 0 zuwa 60°C (32 zuwa 140°F)Zafin Faɗi: -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi 5 zuwakashi 95%(ba ya haɗa da ruwa)

 

Ma'auni da Takaddun Shaida

 

Tsaro CEHukumar Kula da Harkokin Ciniki ta Tarayya (FCC)EN 60825-1

UL60950-1

jiragen ruwa DNVGL

Garanti

 

Lokacin Garanti Shekaru 5

Abubuwan da ke cikin fakitin

 

Na'ura 1 x SFP-1G Series module
Takardu Katin garanti 1 x

Samfuran da ake da su na MOXA SFP-1G

 

Sunan Samfura

Nau'in Mai Canzawa

Nisa ta Yau da Kullum

Yanayin Aiki.

 
SFP-1GSXLC

Yanayi da yawa

mita 300/mita 550

0 zuwa 60°C

 
SFP-1GSXLC-T

Yanayi da yawa

mita 300/mita 550

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1GLSXLC

Yanayi da yawa

1 km/2 km

0 zuwa 60°C

 
SFP-1GLSXLC-T

Yanayi da yawa

1 km/2 km

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1G10ALC

Yanayi ɗaya

10 km

0 zuwa 60°C

 
SFP-1G10ALC-T

Yanayi ɗaya

10 km

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1G10BLC

Yanayi ɗaya

10 km

0 zuwa 60°C

 
SFP-1G10BLC-T

Yanayi ɗaya

10 km

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1GLXLC

Yanayi ɗaya

10 km

0 zuwa 60°C

 
SFP-1GLXLC-T

Yanayi ɗaya

10 km

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1G20ALC

Yanayi ɗaya

kilomita 20

0 zuwa 60°C

 
SFP-1G20ALC-T

Yanayi ɗaya

kilomita 20

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1G20BLC

Yanayi ɗaya

kilomita 20

0 zuwa 60°C

 
SFP-1G20BLC-T

Yanayi ɗaya

kilomita 20

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1GHLC

Yanayi ɗaya

30 km

0 zuwa 60°C

 
SFP-1GHLLC-T

Yanayi ɗaya

30 km

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1G40ALC

Yanayi ɗaya

kilomita 40

0 zuwa 60°C

 
SFP-1G40ALC-T

Yanayi ɗaya

kilomita 40

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1G40BLC

Yanayi ɗaya

kilomita 40

0 zuwa 60°C

 
SFP-1G40BLC-T

Yanayi ɗaya

kilomita 40

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1GLHXLC

Yanayi ɗaya

kilomita 40

0 zuwa 60°C

 
SFP-1GLHXLC-T

Yanayi ɗaya

kilomita 40

-40 zuwa 85°C

 
SFP-1GZXLC

Yanayi ɗaya

kilomita 80

0 zuwa 60°C

 
SFP-1GZXLC-T

Yanayi ɗaya

kilomita 80

-40 zuwa 85°C

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa na MOXA EDS-208-T

      MOXA EDS-208-T Ba a Sarrafa ta ba a Masana'antar Ethernet Ba...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa, masu haɗin SC/ST) Tallafin IEEE802.3/802.3u/802.3x Kariyar guguwa ta watsa ikon hawa layin dogo na DIN -10 zuwa 60°C kewayon zafin aiki Bayani dalla-dalla Ma'aunin Haɗin Ethernet IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X) da 100Ba...

    • Moxa EDS-408A-EIP-T Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Moxa EDS-408A-EIP-T Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Siffofi da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tushen tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...

    • Mai Canza TCC-120I na MOXA

      Mai Canza TCC-120I na MOXA

      Gabatarwa TCC-120 da TCC-120I masu juyawa/maimaitawa ne na RS-422/485 waɗanda aka tsara don faɗaɗa nisan watsawa na RS-422/485. Dukansu samfuran suna da ƙira mai kyau ta masana'antu wacce ta haɗa da hawa layin dogo na DIN, wayoyi na toshe na ƙarshe, da kuma toshe na ƙarshe na waje don wutar lantarki. Bugu da ƙari, TCC-120I yana tallafawa keɓewar gani don kariyar tsarin. TCC-120 da TCC-120I sun dace da masu juyawa/maimaita RS-422/485...

    • MOXA IKS-G6824A-8GSFP-4GTXSFP-HV-HV-T 24G-tashar jiragen ruwa Layer 3 Cikakken Gigabit Sarrafa Ethernet Maɓallin Masana'antu

      MOXA IKS-G6824A-8GSFP-4GTXSFP-HV-HV-T tashar jiragen ruwa ta 24G ...

      Fasaloli da Fa'idodi Tsarin layin 3 yana haɗa sassan LAN da yawa Tashoshin Gigabit Ethernet 24 Har zuwa haɗin fiber na gani 24 (ramukan SFP) Mara fanko, -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran T) Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa<20 ms @ maɓallan 250), da kuma STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa. Shigar da wutar lantarki mai yawa tare da kewayon samar da wutar lantarki na VAC na duniya 110/220 yana goyan bayan MXstudio don e...

    • Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA Uprort 1410 RS-232

      Mai Canza Cibiyar Serial ta MOXA Uprort 1410 RS-232

      Siffofi da Fa'idodi Babban Saurin USB 2.0 don har zuwa 480 Mbps Yawan watsa bayanai na USB 921.6 kbps matsakaicin baudrate don watsa bayanai cikin sauri Direbobin COM da TTY na Windows, Linux, da macOS Mini-DB9-female-to-terminal-block don sauƙin wayoyi LEDs don nuna aikin USB da TxD/RxD Kariyar keɓewa 2 kV (don samfuran "V') Bayani dalla-dalla ...

    • Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6150

      Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6150

      Fasaloli da Fa'idodi Yanayin aiki mai aminci don Real COM, TCP Server, TCP Client, Haɗin Haɗin Haɗawa, Tashar, da Tashar Baya Yana goyan bayan baudrates marasa daidaito tare da babban daidaiton NPort 6250: Zaɓin matsakaicin hanyar sadarwa: 10/100BaseT(X) ko 100BaseFX Ingantaccen tsari na nesa tare da HTTPS da SSH Port buffers don adana bayanai na serial lokacin da Ethernet ba ya aiki. Yana goyan bayan umarnin serial na IPv6 na gama gari da aka goyan baya a Com...