• kai_banner_01

Mai haɗa MOXA TB-M9

Takaitaccen Bayani:

Kayan aikin wayoyi na MOXA TB-M9Tashar wayoyi ta DIN-rail ta DB9 ta maza


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kebul ɗin Moxa

 

Kebul ɗin Moxa suna zuwa da tsayi iri-iri tare da zaɓuɓɓukan fil da yawa don tabbatar da dacewa ga aikace-aikace iri-iri. Haɗawa na Moxa sun haɗa da zaɓin nau'ikan fil da lambobi tare da ƙimar IP mai girma don tabbatar da dacewa ga yanayin masana'antu.

 

Bayani dalla-dalla

 

Halayen Jiki

Bayani TB-M9: Tashar wayoyi ta DIN-rail DB9 (namiji) ADP-RJ458P-DB9M: Adaftar RJ45 zuwa DB9 (namiji)

Ƙaramin DB9F-zuwa-TB: Adaftar toshe DB9 (mace) zuwa tashar TB-F9: Tashar wayoyi ta DB9 (mace) ta DIN-rail

A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01: Adaftar RJ45 zuwa DB9 (mace)

TB-M25: Tashar wayoyi ta DIN-layin dogo ta DB25 (na maza)

ADP-RJ458P-DB9F: Adaftar RJ45 zuwa DB9 (mace)

TB-F25: Tashar wayoyi ta DIN-layin dogo ta DB9 (mace)

Wayoyi Kebul na Serial, 24 zuwa 12 AWG

 

Tsarin Shigarwa/Fitarwa

Mai haɗawa ADP-RJ458P-DB9F: DB9 (mace)

TB-M25: DB25 (namiji)

A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01: DB9 (mace)

ADP-RJ458P-DB9M: DB9 (namiji)

TB-F9: DB9 (mace)

TB-M9: DB9 (namiji)

Ƙaramin DB9F-zuwa-TB: DB9 (mace)

TB-F25: DB25 (mace)

 

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki TB-M9, TB-F9, TB-M25, TB-F25: -40 zuwa 105°C (-40 zuwa 221°F)

Mini DB9F-zuwa-TB, A-ADP-RJ458P-DB9-ABC01:0 zuwa 70°C (32 zuwa 158°F) ADP-RJ458P-DB9M, ADP-RJ458P-DB9F: -15 zuwa 70°C (5 zuwa 158°F)

 

Abubuwan da ke cikin fakitin

Na'ura 1 kayan haɗin waya

 

Samfuran da ake da su na MOXA Mini DB9F-zuwa-TB

Sunan Samfura

Bayani

Mai haɗawa

TB-M9

Tashar wayoyi ta DIN-rail ta DB9 ta maza

DB9 (namiji)

TB-F9

Tashar wayar DIN-layin dogo ta mata ta DB9

DB9 (mace)

TB-M25

Tashar wayoyi ta DIN-rail ta maza ta DB25

DB25 (namiji)

TB-F25

Tashar wayar DIN-rail ta mata DB25

DB25 (mace)

Mini DB9F-zuwa-TB

Mai haɗa toshe na DB9 na mace zuwa tashar

DB9 (mace)

ADP-RJ458P-DB9M

Mai haɗa RJ45 zuwa DB9 na namiji

DB9 (namiji)

ADP-RJ458P-DB9F

Mai haɗa DB9 na mace zuwa RJ45

DB9 (mace)

A-ADP-RJ458P-DB9F-ABC01

Mai haɗa DB9 na mace zuwa RJ45 don jerin ABC-01

DB9 (mace)

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Sabar na'ura mai tashar jiragen ruwa biyu ta MOXA NPort 5250AI-M12 RS-232/422/485

      MOXA NPort 5250AI-M12 RS-232/422/485 mai tashar jiragen ruwa biyu...

      Gabatarwa An tsara sabar na'urorin serial na NPort® 5000AI-M12 don sanya na'urorin serial su kasance cikin shiri a cikin gaggawa, da kuma samar da damar shiga kai tsaye zuwa na'urorin serial daga ko'ina a kan hanyar sadarwa. Bugu da ƙari, NPort 5000AI-M12 ya dace da EN 50121-4 da duk sassan da ake buƙata na EN 50155, waɗanda suka shafi zafin aiki, ƙarfin wutar lantarki, ƙaruwa, ESD, da girgiza, wanda hakan ya sa suka dace da na'urar birgima da aikace-aikacen gefen hanya...

    • MOXA 45MR-3800 Masu Kulawa Masu Ci gaba & Na'urori Masu Sauƙi

      MOXA 45MR-3800 Masu Kulawa Masu Ci gaba & Na'urori Masu Sauƙi

      Gabatarwa Modules na ioThinx 4500 Series (45MR) na Moxa suna samuwa tare da DI/Os, AIs, relays, RTDs, da sauran nau'ikan I/O, suna ba masu amfani da zaɓuɓɓuka iri-iri don zaɓa daga ciki kuma suna ba su damar zaɓar haɗin I/O wanda ya fi dacewa da aikace-aikacen da suka fi so. Tare da ƙirar injina ta musamman, shigarwa da cire kayan aiki za a iya yi cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba, wanda ke rage yawan lokacin da ake buƙata don yin aiki...

    • MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...

    • Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Jerin MOXA EDR-810 EDR-810 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ce mai haɗakarwa sosai tare da firewall/NAT/VPN da kuma ayyukan sauyawa na Layer 2. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ko sa ido, kuma yana ba da kewayen tsaro na lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci, gami da tsarin famfo-da-biyan kuɗi a tashoshin ruwa, tsarin DCS a ...

    • Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-M-SC

      Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-M-SC

      Siffofi da Fa'idodi Yanayi da yawa ko yanayi ɗaya, tare da haɗin fiber na SC ko ST Haɗin Laifi Pass-Through (LFPT) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Canjin DIP don zaɓar FDX/HDX/10/100/Auto/Force Bayani Ethernet Interface Tashoshin 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45) Tashoshin 100BaseFX (mai haɗawa da SC mai yawa...

    • Kebul na MOXA CBL-RJ45F9-150

      Kebul na MOXA CBL-RJ45F9-150

      Gabatarwa Kebul ɗin serial na Moxa suna faɗaɗa nisan watsawa don katunan serial na multiport ɗinku. Hakanan yana faɗaɗa tashoshin serial com don haɗin serial. Siffofi da Fa'idodi Faɗaɗa nisan watsawa na siginar serial Bayani dalla-dalla Haɗin gefe na Allon CBL-F9M9-20: DB9 (fe...