• kai_banner_01

Maɓallin Ethernet mai sarrafawa na Gigabit mai cikakken tashar jiragen ruwa ta MOXA TSN-G5004

Takaitaccen Bayani:

Maɓallan TSN-G5004 Series sun dace da sanya hanyoyin sadarwa na masana'antu su dace da hangen nesa na Masana'antu 4.0. Maɓallan suna da tashoshin Ethernet guda 4 na Gigabit. Cikakken ƙirar Gigabit ya sa su zama kyakkyawan zaɓi don haɓaka hanyar sadarwa da ke akwai zuwa saurin Gigabit ko don gina sabon kashin baya na Gigabit don aikace-aikacen bandwidth mai girma na gaba.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwa

Maɓallan TSN-G5004 Series sun dace da sanya hanyoyin sadarwa na masana'antu su dace da hangen nesa na Masana'antu 4.0. Maɓallan suna da tashoshin Ethernet guda 4 na Gigabit. Cikakken ƙirar Gigabit ya sa su zama kyakkyawan zaɓi don haɓaka hanyar sadarwa da ke akwai zuwa saurin Gigabit ko don gina sabon kashin Gigabit mai cikakken ƙarfi don aikace-aikacen bandwidth mai girma na gaba. Tsarin ƙira mai sauƙi da hanyoyin daidaitawa masu sauƙin amfani da sabon GUI na yanar gizo na Moxa ya samar sun sa jigilar hanyar sadarwa ta fi sauƙi. Bugu da ƙari, haɓaka firmware na gaba na TSN-G5004 Series zai tallafawa sadarwa ta ainihin lokaci ta amfani da fasahar Ethernet mai saurin sauri (TSN).
Maɓallan sarrafawa na Layer 2 na Moxa suna da aminci na matakin masana'antu, rashin aiki a cibiyar sadarwa, da fasalulluka na tsaro bisa ga ƙa'idar IEC 62443. Muna bayar da samfuran da suka yi ƙarfi, na musamman ga masana'antu tare da takaddun shaida da yawa na masana'antu, kamar sassan ƙa'idar EN 50155 don aikace-aikacen layin dogo, IEC 61850-3 don tsarin sarrafa wutar lantarki, da NEMA TS2 don tsarin sufuri mai wayo.

Bayani dalla-dalla

Fasaloli da Fa'idodi
Tsarin gidaje mai sauƙi da sauƙi don dacewa da wurare masu iyaka
GUI na tushen yanar gizo don sauƙin saita na'urori da gudanarwa
Siffofin tsaro bisa ga IEC 62443
Rufin ƙarfe mai ƙimar IP40

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Ma'auni

 

IEEE 802.3 don 10BaseT

IEEE 802.3u don 100BaseT(X)

IEEE 802.3ab don 1000BaseT(X)

IEEE 802.3z don 1000BaseX

IEEE 802.1Q don Alamar VLAN

IEEE 802.1p don Ajin Sabis

IEEE 802.1D-2004 don Tsarin Bishiyoyi Masu Tsayi

IEEE 802.1w don Tsarin Bishiyar Rapid Spanning Saurin tattaunawa ta atomatik

Tashoshin 10/100/1000BaseT(X) (mai haɗa RJ45)

4
Saurin tattaunawar mota
Yanayin cikakken/rabin duplex
Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik IEEE 802.3x don sarrafa kwarara

 

Voltage na Shigarwa

12 zuwa 48 VDC, shigarwar bayanai biyu masu yawa

Wutar Lantarki Mai Aiki

9.6 zuwa 60 VDC

Halayen Jiki

Girma

25 x 135 x 115 mm (0.98 x 5.32 x 4.53 inci)

Shigarwa

Shigar da layin dogo na DIN

Shigar da bango (tare da kayan aikin zaɓi)

Nauyi

582 g (1.28 lb)

Gidaje

Karfe

Matsayin IP

IP40

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki

-10 zuwa 60°C (14 zuwa 140°F)

Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin)

-40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)EDS-2005-EL-T: -40 zuwa 75°C (-40 zuwa 167°F)

Danshin Dangantaka na Yanayi

-

Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6150

      Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6150

      Fasaloli da Fa'idodi Yanayin aiki mai aminci don Real COM, TCP Server, TCP Client, Haɗin Haɗin Haɗawa, Tashar, da Tashar Baya Yana goyan bayan baudrates marasa daidaito tare da babban daidaiton NPort 6250: Zaɓin matsakaicin hanyar sadarwa: 10/100BaseT(X) ko 100BaseFX Ingantaccen tsari na nesa tare da HTTPS da SSH Port buffers don adana bayanai na serial lokacin da Ethernet ba ya aiki. Yana goyan bayan umarnin serial na IPv6 na gama gari da aka goyan baya a Com...

    • MOXA MGate MB3480 Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3480 Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi FeaTaimako Hanyar Na'urar Mota don sauƙin daidaitawa Yana goyan bayan hanya ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin turawa Yana canzawa tsakanin ka'idojin Modbus TCP da Modbus RTU/ASCII Tashar Ethernet 1 da tashoshin RS-232/422/485 16 TCP masters a lokaci guda tare da har zuwa buƙatu 32 a lokaci guda ga kowane master Saitin kayan aiki mai sauƙi da daidaitawa da Fa'idodi ...

    • MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...

    • MOXA DE-311 Babban Sabar Na'ura

      MOXA DE-311 Babban Sabar Na'ura

      Gabatarwa NPortDE-211 da DE-311 sabobin na'urori ne na serial guda ɗaya waɗanda ke tallafawa RS-232, RS-422, da RS-485 mai waya biyu. DE-211 yana goyan bayan haɗin Ethernet 10 Mbps kuma yana da haɗin DB25 na mace don tashar serial. DE-311 yana goyan bayan haɗin Ethernet 10/100 Mbps kuma yana da haɗin DB9 na mace don tashar serial. Dukansu sabobin na'urori sun dace da aikace-aikacen da suka haɗa da allunan nunin bayanai, PLCs, mitar kwarara, mitar iskar gas,...

    • MOXA NPort 6650-16 Sabar Tasha

      MOXA NPort 6650-16 Sabar Tasha

      Fasaloli da Fa'idodi Sabar tashar Moxa tana da ayyuka na musamman da fasalulluka na tsaro da ake buƙata don kafa ingantattun haɗin tashoshi zuwa hanyar sadarwa, kuma tana iya haɗa na'urori daban-daban kamar tashoshi, modem, maɓallan bayanai, kwamfutocin babban tsari, da na'urorin POS don samar da su ga masu masaukin hanyar sadarwa da aiwatarwa. LCD panel don sauƙin saita adireshin IP (samfuran yanayin zafi na yau da kullun) Tsaro...

    • Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6450

      Sabar Tashar Tsaro ta MOXA NPort 6450

      Siffofi da Fa'idodi allon LCD don sauƙin daidaitawar adireshin IP (samfuran yanayin zafi na yau da kullun) Yanayin aiki mai aminci don Real COM, TCP Server, TCP Client, Haɗin Haɗin Haɗawa, Tashar, da Tashar Baya Baudrates marasa daidaituwa suna tallafawa tare da babban daidaiton Tashoshin jiragen ruwa don adana bayanan serial lokacin da Ethernet ba ya aiki. Yana goyan bayan sake amfani da IPv6 Ethernet redundancy (STP/RSTP/Turbo Zobe) tare da tsarin cibiyar sadarwa.