• kai_banner_01

MOXA TSN-G5008-2GTXSFP Cikakken Gigabit Sarrafa Ethernet Maɓallin Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

Maɓallan TSN-G5008 Series sun dace da sanya hanyoyin sadarwa na masana'antu su dace da hangen nesa na Industry 4.0. Maɓallan suna da tashoshin Ethernet guda 8 na Gigabit da kuma tashoshin fiber-optic guda 2. Cikakken ƙirar Gigabit ya sa su zama kyakkyawan zaɓi don haɓaka hanyar sadarwa da ke akwai zuwa saurin Gigabit ko don gina sabon kashin baya na Gigabit don aikace-aikacen bandwidth mai girma na gaba. Tsarin ƙira mai sauƙi da hanyoyin daidaitawa masu sauƙin amfani da sabon GUI na yanar gizo na Moxa ya samar sun sa jigilar hanyar sadarwa ta fi sauƙi. Bugu da ƙari, haɓaka firmware na gaba na TSN-G5008 Series zai tallafawa sadarwa ta ainihin lokaci ta amfani da fasahar Ethernet mai saurin lokaci (TSN).


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasaloli da Fa'idodi

 

Tsarin gidaje mai sauƙi da sauƙi don dacewa da wurare masu iyaka

GUI na tushen yanar gizo don sauƙin saita na'urori da gudanarwa

Siffofin tsaro bisa ga IEC 62443

Rufin ƙarfe mai ƙimar IP40

 

Haɗin hanyar sadarwa ta Ethernet

Ma'auni IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X)

IEEE 802.3ab don 1000BaseT(X)

IEEE 802.3z don 1000BaseX

IEEE 802.1Q don Alamar VLAN

IEEE 802.1p don Ajin Sabis

IEEE 802.1D-2004 don Tsarin Bishiyoyi Masu Tsayi

IEEE 802.1w don Tsarin Bishiyoyi Masu Sauri

Tashoshin 10/100/1000BaseT(X) (mai haɗa RJ45) 6 Saurin ciniki ta atomatik Yanayin cikakken/rabin duplex

Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik

Tashoshin Haɗaɗɗiya (10/100/1000BaseT(X) ko 100/1000BaseSFP+) Saurin ciniki na atomatik 2 Yanayin cikakken/rabin duplex

Haɗin MDI/MDI-X ta atomatik

Tsarin Shigarwa/Fitarwa

Tashoshin Sadarwa na Ƙararrawa 1, Fitowar jigilar kaya mai ƙarfin ɗaukar kaya na 1 A@24 VDC
Maɓallai Maɓallin sake saitawa
Tashoshin Shigar da Dijital 1
Shigarwar Dijital +13 zuwa +30 V don jiha 1 -30 zuwa +3 V don jiha 0 Matsakaicin ƙarfin shigarwa: 8 mA

Sigogi na Wutar Lantarki

Haɗi 2 masu cirewa masu toshewa guda huɗu
Voltage na Shigarwa 12 zuwa 48 VDC, shigarwar bayanai biyu masu yawa
Wutar Lantarki Mai Aiki 9.6 zuwa 60 VDC
Shigar da Yanzu 1.72A@12 VDC
Kariyar Yanzu Ta Doro Nauyi An tallafa
Kariyar Juyawa ta Polarity An tallafa

Halayen Jiki

Gidaje Karfe
Matsayin IP IP40
Girma 36x135x115 mm (1.42 x 5.32 x 4.53 inci)
Nauyi 787g(1.74lb)
Shigarwa Shigar da layin dogo na DIN, Shigar da bango (tare da kayan aikin zaɓi)

Iyakokin Muhalli

Zafin Aiki -10 zuwa 60°C (14 zuwa 140°F)
Zafin Ajiya (an haɗa da fakitin) -40 zuwa 85°C (-40 zuwa 185°F)
Danshin Dangantaka na Yanayi Kashi 5 zuwa 95% (ba ya haɗa da ruwa)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA ICS-G7850A-2XG-HV-HV 48G+2 10GbE Layer 3 Cikakken Gigabit Mai Gudanar da Ma'aunin ...

      MOXA ICS-G7850A-2XG-HV-HV 48G+2 10GbE Layer 3 F...

      Fasaloli da Fa'idodi Har zuwa tashoshin Ethernet 48 na Gigabit da tashoshin Ethernet 10G guda 2 Har zuwa haɗin fiber na gani 50 (ramukan SFP) Har zuwa tashoshin PoE+ 48 tare da wutar lantarki ta waje (tare da module na IM-G7000A-4PoE) Mara fanka, -10 zuwa 60°C kewayon zafin jiki na aiki Tsarin zamani don matsakaicin sassauci da faɗaɗawa ba tare da matsala ba nan gaba Tsarin zafi da na'urorin wutar lantarki don ci gaba da aiki Turbo Zobe da Turbo Chain...

    • MOXA EDS-518E-4GTXSFP-T Gigabit Sarrafa Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-518E-4GTXSFP-T Gigabit Managed Masana'antu...

      Fasaloli da Fa'idodi Gigabit 4 da tashoshin Ethernet masu sauri 14 don jan ƙarfe da fiber Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin dawowa ƙasa da 20 ms @ maɓallan 250), RSTP/STP, da MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa RADIUS, TACACS+, Tabbatar da MAB, SNMPv3, IEEE 802.1X, MAC ACL, HTTPS, SSH, da adireshin MAC mai ɗaurewa don haɓaka tsaron cibiyar sadarwa Fasallolin tsaro bisa ga tallafin IEC 62443 EtherNet/IP, PROFINET, da Modbus TCP...

    • MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-8-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...

    • MoXA EDS-405A-MM-SC Canjin Ethernet na Masana'antu na Layer 2 Mai Sarrafawa

      MOXA EDS-405A-MM-SC Masana'antu Mai Sarrafa Layer 2 ...

      Fasaloli da Fa'idodi na Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa)<20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...

    • Sabar Na'urar Masana'antu ta MOXA NPort 5130A

      Sabar Na'urar Masana'antu ta MOXA NPort 5130A

      Siffofi da Fa'idodi Amfani da wutar lantarki na 1 W kawai Tsarin yanar gizo mai sauri matakai 3 Kariyar ƙaruwa don haɗa tashar jiragen ruwa ta serial, Ethernet, da COM da aikace-aikacen watsa shirye-shirye da yawa na UDP Haɗaɗɗen wutar lantarki na nau'in sukurori don shigarwa mai aminci Direbobin COM da TTY na gaske don Windows, Linux, da macOS Tsarin TCP/IP na yau da kullun da yanayin aiki na TCP da UDP mai amfani yana Haɗa har zuwa rundunonin TCP 8 ...

    • Sabar Na'urar Masana'antu ta MOXA NPort 5110

      Sabar Na'urar Masana'antu ta MOXA NPort 5110

      Fasaloli da Fa'idodi Ƙaramin girma don sauƙin shigarwa Direbobin COM da TTY na gaske don Windows, Linux, da macOS Tsarin TCP/IP na yau da kullun da yanayin aiki mai amfani da yawa Kayan aikin Windows mai sauƙin amfani don saita sabar na'urori da yawa SNMP MIB-II don gudanar da hanyar sadarwa Saita ta Telnet, mai binciken yanar gizo, ko kayan aikin Windows Mai daidaitawa mai jan babban/ƙaramin juriya don tashoshin RS-485 ...