• babban_banner_01

MOXA UPort 1110 RS-232 USB-zuwa Serial Converter

Takaitaccen Bayani:

Tsarin UPart 1100 na USB-zuwa serial masu juyawa shine cikakkiyar na'ura don kwamfutocin tafi-da-gidanka ko na aiki waɗanda ba su da tashar jiragen ruwa. Suna da mahimmanci ga injiniyoyi waɗanda ke buƙatar haɗa na'urori daban-daban na serial a cikin filin ko keɓance masu juyawa don na'urori ba tare da daidaitaccen tashar tashar COM ko mai haɗin DB9 ba.

Jerin UPart 1100 yana canzawa daga USB zuwa RS-232/422/485. Duk samfuran sun dace da na'urorin serial na gado, kuma ana iya amfani da su tare da kayan aiki da aikace-aikacen tallace-tallace.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Features da Fa'idodi

921.6 kbps matsakaicin baudrate don saurin watsa bayanai

Ana ba da direbobi don Windows, macOS, Linux, da WinCE

Mini-DB9-mace-zuwa-terminal-block adaftar don sauƙin wayoyi

LEDs don nuna ayyukan USB da TxD/RxD

2 kV keɓewar kariya (don"V'model)

Ƙayyadaddun bayanai

 

 

USB Interface

Gudu 12 Mbps
USB Connector 1110/1130/1130I/1150: Nau'in USB A

UP 1150I: USB Type B

Matsayin USB USB 1.0/1.1 mai jituwa, USB 2.0 mai jituwa

 

Serial Interface

No. na Tashoshi 1
Mai haɗawa DB9 namiji
Baudrate 50 bps zuwa 921.6 kbps
Data Bits 5, 6, 7, 8
Tsaida Bits 1,1.5, 2
Daidaituwa Babu, Ko da, m, sarari, Mark
Gudanar da Yawo Babu, RTS/CTS, XON/XOFF
Kaɗaici 1130I/1150I: 2kV
Matsayin Serial Saukewa: RS-232

Tashar jiragen ruwa 1130/1130I: RS-422, RS-485

Tashar jiragen ruwa 1150/1150I: RS-232, RS-422, RS-485

 

Sigina na Serial

Saukewa: RS-232 TxD, RxD, RTS, CTS, DTR, DSR, DCD, GND
Saukewa: RS-422 Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, GND
Saukewa: RS-485-4 Tx+, Tx-, Rx+, Rx-, GND
Saukewa: RS-485-2 Data+, Data-, GND

 

Ma'aunin Wuta

Input Voltage 5VDC
Shigar Yanzu UPORT1110: 30 mA 1130: 60 mA UPOR1130I: 65 mA

UPART 1150: 77 mA 1150I: 260 mA

 

Halayen Jiki

Gidaje 1110/1130/1130I/1150: ABS + Polycarbonate

Ƙarfe 1150I: Karfe

Girma Fitowa 1110/1130/1130I/1150:

37.5 x 20.5 x 60 mm (1.48 x 0.81 x 2.36 a) 1150I:

52 x 80 x 22 mm (2.05 x 3.15 x 0.87 in)

Nauyi Fitowa 1110/1130/1130I/1150: 65g (0.14 lb)

UP 1150I: 75g (0.16lb)

 

Iyakokin Muhalli

Yanayin Aiki 0 zuwa 55°C(32 zuwa 131°F)
Ma'ajiyar zafin jiki (kunshin ya haɗa) -20 zuwa 70°C (-4 zuwa 158°F)
Danshi Na Dangi 5 zuwa 95% (ba mai tauri)

 

MOXA UPORT1110 Akwai Samfuran

Sunan Samfura

USB Interface

Matsayin Serial

No. na Serial Ports

Kaɗaici

Kayan Gida

Yanayin Aiki.

Farashin 1110

Kebul na USB 1.1

Saukewa: RS-232

1

-

ABS + PC

0 zuwa 55 ° C
Farashin 1130

USB 1.1

Saukewa: RS-422/485

1

-

ABS + PC

0 zuwa 55 ° C
Saukewa: UP1130I

Kebul na USB 1.1

Saukewa: RS-422/485

1

2kV ku

ABS + PC

0 zuwa 55 ° C
Farashin 1150

Kebul na USB 1.1

Saukewa: RS-232/422/485

1

-

ABS + PC

0 zuwa 55 ° C
UP1150I

USB 1.1

Saukewa: RS-232/422/485

1

2kV ku

Karfe

0 zuwa 55 ° C

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA Mgate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA Mgate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      Fasaloli da fa'idodi suna Goyan bayan Gudanar da Na'urar ta atomatik don daidaitawa mai sauƙi Taimakawa hanya ta tashar tashar TCP ko adireshin IP don sassauƙan turawa Koyon umarni mai sauƙi don haɓaka aikin tsarin Yana goyan bayan yanayin wakili don babban aiki ta hanyar jefa ƙuri'a mai aiki da layi ɗaya na na'urorin serial Yana goyan bayan Modbus serial master zuwa Modbus serial sadarwar bawa 2 tashoshin Ethernet tare da adiresoshin IP iri ɗaya ko biyu...

    • MOXA IM-6700A-8TX Fast Ethernet Module

      MOXA IM-6700A-8TX Fast Ethernet Module

      Gabatarwa MOXA IM-6700A-8TX na'urorin Ethernet masu sauri an ƙirƙira su don madaidaicin, sarrafa, rack-mountable IKS-6700A Series switches. Kowane ramin maɓalli na IKS-6700A zai iya ɗaukar har zuwa tashoshin jiragen ruwa 8, tare da kowace tashar jiragen ruwa tana tallafawa nau'ikan watsa labarai na TX, MSC, SSC, da MST. A matsayin ƙarin ƙari, ƙirar IM-6700A-8PoE an tsara shi don ba da damar IKS-6728A-8PoE Series yana sauya ikon PoE. Tsarin tsari na IKS-6700A Series e ...

    • MOXA EDS-208A-MM-SC 8-Port Compact Unmanged Industrial Ethernet Canja

      MOXA EDS-208A-MM-SC 8-Tashar Tashar Tashar Tashar Tashar Tashar Tashar Talabidi ta 8

      Features da Fa'idodi 10/100BaseT (X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi/ single-mode, SC or ST connector) Redundant dual 12/24/48 VDC ikon shigar da IP30 aluminum gidaje Rugged hardware zane da kyau dace da m wurare masu haɗari (Vlass 2) TS2 / EN 50121-4 / e-Mark) da yanayin ruwa (DNV / GL / LR / ABS / NK) -40 zuwa 75 ° C kewayon zafin aiki (-T model) ...

    • MOXA NPort 5210 Industrial General Serial Device

      MOXA NPort 5210 Industrial General Serial Device

      Fasaloli da Fa'idodin Ƙirar ƙira don sauƙi shigarwa Yanayin Socket: TCP uwar garken, abokin ciniki na TCP, UDP Mai sauƙin amfani Windows mai amfani don saita sabar na'ura da yawa ADDC (Automatic Data Direction Control) don 2-waya da 4-waya RS-485 SNMP MIB-II don cibiyar sadarwa Interface Interface Interface (RX4Ba) Haɗa 10/100Ba.

    • MOXA EDS-408A Layer 2 Canjawar Canjin Masana'antu Mai Gudanarwa

      MOXA EDS-408A Layer 2 Sarrafa Ethern Masana'antu...

      Fasaloli da fa'idodin Turbo Ring da Sarkar Turbo (lokacin dawowa <20 ms @ 250 sauya), da RSTP/STP don sakewa na cibiyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN na tushen tashar jiragen ruwa suna goyan bayan Gudanarwar hanyar sadarwa mai sauƙi ta hanyar mai binciken gidan yanar gizo, CLI, Telnet/tility1, Windows uNet, console, AFIN, da Windows unet an kunna ta ta tsohuwa (samfurin PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafa cibiyar sadarwar masana'antu mai gani...

    • MOXA NPort 5650-8-DT Sabar Rackmount Serial Device Server

      MOXA NPort 5650-8-DT Masana'antu Rackmount Seria...

      Fasaloli da Fa'idodi Matsayin girman rackmount 19-inch Sauƙaƙan daidaitawar adireshin IP tare da panel LCD (ban da ƙirar zafin jiki mai faɗi) Tsara ta Telnet, mai binciken gidan yanar gizo, ko hanyoyin Windows mai amfani Socket: uwar garken TCP, abokin ciniki na TCP, UDP SNMP MIB-II don gudanar da cibiyar sadarwa Universal high-voltage kewayon: 100 zuwa 2480DC-0 ƙananan kewayo. ± 48 VDC (20 zuwa 72 VDC, -20 zuwa -72 VDC) ...