A cikin 'yan shekarun nan, wata sanannen kamfanin ƙarfe na ƙasar Sin ta himmatu wajen haɓaka ingantaccen ci gaban masana'antar ƙarfe ta gargajiya.Weidmullermafita don haɓaka matakin sarrafa lantarki ta atomatik, ƙara inganta ingancin samfura da ingancin samarwa, da kuma ci gaba da haɓaka gasa a kasuwa.
Kalubalen Aiki
Mai canza ƙarfe yana ɗaya daga cikin manyan kayan aikin sarrafawa na abokin ciniki. A cikin wannan tsarin yin ƙarfe, tsarin sarrafa lantarki yana buƙatar biyan buƙatun tsarin narkewar mai juyawa don aminci, kwanciyar hankali, aminci, inganci mai yawa, da kuma sarrafa daidaito.
A tsarin zaɓar mafita, ƙalubalen da abokin ciniki ke fuskanta galibi sune:
1 Yanayin aiki mai wahala
Zafin da ke cikin na'urar canza wutar lantarki zai iya kaiwa sama da 1500°C
Tururin ruwa da ruwan sanyaya da ke kewaye da na'urar canza wutar lantarki suna kawo zafi mai yawa
Ana samun tarin sharar gida mai yawa yayin aikin ƙera ƙarfe
2 Tsangwama mai ƙarfi ta hanyar lantarki yana shafar watsa sigina
Hasken lantarki mai amfani da wutar lantarki wanda aka samar ta hanyar aikin kayan aikin juyawa da kansa
Farawa da tsayawa akai-akai na injunan da ke kewaye da yawa suna haifar da tsangwama ta hanyar lantarki
Tasirin lantarki da ƙurar ƙarfe ke haifarwa yayin aikin yin ƙarfe
3 Yadda ake samun cikakken bayani
Aiki mai wahala da aka samu ta hanyar siyan kowane sashi daban da kuma zaɓarsa
Jimlar kudin siyayya
Ganin yadda ake fuskantar ƙalubalen da ke sama, abokin ciniki yana buƙatar nemo cikakken tsarin hanyoyin haɗin lantarki daga wurin zuwa ɗakin sarrafawa na tsakiya.
Mafita
Dangane da buƙatun abokin ciniki,Weidmulleryana samar da cikakken mafita daga masu haɗa abubuwa masu nauyi, masu watsawa zuwa tashoshi don aikin kayan aikin canza ƙarfe na abokin ciniki.
1. A wajen kabad - masu haɗin da ke da matuƙar aminci
An yi ginin ne gaba ɗaya da aluminum mai siminti, tare da babban matakin kariya na IP67, kuma yana da matuƙar juriya ga ƙura, yana da juriya ga danshi, kuma yana da juriya ga tsatsa
Yana iya aiki a yanayin zafi daga -40 zuwa +125 ° C
Tsarin injina mai ƙarfi zai iya jure girgiza, tasiri, da matsin lamba na inji na nau'ikan kayan aiki daban-daban.
2. A cikin kabad - mai watsawa mai takardar shaidar EMC
Mai watsawa na keɓewa ya wuce ƙa'idar EN61326-1 mai alaƙa da EMC, kuma matakin aminci na SIL ya bi ka'idar IEC61508
Ware kuma kare manyan sigina don danne tsangwama ta hanyar lantarki
Bayan auna adadin zahiri a cikin tsarin yin ƙarfe, zai iya tsayayya da tsangwama ko tasirin abubuwa kamar canjin zafin jiki, girgiza, tsatsa, ko fashewa, da kuma kammala juyawa da watsa siginar lantarki zuwa wutar lantarki.
3. A cikin kabad - akwatin tashar ZDU mara kulawa da kamfani
An yi maƙallin maɓuɓɓugar ƙarshen ƙarshen da bakin ƙarfe a mataki ɗaya don tabbatar da ƙarfin matsewa, kuma takardar jan ƙarfe mai sarrafawa tana tabbatar da ikon sarrafawa, haɗin gwiwa mai ƙarfi, amintaccen hulɗa na dogon lokaci, kuma ba tare da kulawa ba a matakin ƙarshe
4. Sabis na ƙwararru na tsayawa ɗaya
Weidmuller yana ba da mafita na haɗin lantarki mai sauri da ƙwararru, gami da tubalan tashoshi, masu watsawa na keɓewa da masu haɗin nauyi, da sauransu, don cimma cikakken ikon watsawa da siginar mai juyawa.
Mafita
A matsayinta na masana'antar gargajiya mai ƙarfi wacce ke da ƙarfin samarwa mai yawa, masana'antar ƙarfe tana ƙara neman aminci, kwanciyar hankali da inganci. Tare da ƙwarewar haɗin lantarki mai ƙarfi da cikakkun mafita, Weidmuller na iya ci gaba da ba da taimako mai inganci ga ayyukan haɗin lantarki na manyan kayan aikin abokan ciniki a masana'antar ƙarfe da kuma kawo ƙarin ƙima mai ban mamaki.
Lokacin Saƙo: Maris-28-2025
