• kai_banner_01

Harting da Fuji Electric sun haɗu don ƙirƙirar mafita mai ma'ana

 

HartingKamfanin Fuji Electric da kamfanin Fuji Electric sun haɗu don ƙirƙirar wani tsari na gwaji. Wannan mafita da masu samar da kayan haɗin da kayan aiki suka haɓaka tare yana adana sarari da aikin wayoyi. Wannan yana rage lokacin aikin kayan aiki kuma yana inganta kyawun muhalli.

 

 

Kayan lantarki don kayan aikin rarraba wutar lantarki

Tun lokacin da aka kafa ta a shekarar 1923, Fuji Electric ta ci gaba da ƙirƙirar fasahar makamashi da muhalli a cikin tarihinta na shekaru 100 kuma ta ba da gudummawa mai yawa ga duniya a fannonin masana'antu da zamantakewa. Domin cimma nasarar da aka samu ta hanyar rage gurɓataccen iska, Fuji Electric tana goyon bayan ɗaukar da haɓaka makamashi mai sabuntawa, gami da kayan aikin samar da wutar lantarki ta ƙasa da kuma samar da wutar lantarki mai ɗorewa ta hasken rana da iska ta hanyar tsarin sarrafa batir. Fuji Electric ta kuma ba da gudummawa ga yaɗuwar samar da wutar lantarki mai rarrabawa.

Kamfanin Fuji Relay Co., Ltd. na Japan wani reshe ne na Fuji Electric Group kuma mai ƙera kayayyaki na musamman kan sarrafa wutar lantarki. Kamfanin ya himmatu wajen haɓaka kayayyaki masu inganci waɗanda suka dace da buƙatun lokaci, kamar rage lokutan aiki, da kuma samar da tallafin fasaha ga ayyukan da ake fitarwa zuwa ƙasashen waje.

https://www.tongkongtec.com/harting-connectors/

Haɗin gwiwar da ke tsakanin ɓangarorin biyu yana hanzarta gwajin SCCR, rage lokacin farawa da adana sarari

Domin biyan buƙatun abokan ciniki, kamfanoni dole ne su mayar da martani cikin sauri ga canje-canje a kasuwa. Kamfanin Fuji Relay Co., Ltd. na Japan ya sami izinin yin amfani da takardar shaidar SCCR don haɗakar na'urorin fashewa da haɗin kai cikin ɗan gajeren lokaci.

Wannan takardar shaidar yawanci tana ɗaukar watanni shida kafin a samu kuma ana buƙatarta don fitar da sassan sarrafawa zuwa Arewacin Amurka. Ta hanyar aiki tare daHarting, a matsayin kamfanin kera mahaɗi wanda ya cika ƙa'idar SCCR, Fuji Electric ya rage lokacin da ake ɗauka don samun wannan takardar shaidar sosai.

https://www.tongkongtec.com/harting-connectors/

Rage girman kayan aiki yana da kyau don kare muhalli, daidaito yana da kyau don inganci, kuma daidaitawa yana da kyau don mayar da ra'ayoyin dandamali zuwa gaskiya. Masu haɗawa sune babban abin da ke haifar da wannan hanyar. Idan aka kwatanta da tubalan tashoshi, suna kuma taimakawa rage lokacin wayoyi da rage buƙatar ma'aikata masu ƙwarewa don shigarwa.

https://www.tongkongtec.com/harting-connectors/

Lokacin Saƙo: Maris-20-2025