• babban_banner_01

Dabarun Moxa guda uku suna aiwatar da tsare-tsaren ƙananan carbon

 

Moxa, jagora a cikin hanyoyin sadarwa na masana'antu da sadarwar, ya sanar da cewa an sake duba burin sa na net-zero ta hanyar Kimiyyar Targets Initiative (SBTi). Wannan yana nufin cewa Moxa zai fi himma wajen mayar da martani ga yerjejeniyar Paris tare da taimakawa al'ummar duniya ƙayyadaddun yanayin zafin duniya zuwa 1.5°C.

Don cimma waɗannan manufofin fitar da sifili, Moxa ya gano manyan hanyoyin guda uku na iskar carbon - samfuran da aka siya da sabis, amfani da samfuran da aka siyar, da amfani da wutar lantarki, kuma ya ɓullo da dabarun decarbonization guda uku dangane da waɗannan maɓuɓɓuka - ƙananan ayyukan carbon, ƙirar samfuran ƙarancin carbon, da ƙarancin ƙimar darajar carbon.

https://www.tongkongtec.com/moxa-nport-5110-industrial-general-device-server-product/

Dabarun 1: Ƙarƙashin ayyukan carbon

Amfanin wutar lantarki shine tushen farko na fitar da iskar Carbon Moxa. Moxa yana aiki tare da ƙwararrun masu fitar da iskar carbon na waje don ci gaba da sa ido kan kayan aiki masu amfani da makamashi a cikin samarwa da wuraren ofis, kimanta ingancin makamashi akai-akai, nazarin halaye da amfani da makamashi na kayan aiki masu amfani da makamashi mai ƙarfi, sannan ɗaukar daidaitattun matakan daidaitawa da haɓakawa don haɓaka ingantaccen makamashi da maye gurbin tsoffin kayan aiki.

Dabarun 2: Ƙirƙirar samfurin ƙarancin carbon

Don ƙarfafa abokan ciniki akan tafiyar lalatawarsu da haɓaka gasa ta kasuwa, Moxa yana sanya haɓakar ƙananan samfuran carbon a farko.

Ƙirar samfurin ƙirar babban kayan aiki ne don Moxa don ƙirƙirar samfuran ƙarancin carbon, yana taimaka wa abokan ciniki su rage sawun carbon. Sabon jerin UPport na Moxa na USB-to-serial converters yana gabatar da manyan kayan aikin wutar lantarki tare da ingancin makamashi sama da matsakaicin masana'antu, wanda zai iya rage yawan kuzari da har zuwa 67% a ƙarƙashin yanayin amfani iri ɗaya. Ƙirar ƙira kuma tana haɓaka sassaucin samfur da tsawon rayuwa, kuma yana rage matsalolin kulawa, wanda ke sa babban fayil ɗin samfurin na Moxa na gaba ya fi fa'ida.

Baya ga ɗaukar ƙirar samfuri na yau da kullun, Moxa kuma yana bin ƙa'idodin ƙirar ƙira kuma yana ƙoƙarin haɓaka kayan marufi da rage girman marufi.

Dabarun 3: Sarkar ƙimar ƙarancin carbon

A matsayinsa na jagora na duniya a cikin Intanet na masana'antu, Moxa yana ƙoƙari don taimakawa abokan haɗin gwiwar samar da sarkar inganta ƙananan canji na carbon.

2023 -

Moxayana taimaka wa duk ƴan kwangilar haɓaka ƙwararrun ƙwararrun masana'antar iskar gas.

2024 -

Moxa ya kara yin hadin gwiwa tare da masu samar da iskar carbon don samar da jagora kan bin diddigin iskar carbon da rage fitar da iska.

Zuwa gaba -

Moxa kuma za ta buƙaci abokan haɗin gwiwar samar da kayayyaki don saitawa da aiwatar da maƙasudin rage yawan carbon don tafiya tare zuwa ga burin fitar da sifiri a cikin 2050.

https://www.tongkongtec.com/moxa-nport-5110-industrial-general-device-server-product/

Yin aiki tare don samun makoma mai dorewa

Fuskantar kalubalen yanayi na duniya

Moxayayi kokarin taka rawa ta farko a fannin sadarwar masana'antu

Haɓaka haɗin gwiwa na kud da kut tsakanin masu ruwa da tsaki a cikin sarkar darajar

Dogaro da ƙananan ayyuka na carbon, ƙirar samfurin ƙarancin carbon, da ƙarancin ƙimar ƙimar carbon

Dabarun kashi uku

Moxa zai aiwatar da tsare-tsaren rage carbon ba tare da jurewa ba

Samar da ci gaba mai dorewa

https://www.tongkongtec.com/moxa-nport-5110-industrial-general-device-server-product/

Lokacin aikawa: Janairu-23-2025