Labarai
-
Hanyoyin sauya maɓallan Hirschman
Maɓallan Hirschman suna canzawa ta hanyoyi uku masu zuwa: Maɓallan Ethernet masu madaidaiciya za a iya fahimtar su a matsayin matrix na layi...Kara karantawa -
Weidmuller Single Pair Ethernet
Na'urori masu auna firikwensin suna ƙara zama masu rikitarwa, amma sararin da ake da shi har yanzu yana da iyaka. Saboda haka, tsarin da ke buƙatar kebul ɗaya kawai don samar da makamashi da bayanai na Ethernet ga na'urori masu auna firikwensin yana ƙara zama abin jan hankali. Yawancin masana'antun daga masana'antar sarrafawa, ...Kara karantawa -
Sabbin Kayayyaki | WAGO IP67 IO-Link
Kwanan nan WAGO ta ƙaddamar da jerin 8000 na kayan aikin bawa na IO-Link (IP67 IO-Link HUB), waɗanda suke da inganci, ƙanana, masu sauƙi, kuma masu sauƙin shigarwa. Su ne mafi kyawun zaɓi don watsa sigina na na'urorin dijital masu wayo. Sadarwar dijital ta IO-Link...Kara karantawa -
Sabuwar kwamfutar hannu ta MOXA, Mara Tsoron Muhalli Masu Tsanani
Jerin kwamfutocin kwamfutar hannu na masana'antu na Moxa MPC-3000 suna da sauƙin daidaitawa kuma suna da fasaloli iri-iri na masana'antu, wanda hakan ya sa suka zama masu fafatawa mai ƙarfi a kasuwar kwamfuta mai faɗaɗa. Ya dace da duk yanayin masana'antu Akwai...Kara karantawa -
Moxa switches sun sami takardar shaidar TSN mai ƙarfi
Moxa, jagora a fannin sadarwa da sadarwa na masana'antu, tana farin cikin sanar da cewa sassan TSN-G5000 na makullan Ethernet na masana'antu sun sami takardar shaidar Avnu Alliance Time-Sensitive Networking (TSN) makullan Moxa TSN c...Kara karantawa -
Haɗin Haɗawa na Harting na Push-Pull yana faɗaɗawa tare da Sabuwar AWG 22-24
Sabon Samfurin Haɗawa na Hartington na Push-Pull ya Faɗaɗa da Sabbin AWG 22-24: AWG 22-24 ya Cika Kalubalen Nisa Mini PushPull ix Industrial ® Masu Haɗawa na Hartington yanzu suna samuwa a cikin nau'ikan AWG22-24. Waɗannan su ne dogon...Kara karantawa -
Gwajin Wuta | Fasahar Haɗin Weidmuller SNAP IN
A cikin mawuyacin yanayi, kwanciyar hankali da aminci su ne tushen fasahar haɗin lantarki. Mun sanya masu haɗin Rockstar masu nauyi ta amfani da fasahar haɗin WeidmullerSNAP IN cikin wuta mai zafi - harshen wuta ya lasa kuma ya naɗe saman samfurin, kuma ...Kara karantawa -
Aikace-aikacen Wutar Lantarki na WAGO Pro 2: Fasahar Maganin Sharar Gida a Koriya ta Kudu
Adadin sharar da ake fitarwa yana ƙaruwa kowace shekara, yayin da kaɗan ne kawai ake kwatowa don kayan masarufi. Wannan yana nufin cewa ana ɓatar da albarkatu masu daraja kowace rana, domin tattara sharar gabaɗaya aiki ne mai ɗaukar nauyi, wanda ba wai kawai yana ɓatar da kayan masarufi ba har ma da ...Kara karantawa -
Tashar Wayar Salula Mai Wayo | Fasahar Sarrafa Wutar Lantarki ta WAGO Ta Sa Gudanar da Grid Na Dijital Ya Fi Sauƙin Sauƙin Sauƙin Sauƙin Aiki Da Kuma Amintacce
Tabbatar da daidaito da amincin grid ɗin wajibi ne ga kowane mai aiki da grid ɗin, wanda ke buƙatar grid ɗin ya daidaita da karuwar sassaucin kwararar makamashi. Domin daidaita canjin wutar lantarki, ana buƙatar a sarrafa kwararar makamashi yadda ya kamata, wanda...Kara karantawa -
Yanayin Weidmuller: Aiwatar da Toshe-toshe na Tashar SAK a cikin Tsarin Lantarki Mai Cikakke
Ga abokan ciniki a fannin man fetur, sinadarai na fetur, karafa, wutar lantarki ta zafi da sauran masana'antu da wani babban kamfanin lantarki a China ke yi wa hidima, kayan aikin lantarki cikakke na ɗaya daga cikin muhimman garantin gudanar da ayyuka da yawa cikin sauƙi. A matsayinmu na kayan aikin lantarki...Kara karantawa -
Sabuwar na'urar sauya Ethernet mai girman bandwidth ta Moxa mai suna MRX series
Ana amfani da fasahar IoT da AI sosai a fannin fasahar sadarwa mai saurin sauri tare da saurin watsa bayanai mafi sauri a masana'antu. Moxa, babbar masana'antar hada-hadar masana'antu...Kara karantawa -
Tsarin gano lahani na ƙasa na WAGO
Yadda za a tabbatar da cewa tsarin wutar lantarki yana aiki lafiya, hana faruwar haɗurra a tsaro, kare muhimman bayanai daga asara, da kuma tabbatar da cewa tsaron ma'aikata da kayan aiki koyaushe shine babban fifiko a samar da tsaron masana'anta. WAGO yana da D mai girma...Kara karantawa
