• babban_banner_01

Tsarin gano kuskuren ƙasa na WAGO

Yadda za a tabbatar da amintaccen aiki na tsarin wutar lantarki, hana afkuwar haɗari na aminci, kare mahimman bayanan manufa daga asara, da tabbatar da amincin ma'aikata da kayan aiki koyaushe shine babban fifikon samar da amincin masana'anta. WAGO yana da balagagge mai balagagge bayani gano kuskuren ƙasa don samar da kariya don amintaccen aiki na tsarin samar da wutar lantarki.

Gano kuskuren ƙasa muhimmin mataki ne na gano kurakuran ƙasa. Yana iya gano kurakuran ƙasa, kurakuran walda, da yanke haɗin layi. Da zarar an sami irin waɗannan matsalolin, za a iya ɗaukar matakan kariya cikin lokaci don hana afkuwar ƙasa, ta yadda za a guje wa haɗarin aminci da asarar dukiyoyi na kayan aiki masu tsada.

https://www.tongkongtec.com/wago-2/

Manyan fa'idodi guda huɗu na samfurin:

1: Ƙimar ta atomatik da saka idanu: ba a buƙatar sa hannun hannu ba, kuma aikin na yau da kullum na kayan aiki bai shafi ba.

 

2: Bayyanar siginar ƙararrawa bayyananne: Da zarar an gano matsalar rufewa, siginar ƙararrawa yana fitowa cikin lokaci.

 

3: Yanayin aiki na zaɓi: Yana iya saduwa da ƙasa da yanayin ƙasa.

 

4: Fahimtar fasahar haɗin kai: Ana amfani da fasahar haɗin kai tsaye don sauƙaƙe wayoyi a kan shafin.

WAGO Misali Aikace-aikace

Haɓakawa daga Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarshe

A duk lokacin da aka yi amfani da tubalan cire haɗin ƙasa mai karewa, ana iya haɓaka ƙirar gano kuskuren ƙasa cikin sauƙi don samun cikakkiyar kulawa ta atomatik.

https://www.tongkongtec.com/wago-2/

Samfurin gano kuskuren ƙasa ɗaya kawai ake buƙata don samar da wutar lantarki 24VDC guda biyu

Ko da an haɗa kayan wuta biyu ko fiye a layi daya, ƙirar gano kuskuren ƙasa ɗaya ya isa don saka idanu kan kurakuran ƙasa.

https://www.tongkongtec.com/wago-2/

Daga aikace-aikacen da ke sama, ana iya ganin cewa mahimmancin gano kuskuren gefen gefen DC yana bayyana kansa, wanda ke da alaƙa kai tsaye ga amintaccen aiki na tsarin wutar lantarki da kariyar bayanai. Sabon tsarin gano kuskuren ƙasa na WAGO yana taimaka wa abokan ciniki samun amintaccen samarwa kuma ya cancanci siye.


Lokacin aikawa: Satumba-14-2024