Ko a fannin injiniyan injiniya, kera motoci, masana'antar sarrafawa, fasahar gini ko injiniyan wutar lantarki, sabuwar hanyar samar da wutar lantarki ta WAGOPro 2 da aka ƙaddamar da ita tare da aikin sake amfani da ita ita ce zaɓi mafi kyau ga yanayi inda dole ne a tabbatar da wadatar tsarin sosai.
Bayanin fa'idodi:
100% na rashin aiki idan akwai matsala
Babu buƙatar ƙarin kayan aiki masu amfani, yana adana sarari
Yi amfani da MosFETs don cimma haɗin kai da ƙarin inganci
Ci gaba da sa ido bisa tsarin sadarwa kuma a sa kulawa ta fi inganci
A cikin tsarin n+1 mai sake amfani, ana iya ƙara nauyin kowace wutar lantarki, ta haka ne za a ƙara amfani da na'ura ɗaya, wanda hakan zai haifar da ingantaccen aiki gaba ɗaya. A lokaci guda, idan wutar lantarki ɗaya ta gaza, wutar lantarkin n za ta ɗauki ƙarin nauyin da ke tattare da shi.
Bayanin fa'idodi:
Ana iya ƙara ƙarfi ta hanyar aiki a layi ɗaya
Rashin aiki idan ya gaza
Ingantaccen rabawa na halin yanzu yana bawa tsarin damar yin aiki a mafi kyawun lokacinsa
Tsawaita rayuwar samar da wutar lantarki da kuma ƙarin inganci
Sabuwar hanyar samar da wutar lantarki ta Pro 2 ta haɗa aikin MOSFET, ta hanyar samar da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki guda biyu a cikin ɗaya da kuma tsarin sake amfani da wutar lantarki, wanda ke adana sarari kuma yana sauƙaƙa ƙirƙirar tsarin samar da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki, yana rage wayoyi.
Bugu da ƙari, ana iya sa ido kan tsarin wutar lantarki mai aminci ta hanyar amfani da na'urorin sadarwa masu haɗawa. Akwai hanyoyin sadarwa na Modbus TCP, Modbus RTU, IOLink da EtherNet/IP™ don haɗawa zuwa tsarin sarrafawa na matakin sama. Kayayyakin wutar lantarki masu matakai 1 ko 3 tare da haɗa MOFSET, suna ba da fa'idodi iri ɗaya na fasaha kamar dukkan nau'ikan wutar lantarki na Pro 2. Musamman, waɗannan kayan wutar lantarki suna ba da damar ayyukan TopBoost da PowerBoost, da kuma inganci har zuwa 96%.
Sabuwar samfuri:
2787-3147/0000-0030
Lokacin Saƙo: Afrilu-12-2024
