• kai_banner_01

Akwatin Wutar Lantarki na Weidmuller PRO MAX Series

 

Wani kamfani mai fasaha na semiconductor yana aiki tukuru don kammala ikon sarrafa fasahar haɗin semiconductor mai zaman kansa, kawar da ikon shigo da kayayyaki na dogon lokaci a cikin marufi da hanyoyin gwaji na semiconductor, da kuma ba da gudummawa ga gano kayan aikin marufi da gwaji na semiconductor masu mahimmanci.

Kalubalen Aiki

A cikin ci gaba da inganta matakin tsari na kayan aikin haɗin gwiwa, amfani da kayan aiki ta atomatik na lantarki ya zama mabuɗin. Saboda haka, a matsayin muhimmin sashi da cibiyar kula da kayan aikin haɗin gwiwa, sarrafa wutar lantarki shine babban sashi don tabbatar da ingantaccen aiki na kayan aiki.

Domin cimma wannan buri, kamfanin yana buƙatar zaɓar samfurin samar da wutar lantarki mai dacewa da akwatin sarrafawa, kuma manyan abubuwan da za a yi la'akari da su sun haɗa da:

01. Yawan wutar lantarki

02. Ƙarfin wutar lantarki da kwanciyar hankali na yanzu

03. Juriyar zafi ga samar da wutar lantarki

https://www.tongkongtec.com/power-supply-weidmuller/

 

 

Mafita

Tsarin samar da wutar lantarki na WeidmullerPROmax yana ba da mafita na ƙwararru don aikace-aikacen sarrafa kansa daidai kamar semiconductors.

https://www.tongkongtec.com/power-supply-weidmuller/

01Tsarin ƙira mai sauƙi,

Mafi ƙarancin ƙarfin ƙarfin 70W yana da faɗin mm 32 kawai, wanda ya dace sosai don ƙaramin sarari a cikin kabad ɗin haɗin.

02Amintaccen ɗaukar nauyin har zuwa kashi 20% na ci gaba da aiki ko kuma nauyin da ya kai kashi 300%,

koyaushe ku kula da ingantaccen fitarwa, kuma ku cimma babban ƙarfin haɓakawa da cikakken iko.

03Yana iya aiki lafiya a cikin yanayin zafi mai yawa na kabad na lantarki,

har ma har zuwa 60°C, kuma ana iya farawa a -40°C.

https://www.tongkongtec.com/power-supply-weidmuller/

Fa'idodi ga abokan ciniki

Bayan amfani da tsarin samar da wutar lantarki na WeidmullerPROmax mai matakai ɗaya, kamfanin ya warware damuwar da ake da ita game da samar da wutar lantarki ta hanyar amfani da na'urorin haɗin semiconductor, kuma ya cimma:

Ajiye sarari sosai a cikin kabad: taimaka wa abokan ciniki rage sararin ɓangaren samar da wutar lantarki a cikin kabad da kusan kashi 30%, da kuma inganta yawan amfani da sararin.

Samu aiki mai inganci da kwanciyar hankali: tabbatar da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali na abubuwan da ke cikin dukkan kabad ɗin lantarki.

Gamu da mawuyacin yanayin aiki na kabad ɗin wutar lantarki: kawar da damuwa game da ƙuntatawa kamar dumama da iska na kayan aiki.

https://www.tongkongtec.com/power-supply-weidmuller/

 

A kan hanyar zuwa ga samar da kayan aikin semiconductor, kayan aikin marufi da gwaji da injunan haɗawa ke wakilta suna buƙatar hanzarta inganta matakin fasaha. Dangane da biyan buƙatun sarrafa wutar lantarki na kayan aikin haɗin lantarki, Weidmuller, tare da ƙwarewarta mai zurfi a fannin haɗin lantarki da kuma manyan hanyoyin samar da wutar lantarki na masana'antu, ya cika buƙatun masana'antun kayan aikin marufi da gwaji na semiconductor na cikin gida don manyan kabad na lantarki masu inganci, aminci da ƙananan girma, yana kawo jerin ƙima masu ƙirƙira ga masana'antun kayan aikin marufi da gwaji na semiconductor.

https://www.tongkongtec.com/power-supply-weidmuller/

Lokacin Saƙo: Yuni-14-2024