• babban_banner_01

Weidmuller Single Pair Ethernet

 

Na'urori masu auna firikwensin suna ƙara haɓaka, amma sararin sarari har yanzu yana iyakance. Don haka, tsarin da ke buƙatar kebul ɗaya kawai don samar da makamashi da bayanan Ethernet zuwa na'urori masu auna firikwensin yana ƙara zama mai ban sha'awa. Yawancin masana'antun daga masana'antar sarrafawa, gine-gine, masana'antun masana'antu da na'ura sun bayyana sha'awar yin amfani da Ethernet guda biyu a nan gaba.

https://www.tongkongtec.com/weidmuller/

 

 

Bugu da ƙari, Ethernet guda-biyu yana da wasu fa'idodi da yawa a matsayin muhimmin ɓangare na yanayin masana'antu.

  1. Ethernet guda-biyu na iya samar da ƙimar watsawa sosai a aikace-aikace daban-daban: 10 Mbit/s a nisa har zuwa mita 1000, kuma har zuwa 1 Gbit/s don guntun nesa.
  2. Ethernet guda-biyu na iya taimakawa kamfanoni da rage farashi da haɓaka aiki saboda ana iya amfani da shi kai tsaye tsakanin injina, masu sarrafawa da duk hanyar sadarwar tushen IP ba tare da buƙatar ƙarin ƙofofin ba.
  3. Ethernet guda-biyu ya bambanta da Ethernet na al'ada da ake amfani da su a cikin mahallin IT kawai a Layer na jiki. Duk yadudduka sama da wannan sun kasance ba su canzawa.
  4. Ana iya haɗa na'urori masu auna firikwensin kai tsaye zuwa gajimare tare da kebul ɗaya kawai.

Bugu da ƙari, Weidmuller kuma ya haɗu da manyan kamfanonin fasaha daga masana'antu daban-daban da filayen aikace-aikace don musanya da sabunta ilimin sana'a da inganta aikace-aikacen fasahar Ethernet guda ɗaya a cikin masana'antu zuwa matsayi mafi girma.

https://www.tongkongtec.com/weidmuller/

Weidmuller Comprehensive Magani

Weidmuller na iya samar da cikakken fayil na masu haɗa filogi masu amfani don haɗa kan rukunin yanar gizon.

Yana bayar da ƙãre faci igiyoyi da ikon saduwa da duk dangane da bukatun a cikin masana'anta muhallin da saduwa daban-daban kariya matakan IP20 da IP67.

Dangane da ƙayyadaddun IEC 63171, yana iya saduwa da buƙatun kasuwa don ƙananan saman mating.

Ƙarfin sa shine kawai 20% na soket RJ45.

Ana iya haɗa waɗannan abubuwan da aka haɗa cikin daidaitattun gidaje na M8 da masu haɗin toshe, kuma suna dacewa da IO-Link ko PROFINET. Tsarin ya sami cikakkiyar daidaituwa tsakanin IEC 63171-2 (IP20) da IEC 63171-5 (IP67).

640

Idan aka kwatanta da RJ45, Ethernet guda-biyu

ya sami fa'ida babu shakka tare da ƙaƙƙarfan fuskar haɗin toshe


Lokacin aikawa: Dec-06-2024