• kai_banner_01

Sabbin samfuran Weidmuller sun sa sabbin hanyoyin haɗin makamashi su fi dacewa

A ƙarƙashin yanayin "makomar kore", masana'antar adana wutar lantarki da makamashi ta jawo hankali sosai, musamman a cikin 'yan shekarun nan, waɗanda manufofin ƙasa ke jagoranta, ta zama mafi shahara. Kullum tana bin ƙa'idodi uku na "mai ba da mafita mai hankali, kirkire-kirkire a ko'ina, da kuma mai da hankali kan abokan ciniki na gida", Weidmuller, ƙwararre a fannin haɗin gwiwa na masana'antu mai hankali, yana mai da hankali kan kirkire-kirkire da haɓaka masana'antar makamashi. Kwanaki kaɗan da suka gabata, domin biyan buƙatun kasuwar China, Weidmuller ta ƙaddamar da sabbin samfura - masu haɗin RJ45 masu hana ruwa da turawa da masu haɗin wutar lantarki mai cibiya biyar. Menene halaye masu ban mamaki da kuma kyakkyawan aikin sabuwar "Wei's Twins" da aka ƙaddamar?

ma'aurata (2)

Mai haɗa RJ45 mai hana ruwa tura-ja

 

Mai sauƙi kuma abin dogaro, wanda hakan ya sa bayanai su fi sauƙi su ratsa ta cikin kabad

Haɗin RJ45 mai hana ruwa tura-ja ya gaji ainihin mahaɗin Shirin Atomatik na Masana'antun Motoci na Jamus, kuma ya yi jerin gyare-gyare da sabbin abubuwa a kan wannan tushen.
Tsarin tura-jawo nasa yana sa aikin ya zama mai sauƙin fahimta, kuma tsarin shigarwa yana tare da sauti da rawar jiki, yana ba da ra'ayi bayyananne ga mai aiki don tabbatar da cewa an shigar da mahaɗin a wurin. Wannan aikin mai sauƙin fahimta yana sa shigarwa ta zama mai sauƙi, sauri da aminci.
Bayyanar samfurin tana da murabba'i mai kusurwa huɗu, kuma a lokaci guda, tana ba da umarnin shigarwa bayyananne, tare da tsarin da ba ya kuskure, wanda ke adana lokacin shigarwar abokin ciniki sosai. Samfurin yana da sarari don shigar da kebul a baya, har ma ana iya shigar da kebul na cibiyar sadarwa cikin sauƙi, don guje wa wahalar yin kebul a wurin.
Bugu da ƙari, mahaɗin RJ45 mai hana ruwa shiga da turawa yana ba da nau'ikan fayil ɗin samfura daban-daban, kuma ƙarshen soket ɗin yana ba da nau'ikan wayoyi guda biyu, soldering da coupler, da kuma mafita na musamman kamar shigarwa ɗaya da fitarwa biyu. A lokaci guda, samfurin kuma yana da murfin ƙura mai zaman kansa, tare da ƙimar hana ruwa shiga IP67, kuma kayan sun cika buƙatun takardar shaidar UL F1. Samfurin da aka samar a yankin gaba ɗaya yana ba da garanti mai inganci don farashi mai gasa da lokutan isarwa.
Haɗin RJ45 mai hana ruwa shiga da turawa ana amfani da shi ne musamman a cikin inverters na photovoltaic, BMS na ajiyar makamashi, PCS, injina na gabaɗaya da sauran aikace-aikacen da ke buƙatar bayanai don wucewa ta cikin kabad. An yi amfani da shi cikin nasara a tsarin adana makamashi na gida da sabbin kayan aikin makamashi da sauran ayyuka.

mai son wasan kwaikwayo (3)

Masu haɗin wutar lantarki masu ƙarfi guda biyar masu ci gaba

 

Faɗaɗa yankin da kuma biyan buƙatun ƙarin abubuwan da suka shafi samar da wutar lantarki

Haɗin wutar lantarki mai ƙarfi mai cibiya biyar samfurin da Weidmuller ya ƙaddamar don daidaitawa da nau'ikan kayan aiki daban-daban. Yana da halaye na toshewa cikin sauri da sauƙin shigarwa a wurin, kuma yana iya biyan buƙatun wutar lantarki mai ƙimar 60A.

An haɗa ƙarshen toshewar mahaɗin da sukurori, babu kayan aiki na musamman da ake buƙata don wayoyi a wurin, kuma yana tallafawa wayoyi har zuwa 16mm². Mai haɗa murabba'i mai kusurwa huɗu tare da kariya daga kuskure, da kuma lambar ɓoyewa ta zaɓi don tabbatar da shigarwar da ta dace ta abokan ciniki.

Mai haɗin yana ɗaukar sassan rufewa da aka haɗa don daidaitawa zuwa ga faɗin diamita na waje na kebul. Bayan sa'o'i 1000 na gwajin kariya ta UV, mai haɗin ya cika buƙatun yanayi masu wahala kamar magungunan kashe ƙwari da ammonia. Bugu da ƙari, mai haɗin ya cimma matakin hana ruwa na IP66, kuma yana ba da murfin kariya daga ƙura da kayan haɗin buɗe kayan aiki don biyan buƙatun dokoki da ƙa'idodi na fitarwa zuwa ƙasashen waje.

An yi amfani da haɗin Weidmuller mai ƙarfin lantarki mai ci gaba biyar cikin nasara a cikin ayyuka daban-daban kamar manyan masana'antun inverter na photovoltaic da kayan aikin semiconductor a kasuwa.

Babu shakka, "Wei's Double Pride" da aka ƙaddamar a wannan karon ya sake nuna ƙwarewar Weidmuller ta kirkire-kirkire da matakin ƙwarewa a fannin haɗa wutar lantarki da bayanai. Buɗe hanyoyin samar da makamashi a lokuta daban-daban kuma bari makamashin ya motsa.

ma'aurata (1)

 

Har yanzu akwai sauran tafiya mai nisa don haɗin kai mai wayo. A nan gaba, Weidmuller za ta ci gaba da bin ƙa'idodin alama, yi wa masu amfani da ita hidima ta hanyar amfani da sabbin hanyoyin sarrafa kansa, samar da ƙarin hanyoyin haɗin kai masu inganci ga kamfanonin masana'antu na China, da kuma taimakawa ci gaban masana'antu masu inganci na China.


Lokacin Saƙo: Yuni-16-2023