• babban_banner_01

Tuntuɓi Phoenix 1032526 REL-IR-BL/L- 24DC/2X21 - Relay Single

Takaitaccen Bayani:

Phoenix Contact 1032526 ne Toshe-in masana'antu gudun ba da sanda tare da ikon lambobin sadarwa, 2 canza lambobin sadarwa, gwajin button, matsayi LED, inji canji matsayi nuna alama, shigar da ƙarfin lantarki: 24 V DC


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ranar ciniki

 

Lambar abu Farashin 1032526
Naúrar shiryawa 10 pc
Maɓallin tallace-tallace C460
Makullin samfur Farashin CKF943
GTIN 4055626536071
Nauyi kowane yanki (ciki har da tattarawa) 30.176 g
Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 30.176 g
Lambar kudin kwastam Farashin 85364900
Ƙasar asali AT

Phoenix Contact Solid-state relays da lantarki relays

 

Daga cikin wasu abubuwa, ƙaƙƙarfan relay na jaha yana tabbatar da amintaccen ayyukan sauyawa a cikin tsarin sarrafa kansa. Zaɓi daga cikin kewayon mu na ƙaƙƙarfan relay na jaha da relays na lantarki, ana samun su azaman nau'ikan toshewa ko azaman cikakkun kayayyaki. Relays mai haɗawa, ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin relay, da relays don yankin Ex suma suna taimakawa wajen samun babban tsari.

Phoenix Contact Relays

 

Amintaccen kayan aikin sarrafa kayan masana'antu yana ƙaruwa tare da ƙirar lantarki

Tubalan suna zama mafi mahimmanci yayin da ake ƙara amfani da su.

Relay na zamani ko ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan hanyar isar da saƙo yana taka muhimmiyar rawa

rawar da ake so. Ko da kuwa kayan lantarki na na'ura a lokacin aikin samarwa

kayan aiki, ko watsa makamashi da rarrabawa, sarrafa kayan aiki da sarrafa kayan aiki

A cikin injiniyan sarrafa masana'antu, babban manufar relays shine tabbatarwa

Musanya sigina tsakanin mahallin tsari da tsarin kulawa na tsakiya mafi girma.

Dole ne wannan musayar ya tabbatar da ingantaccen aiki, keɓewa da tsabtace wutar lantarki

Share. Ana buƙatar amintattun musaya na lantarki a layi tare da dabarun sarrafawa na zamani

Yana da halaye masu zuwa:

- Zai iya cimma matakin daidaita sigina daban-daban

- Amintaccen keɓewar lantarki tsakanin shigarwa da fitarwa

– Ƙarfin aikin hana tsangwama

A aikace aikace, yawanci ana amfani da relays a cikin waɗannan yanayi

An yi amfani da shi a cikin: buƙatun daidaitawar mu'amala mai sassauƙa, babban ƙarfin sauyawa ko

Ƙarshen yana buƙatar amfani da lambobi da yawa a hade. Relay ya fi mahimmanci

sifa ita ce:

– Warewar wutar lantarki tsakanin lambobi

– Canja aiki na daban-daban masu zaman kansu halin yanzu da'irori

- Yana ba da kariya ta wuce gona da iri na ɗan gajeren lokaci a yayin da gajeriyar kewayawa ko ƙarfin wutar lantarki

– Yaƙi na electromagnetic tsangwama

– Sauƙi don amfani

 

Ana amfani da ƙaƙƙarfan relay na ƙasa azaman kayan aiki da na'urorin lantarki

Amfani da mu'amala tsakanin na'urori ya samo asali ne saboda buƙatu masu zuwa:

– Micro sarrafawa ikon

– Babban mitar sauyawa

– Babu lalacewa da karo karo

- Rashin hankali ga rawar jiki da tasiri

– Dogon aiki rayuwa

Relays su ne na'urori masu sarrafa wutar lantarki waɗanda ke yin ayyuka da yawa a cikin aiki da kai. Idan ya zo ga sauyawa, keɓewa, saka idanu, haɓakawa ko haɓakawa, muna ba da tallafi ta hanyar relays masu wayo da na'urorin gani. Ko m-state relays, electromechanical relays, coupling relays, optocouplers ko lokaci relays da dabaru kayayyaki, za ka sami dama gudun ba da sanda ga aikace-aikace a nan.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2904602 QUINT4-PS/1AC/24DC/20 - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904602 QUINT4-PS/1AC/24DC/20 -...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2904602 Nau'in tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin samfur CMPI13 Shafin shafi Shafi na 235 (C-4-2019) GTIN 4046356985352 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 1,660.5 g da marufi 1,660.5 g Lambar jadawalin kuɗin fito 85044095 Ƙasar asali TH Abun lamba lamba 2904602 Bayanin samfur The fou...

    • Tuntuɓi Phoenix 3004362 UK 5 N - Ciyarwar-ta hanyar toshe tasha

      Phoenix Contact 3004362 UK 5 N - Ciyarwa ta hanyar t...

      Kwanan wata Lamba ta Kasuwanci 3004362 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 50 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918090760 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 8.6 g Nauyi kowane yanki (ban da shiryawa) 7.9489 lambar asali0 CN0 tafsiri 8 RANAR FASAHA Nau'in samfur Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha Iyalin Samfuran UK Yawan haɗin gwiwa 2 Nu...

    • Phoenix Contact 2320092 QUINT-PS/24DC/24DC/10 - DC/DC Converter

      Phoenix Contact 2320092 QUINT-PS/24DC/24DC/10 -...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2320092 Naúrar shiryawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin siyarwa CMDQ43 Maɓallin samfur CMDQ43 Shafin shafi Shafi 248 (C-4-2017) GTIN 4046356481885 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa da 162) .5 900 g lambar kuɗin kwastam lambar 85044095 Ƙasar asali A cikin bayanin samfur QUINT DC/DC ...

    • Phoenix Contact 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 ...

      Bayanin Samfuran samar da wutar lantarki mai ƙima tare da mafi girman aiki QUINT POWER masu katse kewaye da maganadisu sabili da haka da sauri suna tafiya sau shida na yanzu, don zaɓi kuma don haka tsarin kariya mai tsada. Hakanan ana tabbatar da babban matakin samar da tsarin, godiya ga sa ido kan aikin rigakafin, yayin da yake ba da rahoton manyan jihohin aiki kafin kurakurai su faru. Amintaccen farawa na kaya masu nauyi ...

    • Phoenix Tuntuɓi UT 16 3044199 Ciyarwar-ta Tashar Tasha

      Phoenix Tuntuɓi UT 16 3044199 Ciyarwa-ta Term...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3044199 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin samfur BE1111 GTIN 4017918977535 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 29.803 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 30.5639 lambar ƙasa TR RANAR FASAHA Adadin haɗin kai kowane mataki 2 Sashen giciye na ƙima 16 mm² Level 1 a sama ...

    • Tuntuɓi Phoenix 2866514 TRIO-DIODE/12-24DC/2X10/1X20 - Modulun Redundancy

      Phoenix Contact 2866514 TRIO-DIODE/12-24DC/2X10...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2866514 Naúrar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace CMRT43 Maɓallin samfur CMRT43 Shafin kasida Shafi 210 (C-6-2015) GTIN 4046356492034 Nauyin kowane yanki (ciki har da shiryawa g70) Lambar kuɗin kwastam 85049090 Ƙasar asali CN Bayanin samfur TRIO DOOD...