• kai_banner_01

Phoenix Contact 1452265 UT 1,5 Cibiyar Tashar Ciyarwa

Takaitaccen Bayani:

Phoenix Contact 1452265 UT 1,5 shine toshewar tashar da ke shiga, ƙarfin lantarki na lamba: 1000 V, wutar lantarki ta lamba: 17.5 A, adadin haɗin: 2, hanyar haɗi: Haɗin sukurori, Sashen giciye mai ƙima: 1.5 mm2, sashe na giciye: 0.14 mm2 - 1.5 mm2, nau'in hawa: NS 35/7,5, NS 35/15, launi: launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 1452265
Na'urar shiryawa Kwamfuta 50
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 50
Maɓallin samfur BE1111
GTIN 4063151840648
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 5.8 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.705 g
Lambar kuɗin kwastam 85369010
Ƙasar asali IN

KWANA NA FASAHA

 

Nau'in Samfuri Toshewar tashar ciyarwa ta hanyar
Iyalin samfurin UT
Yankin aikace-aikacen Masana'antar layin dogo
Gina injina
Injiniyan tsirrai
Masana'antar sarrafawa
Adadin hanyoyin haɗi 2
Adadin layuka 1
Abubuwan da Zasu Iya Yi 1
Rukunin ƙarfin lantarki mai yawa na uku
Matakin gurɓatawa 3

 

Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 8 kV
Matsakaicin wargazawar iko don yanayin da ba a saba ba 0.56 W

 

 
Launi launin toka (RAL 7042)
Ƙimar ƙona wuta bisa ga UL 94 V0
Rukunin kayan rufi I
Kayan rufewa PA
Aikace-aikacen kayan rufi mai tsauri a cikin sanyi -60°C
Ma'aunin zafin jiki na kayan rufi (Elec., UL 746 B) 130°C
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R22 HL 1 - HL 3
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R23 HL 1 - HL 3
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R24 HL 1 - HL 3
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R26 HL 1 - HL 3
NFPA 130 mai ƙonewa a saman (ASTM E 162) an wuce
Takamaiman yawan hayaki na gani NFPA 130 (ASTM E 662) an wuce
Guba daga hayaki NFPA 130 (SMP 800C)  

 

Faɗi 4.15 mm
Tsawo 48 mm
Zurfi 46.9 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2903157 TRIO-PS-2G/1AC/12DC/5/C2LPS - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2903157 TRIO-PS-2G/1AC/12DC/5/C...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na TRIO POWER tare da aiki na yau da kullun An kammala kewayon wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa don amfani a cikin ginin injin. Duk ayyuka da ƙirar adana sarari na na'urori guda ɗaya da uku an tsara su da kyau don dacewa da buƙatun masu tsauri. A ƙarƙashin yanayi mai ƙalubale, na'urorin samar da wutar lantarki, waɗanda ke da ƙarfin lantarki da ƙira na inji mai ƙarfi...

    • Phoenix Contact TB 6-RTK 5775287 Tashar Tashar

      Phoenix Contact TB 6-RTK 5775287 Tashar Tashar

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 5775287 Na'urar marufi 50 pc Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 pc Lambar makullin tallace-tallace BEK233 Lambar makullin samfur BEK233 GTIN 4046356523707 Nauyi kowane yanki (gami da marufi) 35.184 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi) 34 g ƙasar asali CN TECHNICAL DAY launi TrafficGreyB(RAL7043) Matsayin hana harshen wuta, i...

    • Phoenix Contact PT 2,5-QUATTRO-PE 3209594 Tashar Tashar

      Phoenix Contact PT 2,5-QUATTRO-PE 3209594 Termi...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3209594 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2223 GTIN 4046356329842 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 11.27 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 11.27 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Nau'in samfurin Toshewar ƙasa Iyalin samfur PT Yankin aikace-aikacen...

    • Phoenix Contact 2320898 QUINT-PS/1AC/24DC/20/CO - Wutar lantarki, tare da rufin kariya

      Tuntuɓi Phoenix 2320898 QUINT-PS/1AC/24DC/20/CO...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...

    • Phoenix Contact 2904622 QUINT4-PS/3AC/24DC/20 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2904622 QUINT4-PS/3AC/24DC/20 -...

      Bayanin Samfura Tsarin samar da wutar lantarki na QUINT POWER mai aiki sosai yana tabbatar da samuwar tsarin ta hanyar sabbin ayyuka. Ana iya daidaita iyakokin sigina da lanƙwasa na halaye daban-daban ta hanyar hanyar sadarwa ta NFC. Fasaha ta musamman ta SFB da sa ido kan aikin rigakafi na samar da wutar lantarki ta QUINT POWER suna ƙara yawan aikace-aikacen ku. ...

    • Phoenix Contact 2966676 PLC-OSC- 24DC/ 24DC/ 2/ACT - Tsarin relay mai ƙarfi

      Tuntuɓi Phoenix 2966676 PLC-OSC- 24DC/ 24DC/ 2/...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2966676 Na'urar tattarawa 10 na'urar tattarawa 1 na'urar tattarawa CK6213 Maɓallin Samfura CK6213 Shafin Kasida Shafi na 376 (C-5-2019) GTIN 4017918130510 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 38.4 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 35.5 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali DE Bayanin Samfura Nama...