• babban_banner_01

Phoenix Contact 2866268 TRIO-PS/1AC/24DC/2.5 - Naúrar samar da wutar lantarki

Takaitaccen Bayani:

PHOENIX Contact 2866268is Na farko-canza wutar lantarki na TRIO POWER don hawan dogo na DIN, shigarwa: 1-lokaci, fitarwa: 24 V DC/2.5 A


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ranar ciniki

 

Lambar abu 2866268
Naúrar shiryawa 1 pc
Mafi ƙarancin oda 1 pc
Maɓallin tallace-tallace Saukewa: CMPT13
Makullin samfur Saukewa: CMPT13
Shafin kasida Shafi na 174 (C-6-2013)
GTIN 4046356046626
Nauyi kowane yanki (ciki har da tattarawa) 623,5g
Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 500 g
Lambar kudin kwastam Farashin 85044095
Ƙasar asali CN

Bayanin samfur

 

 

Kayan wutar lantarki na TRIO POWER tare da daidaitaccen aiki
TRIO POWER ya dace musamman don samar da na'ura mai mahimmanci, godiya ga nau'ikan 1- da 3-lokaci har zuwa 960 W. Shigarwa mai fa'ida da fakitin amincewa na duniya yana ba da damar amfani da duniya.
Ƙarfin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfi, ƙarfin wutar lantarki, da kewayon zafin jiki mai faɗi yana tabbatar da babban matakin amincin samar da wutar lantarki.

 

AC aiki
Kewayon shigar wutar lantarki na ƙima 100V AC ... 240V AC
Wurin shigar da wutar lantarki 85V AC ... 264V AC (Derating <90V AC: 2,5%/V)
Derating <90V AC (2.5%/V)
Wurin shigar da wutar lantarki AC 85V AC ... 264V AC (Derating <90V AC: 2,5%/V)
Ƙarfin lantarki, max. 300 V AC
Nau'in wutar lantarki na samar da wutar lantarki AC
Buga halin yanzu <15 A
Inrush halin yanzu hade (I2t) 0.5 A2s
Mitar AC 45 Hz ... 65 Hz
Babban lokacin buffering 20 ms (120V AC)
100 ms (230V AC)
Amfani na yanzu 0.95 A (120V AC)
0.5 A (230V AC)
Yawan amfani da wutar lantarki 97 ku
kewayen kariya Kariyar karuwa mai wucewa; Varistor
Factor factor (cos phi) 0.72
Lokacin amsawa na yau da kullun <1 s
Shigar da fis 2 A (hannun-busa, na ciki)
Halattan fuse madadin B6 B10 B16
Nasihar mai karyawa don kariyar shigarwa 6 A ... 16 A (Halayen B, C, D, K)
Fitar da halin yanzu zuwa PE <3.5mA

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Tuntuɓi Phoenix 3004362 UK 5 N - Ciyarwar-ta hanyar toshe tasha

      Phoenix Contact 3004362 UK 5 N - Ciyarwa ta hanyar t...

      Kwanan wata Lamba ta Kasuwanci 3004362 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 50 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918090760 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 8.6 g Nauyi kowane yanki (ban da shiryawa) 7.9489 lambar asali0 CN0 tafsiri 8 RANAR FASAHA Nau'in samfur Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha Iyalin Samfuran UK Yawan haɗin gwiwa 2 Nu...

    • Tuntuɓi Phoenix 3006043 UK 16 N - Tashar tashar tasha

      Phoenix Contact 3006043 UK 16 N - Ciyarwar ta ...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3006043 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918091309 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 23.46 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 23.2339 CN lambar asali RANAR FASAHA Nau'in samfur Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha Iyalin Samfuran UK Yawan matsayi 1 Nu...

    • Tuntuɓi Phoenix 3044076 Ciyarwar-ta hanyar tashar tashar

      Phoenix Contact 3044076 Feed-ta tashar b...

      Bayanin Samfurin Ciyarwar-ta hanyar toshe tasha, nom. irin ƙarfin lantarki: 1000 V, maras muhimmanci halin yanzu: 24 A, adadin haši: 2, hanyar haɗi: Screw connection, Rated giciye sashe: 2.5 mm2, giciye sashe: 0.14 mm2 - 4 mm2, hawa nau'i: NS 35/7,5, NS 35/15, launi: launin toka Commerial 6 Packing Minimm0 4 pc. oda yawa 50 pc Sales key BE01 Product key BE1...

    • Phoenix Contact 2966171 PLC-RSC- 24DC/21 - Module Relay

      Phoenix Contact 2966171 PLC-RSC- 24DC/21 - Rela...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2966171 Kundin tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin oda 1 pc Maɓallin tallace-tallace 08 Maɓallin samfur CK621A Shafin kasida Shafi 364 (C-5-2019) GTIN 4017918130732 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa.8) G364 (C-5-2019) 31.06 g lambar kuɗin fito na kwastam 85364190 Ƙasar asalin DE Bayanin samfur Coil sid ...

    • Phoenix Contact 2904603 QUINT4-PS/1AC/24DC/40 - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904603 QUINT4-PS/1AC/24DC/40 -...

      Bayanin samfur Ƙarni na huɗu na samar da wutar lantarki mai girma na QUINT POWER yana tabbatar da ingantaccen tsarin samuwa ta hanyar sabbin ayyuka. Za'a iya daidaita madaidaitan sigina da madaidaitan lankwasa daban-daban ta hanyar mu'amalar NFC. Fasahar SFB ta musamman da saka idanu na aikin rigakafi na samar da wutar lantarki na QUINT POWER yana haɓaka samun aikace-aikacen ku. ...

    • Phoenix Contact 2903148 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/5 - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2903148 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/5 -...

      Bayanin samfur Kayan wutar lantarki na TRIO POWER tare da daidaitaccen aiki Madaidaicin kewayon samar da wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa an cika shi don amfani da ginin injin. Duk ayyuka da kuma tsarin ceton-adana na guda uku da aka dace da su ga buƙatun magungunan. Ƙarƙashin ƙalubale na yanayi na yanayi, sassan samar da wutar lantarki, waɗanda ke ƙunshe da ƙaƙƙarfan ƙwaƙƙwaran lantarki da na inji...