• babban_banner_01

Tuntuɓi Phoenix 2866514 TRIO-DIODE/12-24DC/2X10/1X20 - Modulun Redundancy

Takaitaccen Bayani:

PHOENIX Contact 2866514is Tsarin sakewa tare da saka idanu na aiki, 12 … 24 V DC, 2x 10 A, 1x 20 A


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ranar ciniki

 

Lambar abu 2866514
Naúrar shiryawa 1 pc
Mafi ƙarancin oda 1 pc
Maɓallin tallace-tallace Saukewa: CMRT43
Makullin samfur Saukewa: CMRT43
Shafin kasida Shafi na 210 (C-6-2015)
GTIN 4046356492034
Nauyi kowane yanki (ciki har da tattarawa) 505g ku
Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 370 g
Lambar kudin kwastam Farashin 85049090
Ƙasar asali CN

Bayanin samfur

 

 

TRIO DIODE shine DIN-dogon da za'a iya hawa redundancy module daga kewayon samfurin TRIO POWER.
Yin amfani da tsarin sakewa, yana yiwuwa raka'o'in samar da wutar lantarki guda biyu na nau'in iri ɗaya da aka haɗa a layi ɗaya a gefen fitarwa don haɓaka aiki ko sakewa ya zama ware 100% daga juna.
Ana amfani da ƙarin tsarin a cikin tsarin da ke sanya buƙatu musamman akan amincin aiki. Dole ne raka'o'in samar da wutar lantarki da aka haɗa su zama babba wanda jimillar buƙatun duk abubuwan da ake buƙata na yanzu za a iya cika su ta ɗaya naúrar samar da wutar lantarki. Tsarin tsarin wutar lantarki don haka yana tabbatar da wanzuwar tsarin dindindin na dindindin.
A yayin da na'urar cikin gida ta sami matsala ko gazawar wutar lantarki ta hanyar farko, ɗayan na'urar ta atomatik ta karɓi dukkan ƙarfin lodin ba tare da katsewa ba. Alamar siginar mai iyo da LED nan da nan suna nuna asarar sakewa.

 

Nisa mm32 ku
Tsayi 130 mm
Zurfin 115 mm
Matsayin kwance 1.8 Div.
Girman shigarwa
Nisan shigarwa dama/hagu 0 mm / 0 mm
Nisan shigarwa sama/ƙasa 50 mm / 50 mm

 


 

 

Yin hawa

Nau'in hawa DIN dogo hawa
umarnin majalisa alignable: a kwance 0 mm, a tsaye 50 mm
Matsayin hawa a kwance DIN dogo NS 35, EN 60715

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Phoenix Tuntuɓi 3074130 UK 35 N - Ciyar-ta hanyar tashar tashar tashar

      Phoenix Contact 3074130 UK 35 N - Ciyarwar ta ...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3005073 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 1 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918091019 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 16.942 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 16.367 lambar ƙasa Lambar Abu CN 3005073 RANAR FASAHA Nau'in samfur Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha Samfurin dangin UK Lam...

    • Phoenix Tuntuɓi UT 35 3044225 Ciyarwa-ta Tashar Tasha

      Phoenix Tuntuɓi UT 35 3044225 Ciyarwa-ta Term...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3044225 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 1 pc Maɓallin samfur BE1111 GTIN 4017918977559 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 58.612 g Nauyi kowane yanki (ban da shiryawa) 57.34g lambar Customasa RANAR FASAHA Gwajin-harshen allura Lokacin fallasa Gwajin sakamako na 30 s ya wuce Oscillatio...

    • Phoenix Contact 2904617 QUINT4-PS/1AC/24DC/20/+ - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904617 QUINT4-PS/1AC/24DC/20/+...

      Bayanin samfur Ƙarni na huɗu na samar da wutar lantarki mai girma na QUINT POWER yana tabbatar da ingantaccen tsarin samuwa ta hanyar sabbin ayyuka. Za'a iya daidaita madaidaitan sigina da madaidaitan lankwasa daban-daban ta hanyar mu'amalar NFC. Fasahar SFB ta musamman da saka idanu na aikin rigakafi na samar da wutar lantarki na QUINT POWER yana haɓaka samun aikace-aikacen ku. ...

    • Tuntuɓi Phoenix 3006043 UK 16 N - Tashar tashar tasha

      Phoenix Contact 3006043 UK 16 N - Ciyarwar ta ...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3006043 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918091309 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 23.46 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 23.2339 CN lambar asali RANAR FASAHA Nau'in samfur Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha Iyalin Samfuran UK Yawan matsayi 1 Nu...

    • Phoenix Contact ST 6-TWIN 3036466 Tashar Tasha

      Phoenix Contact ST 6-TWIN 3036466 Tashar Tasha

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3036466 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 50 pc Maɓallin samfur BE2112 GTIN 4017918884659 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 22.598 g Nauyin kowane yanki (ban da shiryawa) 23.4g lambar ƙasa RANAR FASAHA Nau'in na'ura mai ɗaukar hoto Multi-conductor tasha toshe samfurin iyali ST Ar...

    • Phoenix Tuntuɓi 1308188 REL-FO/L-24DC/1X21 - Guda guda ɗaya

      Phoenix Contact 1308188 REL-FO/L-24DC/1X21 - Si...

      Kwanan wata Kasuwanci Lambar Abu 1308188 Naúrar shiryawa 10 pc Maɓallin tallace-tallace C460 Maɓallin samfur CKF931 GTIN 4063151557072 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 25.43 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 25.43 g lambar tuntuɓar ƙasar Phoenix 8536 Relays mai ƙarfi-jihar da relays na lantarki Daga cikin wasu abubuwa, m-st...