• kai_banner_01

Phoenix Contact 2902991 UNO-PS/1AC/24DC/ 30W - Na'urar samar da wutar lantarki

Takaitaccen Bayani:

PHOENIX Contact 2902991is Babban ƙarfin wutar lantarki na UNO POWER don hawa layin DIN, shigarwa: mataki 1, fitarwa: 24 V DC/30 W


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 2902991
Na'urar shiryawa Kwamfuta 1
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 1
Maɓallin tallace-tallace CMPU13
Maɓallin samfur CMPU13
Shafin kundin adireshi Shafi na 266 (C-4-2019)
GTIN 4046356729192
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 187.02 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 147 g
Lambar kuɗin kwastam 85044095
Ƙasar asali VN

Bayanin Samfurin

 

Kayayyakin wutar lantarki na UNO POWER tare da ayyuka na asali
Godiya ga yawan ƙarfinsu, ƙananan kayan wutar lantarki na UNO POWER sune mafita mafi kyau ga lodi har zuwa 240 W, musamman a cikin ƙananan akwatunan sarrafawa. Ana samun na'urorin samar da wutar lantarki a cikin azuzuwan aiki daban-daban da faɗin gabaɗaya. Babban matakin inganci da ƙarancin asarar aiki suna tabbatar da babban matakin ingancin makamashi.

 

 

Aikin AC
Matsakaicin ƙarfin lantarki na shigarwa 100 V AC ... 240 V AC
Tsarin ƙarfin lantarki na shigarwa 85 V AC ... 264 V AC
Tsarin ƙarfin lantarki na shigarwar AC 85 V AC ... 264 V AC
Nau'in ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki AC
Inrush current <30 A (nau'in)
Integral na wutar lantarki na Inrush (I2t) <0.4 A2s (nau'in)
Kewayen mitoci na AC 50 Hz ... 60 Hz
Kewayon mita (fN) 50 Hz ... 60 Hz ±10%
Lokacin buffering na Mains > 25 ms (120 V AC)
> 115 ms (230 V AC)
Amfani da shi a yanzu nau'in 0.8 A (100 V AC)
nau'in 0.4 A (240 V AC)
Amfani da wutar lantarki mara iyaka 72.1 VA
Da'irar kariya Kariyar hawan jini na ɗan lokaci;
Ƙarfin iko (cos phi) 0.47
Lokacin amsawa na yau da kullun < 1 s
Fis ɗin shigarwa 2 A (a hankali, na ciki)
An ba da shawarar mai warwarewa don kariyar shigarwa 6 A ... 16 A (Halayen B, C, D, K)

 

 

Faɗi 22.5 mm
Tsawo 90 mm
Zurfi 84 mm
 

Girman shigarwa

Nisa daga shigarwa dama/hagu 0 mm / 0 mm
Nisa daga shigarwa sama/ƙasa 30 mm / 30 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2903158 TRIO-PS-2G/1AC/12DC/10 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2903158 TRIO-PS-2G/1AC/12DC/10 ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na TRIO POWER tare da aiki na yau da kullun An kammala kewayon wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa don amfani a cikin ginin injin. Duk ayyuka da ƙirar adana sarari na na'urori guda ɗaya da uku an tsara su da kyau don dacewa da buƙatun masu tsauri. A ƙarƙashin yanayi mai ƙalubale, na'urorin samar da wutar lantarki, waɗanda ke da ƙarfin lantarki da ƙira na inji mai ƙarfi...

    • Tuntuɓi Phoenix UK 5 N YE 3003952 Toshewar tashar ciyarwa

      Tuntuɓi Phoenix UK 5 N YE 3003952 Ci gaba ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3003952 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918282172 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 8.539 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 8.539 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali CN RANAR FASAHAR KWASTOMA Gwajin allurar wuta Lokacin fallasa 30 daƙiƙa 30 Gwajin ya wuce Osc...

    • Phoenix Contact 3209510 PT 2,5 Filin Tashar Ciyarwa

      Phoenix Contact 3209510 PT 2,5 Ciyarwa ta hanyar Ter...

      Ranar Kasuwanci Lambar Lokaci 3209510 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2211 GTIN 4046356329781 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 6.35 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.8 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE Fa'idodi Tubalan tashar haɗin turawa suna da alaƙa da fasalin tsarin na comp CLIPLINE...

    • Phoenix Contact 2905744 Mai karya da'ira ta lantarki

      Phoenix Contact 2905744 Mai karya da'ira ta lantarki

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2905744 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CL35 Maɓallin samfura CLA151 Shafin kundin shafi na 372 (C-4-2019) GTIN 4046356992367 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 306.05 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 303.8 g Lambar kuɗin kwastam 85362010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Babban da'ira IN+ Hanyar haɗi P...

    • Phoenix Contact 2866776 QUINT-PS/1AC/24DC/20 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866776 QUINT-PS/1AC/24DC/20 - ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2866776 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMPQ13 Maɓallin samfura CMPQ13 Shafin kundin shafi na 159 (C-6-2015) GTIN 4046356113557 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 2,190 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 1,608 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali TH Bayanin samfur QUINT...

    • Phoenix Contact 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...