• kai_banner_01

Na'urar samar da wutar lantarki ta Phoenix Contact 2903153

Takaitaccen Bayani:

Phoenix Contact 2903153 shine babban tushen wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa don hawa layin DIN, shigarwa: matakai 3, fitarwa: 24 V DC/5 A


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 2903153
Na'urar shiryawa Kwamfuta 1
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 1
Maɓallin samfur CMPO33
Shafin kundin adireshi Shafi na 258 (C-4-2019)
GTIN 4046356960946
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 458.2 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 410.56 g
Lambar kuɗin kwastam 85044095
Ƙasar asali CN

Bayanin Samfurin

 

Kayayyakin wutar lantarki na TRIO POWER tare da aiki na yau da kullun
An kammala aikin samar da wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa don amfani a ginin injina. Duk ayyuka da ƙirar adana sarari na na'urori guda ɗaya da na matakai uku an tsara su yadda ya kamata bisa ga buƙatun da suka dace. A ƙarƙashin yanayi mai ƙalubale, na'urorin samar da wutar lantarki, waɗanda ke da ƙirar lantarki da injina mai ƙarfi sosai, suna tabbatar da wadatar duk kayan aiki.

KWANA NA FASAHA

 

Shigarwa
Hanyar haɗi Haɗin turawa
Sashen giciye na jagora, mai tauri min. 0.2 mm²
Sashen giciye na jagora, matsakaicin ƙarfi. 4 mm²
Mai sassauƙan sashe na jagora min. 0.2 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa mafi girma. 2.5 mm²
Mai jagora/mahadar hanya ɗaya, wanda aka makale, tare da ferrule, minti. 0.2 mm²
Mai jagora/tashar guda ɗaya, wanda aka makale, tare da ferrule, matsakaicin. 2.5 mm²
Sashen giciye na mai gudanarwa AWG min. 24
Sashen giciye na mai gudanarwa AWG mafi girma. 12
Tsawon yankewa 10 mm
Fitarwa
Hanyar haɗi Haɗin turawa
Sashen giciye na jagora, mai tauri min. 0.2 mm²
Sashen giciye na jagora, matsakaicin ƙarfi. 4 mm²
Mai sassauƙan sashe na jagora min. 0.2 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa mafi girma. 2.5 mm²
Mai jagora/mahadar hanya ɗaya, wanda aka makale, tare da ferrule, minti. 0.2 mm²
Mai jagora/tashar guda ɗaya, wanda aka makale, tare da ferrule, matsakaicin. 2.5 mm²
Sashen giciye na mai gudanarwa AWG min. 24
Sashen giciye na mai gudanarwa AWG mafi girma. 12
Tsawon yankewa 10 mm
Sigina
Hanyar haɗi Haɗin turawa
Sashen giciye na jagora, mai tauri min. 0.2 mm²
Sashen giciye na jagora, matsakaicin ƙarfi. 1.5 mm²
Mai sassauƙan sashe na jagora min. 0.2 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa mafi girma. 1.5 mm²
Mai jagora/mahadar hanya ɗaya, wanda aka makale, tare da ferrule, minti. 0.2 mm²
Mai jagora/tashar guda ɗaya, wanda aka makale, tare da ferrule, matsakaicin. 1.5 mm²
Sashen giciye na mai gudanarwa AWG min. 24
Sashen giciye na mai gudanarwa AWG mafi girma. 16
Tsawon yankewa 8 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact PT 4-TWIN 3211771 Tashar Tashar

      Phoenix Contact PT 4-TWIN 3211771 Tashar Tashar

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3211771 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2212 GTIN 4046356482639 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 10.635 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 10.635 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali PL KWANA NA FASAHA Faɗi 6.2 mm Faɗin murfin ƙarshe 2.2 mm Tsawo 66.5 mm Zurfin NS 35/7...

    • Phoenix Contact 2902991 UNO-PS/1AC/24DC/ 30W - Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2902991 UNO-PS/1AC/24DC/ 30W - ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2902991 Na'urar tattarawa 1 na'ura mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura Maɓallin Talla CMPU13 Maɓallin Samfura CMPU13 Shafin Kasida Shafi na 266 (C-4-2019) GTIN 4046356729192 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 187.02 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 147 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali VN Bayanin samfurin UNO POWER pow...

    • Phoenix Contact UT 35 3044225 Cibiyar Tashar Ciyarwa

      Phoenix Tuntuɓi UT 35 3044225 Lokacin ciyarwa...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3044225 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin samfur BE1111 GTIN 4017918977559 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 58.612 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 57.14 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali TR RANAR FASAHA Gwajin allurar wuta Lokacin fallasa 30 daƙiƙa Sakamakon gwaji ya wuce Oscillatio...

    • Phoenix Contact 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...

    • Phoenix Contact 2903149 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2903149 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10 ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na TRIO POWER tare da aiki na yau da kullun An kammala kewayon wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa don amfani a cikin ginin injin. Duk ayyuka da ƙirar adana sarari na na'urori guda ɗaya da uku an tsara su da kyau don dacewa da buƙatun masu tsauri. A ƙarƙashin yanayi mai ƙalubale, na'urorin samar da wutar lantarki, waɗanda ke da ƙarfin lantarki da ƙira na inji mai ƙarfi...

    • Tashar tashar Phoenix lamba ST 4-PE 3031380

      Tashar tashar Phoenix lamba ST 4-PE 3031380

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3031380 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2121 GTIN 4017918186852 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 12.69 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 12.2 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE KWANA TA FASAHA Hayaniyar Oscillation/broadband Bayani dalla-dalla DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2022...