• kai_banner_01

Phoenix Contact 2905744 Mai karya da'ira ta lantarki

Takaitaccen Bayani:

Phoenix Contact 2905744 yana da na'urar fashewa ta lantarki mai tashoshi da yawa tare da iyakancewar wutar lantarki mai aiki don kare lodi takwas a 24 V DC idan akwai nauyin kaya da gajeren da'ira. Tare da mataimakin wutar lantarki na asali da kuma kulle lantarki na na'urorin lantarki. Don shigarwa akan layin DIN.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 2905744
Na'urar shiryawa Kwamfuta 1
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 1
Maɓallin tallace-tallace CL35
Maɓallin samfur CLA151
Shafin kundin adireshi Shafi na 372 (C-4-2019)
GTIN 4046356992367
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 306.05 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 303.8 g
Lambar kuɗin kwastam 85362010
Ƙasar asali DE

KWANA NA FASAHA

 

Babban da'irar IN+
Hanyar haɗi Haɗin turawa
Tsawon yankewa 18 mm
Sashen giciye mai tsauri na jagora 0.75 mm² ... 16 mm²
Sashen giciye na jagora AWG 20 ... 4
Sashen giciye na jagora, mai sassauƙa, tare da ferrule, tare da hannun filastik 0.75 mm² ... 10 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa, tare da ferrule ba tare da hannun filastik ba 0.75 mm² ... 16 mm²
Babban da'irar IN-
Hanyar haɗi Haɗin turawa
Tsawon yankewa 10 mm
Sashen giciye mai tsauri na jagora 0.2 mm² ... 2.5 mm²
Sashen giciye na jagora AWG 24 ... 12
Sashen giciye na jagora, mai sassauƙa, tare da ferrule, tare da hannun filastik 0.25 mm² ... 1.5 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa, tare da ferrule ba tare da hannun filastik ba 0.25 mm² ... 2.5 mm²
Babban da'ira OUT
Hanyar haɗi Haɗin turawa
Tsawon yankewa 10 mm
Sashen giciye mai tsauri na jagora 0.2 mm² ... 2.5 mm²
Sashen giciye na jagora AWG 24 ... 12
Sashen giciye na jagora, mai sassauƙa, tare da ferrule, tare da hannun filastik 0.25 mm² ... 1.5 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa, tare da ferrule ba tare da hannun filastik ba 0.25 mm² ... 2.5 mm²
Da'irar nuni mai nisa
Tsawon yankewa 10 mm
Sashen giciye mai tsauri na jagora 0.2 mm² ... 2.5 mm²
Sashen giciye na jagora AWG 24 ... 12
Sashen giciye na jagora, mai sassauƙa, tare da ferrule, tare da hannun filastik 0.25 mm² ... 1.5 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa, tare da ferrule ba tare da hannun filastik ba 0.25 mm² ... 2.5 mm²

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Na'urar samar da wutar lantarki ta Phoenix Contact 2903155

      Na'urar samar da wutar lantarki ta Phoenix Contact 2903155

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2903155 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin samfura CMPO33 Shafin kundin shafi na 259 (C-4-2019) GTIN 4046356960861 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 1,686 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 1,493.96 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali CN Bayanin Samfura TRIO POWER kayayyakin wutar lantarki tare da aiki na yau da kullun...

    • Phoenix Contact 2904372 Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904372 Na'urar samar da wutar lantarki

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2904372 Na'urar tattarawa 1 pc Maɓallin tallace-tallace CM14 Maɓallin samfura CMPU13 Shafin kundin shafi na 267 (C-4-2019) GTIN 4046356897037 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 888.2 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 850 g Lambar kuɗin kwastam 85044030 Ƙasar asali VN Bayanin Samfura Kayan wutar lantarki na UNO POWER - mai ƙanƙanta tare da aiki na asali Godiya ga...

    • Phoenix Contact 2904602 QUINT4-PS/1AC/24DC/20 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2904602 QUINT4-PS/1AC/24DC/20 -...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2904602 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin samfura CMPI13 Shafin kundin shafi na 235 (C-4-2019) GTIN 4046356985352 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 1,660.5 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 1,306 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali TH Lambar kaya 2904602 Bayanin samfur Fou...

    • Tuntuɓi Phoenix 2903334 RIF-1-RPT-LDP-24DC/2X21 - Module ɗin jigilar kaya

      Tuntuɓi Phoenix 2903334 RIF-1-RPT-LDP-24DC/2X21...

      Bayanin Samfura Ana gane kuma an amince da jigilar kayayyaki masu amfani da wutar lantarki da ƙarfin hali a cikin RIFLINE tare da cikakken kewayon samfurin da tushe bisa ga UL 508. Ana iya kiran amincewa masu dacewa a kowane ɓangaren da ake magana a kai. KWANAKIN FASAHA Halayen Samfura Nau'in samfurin Module na Relay Iyalin Samfura RIFLINE cikakken Aikace-aikace na Duniya ...

    • Phoenix Contact 2866802 QUINT-PS/3AC/24DC/40 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866802 QUINT-PS/3AC/24DC/40 - ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2866802 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMPQ33 Maɓallin samfura CMPQ33 Shafin kundin shafi na 211 (C-4-2017) GTIN 4046356152877 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 3,005 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 2,954 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali TH Bayanin samfur QUINT POWER ...

    • Phoenix Contact 2961312 REL-MR- 24DC/21HC - Mai watsawa sau ɗaya

      Tuntuɓi Phoenix 2961312 REL-MR- 24DC/21HC - Sin...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2961312 Na'urar tattarawa 10 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 10 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CK6195 Maɓallin samfur CK6195 Shafin kundin shafi na 290 (C-5-2019) GTIN 4017918187576 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 16.123 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 12.91 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali AT Bayanin samfur Samfura...