• babban_banner_01

Phoenix Tuntuɓi 2961312 REL-MR- 24DC/21HC - Guda guda ɗaya

Takaitaccen Bayani:

PHOENIX Contact 2961312is Plug-in ƙaramar gudun ba da wutar lantarki, tare da lambar wutar lantarki don manyan igiyoyin ruwa masu ci gaba, lamba 1 canji, ƙarfin shigarwa 24V DC


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ranar ciniki

 

Lambar abu 2961312
Naúrar shiryawa 10 pc
Mafi ƙarancin oda 10 pc
Maɓallin tallace-tallace Farashin CK6195
Makullin samfur Farashin CK6195
Shafin kasida Shafi na 290 (C-5-2019)
GTIN 4017918187576
Nauyi kowane yanki (ciki har da tattarawa) 16.123 g
Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 12.91g
Lambar kudin kwastam 85364190
Ƙasar asali AT

Bayanin samfur

 

Nau'in samfur Relay guda ɗaya
Yanayin aiki 100% aiki factor
Rayuwar sabis na injiniya 3 x 107 zagayowar
Halayen rufi
Ƙarfin wutar lantarki III
Digiri na gurɓatawa 3

 

Bayanan shigarwa

Gefen murɗa
Wutar shigar da ƙima ta UN 24V DC
Wurin shigar da wutar lantarki 15.6 V DC ... 57.6 V DC
Fitar da aiki monostable
Turi (polarity) mara iyaka
Yawan shigar da halin yanzu a UN 17 mA
Lokacin amsawa na yau da kullun 7 ms
Lokacin fitarwa na yau da kullun 3 ms
Juriya na coil 1440 Ω ± 10 % (a 20 ° C)

 

Bayanan fitarwa

Canjawa
Nau'in canza lamba 1 canza lamba
Nau'in canjin lamba lamba ɗaya
Kayan tuntuɓar AgNi
Matsakaicin ƙarfin wutar lantarki 250V AC / DC
Mafi ƙarancin ƙarfin wutar lantarki 12V (a 10mA)
Iyakance ci gaba da halin yanzu 16 A
Matsakaicin inrush halin yanzu 50 A (20 ms)
Min. canza halin yanzu 10mA (a 12V)
Ƙididdiga mai katsewa (ohmic load) max. 384 W (a 24V DC)
58W (a 48V DC)
48W (a 60V DC)
50W (a 110V DC)
80W (a 220V DC)
4000 VA (na 250˽V˽AC)
Ƙarfin sauyawa 2 A (a 24V, DC13)
0.2 A (a 110V, DC13)
0.2 A (250V, DC13)
6 A (a 24V, AC15)
6 A (a 120V, AC15)
6 A (250V, AC15)
Load ɗin mota bisa ga UL 508 1/2 HP, 120V AC (N/O lamba)
1 HP, 240V AC (N/O lamba)
1/3 HP, 120V AC (N/C lamba)
3/4 HP, 240V AC (N/C lamba)
1/4 HP, 200 ... 250 V AC

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Phoenix Contact 3209510

      Phoenix Contact 3209510

      Bayanin Samfurin Ciyarwar-ta hanyar toshe tasha, nom. irin ƙarfin lantarki: 800 V, maras muhimmanci halin yanzu: 24 A, adadin haši: 2, adadin matsayi: 1, hanyar haɗi: Push-in dangane, Rated giciye sashe: 2.5 mm2, giciye sashe: 0.14 mm2 - 4 mm2, hawa nau'i: NS 35/7,5, NS 35/15, Commerci 35/15 grayment grayment: 2. naúrar 50 pc Mafi qarancin oda yawa 50 pc Product...

    • Phoenix Contact 2904376 Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904376 Na'urar samar da wutar lantarki

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2904376 Naúrar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace CM14 Maɓallin samfur CMPU13 Shafin kasida Shafi 267 (C-4-2019) GTIN 4046356897099 Nauyi kowane yanki (gami da shirya kaya) 63 495 g lambar kwastam lambar 85044095 Bayanin Samfuran UNO WUTA samar da wutar lantarki - m tare da ainihin ayyuka T ...

    • Phoenix Contact 2891002 FL SWITCH SFNB 8TX - Industrial Ethernet Canja wurin

      Phoenix Contact 2891002 FL SWITCH SFNB 8TX - A...

      Kwanan wata Kasuwanci Lambar Abu 2891002 Naúrar shiryawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace DNN113 Maɓallin samfur DNN113 Shafin kasida Shafi 289 (C-6-2019) GTIN 4046356457170 Nauyi kowane yanki (gami da shirya kaya) 40 307.3 g lambar kuɗin kwastam 85176200 Ƙasar asalin TW Bayanin samfur Nisa 50 ...

    • Phoenix Contact 1308332 ECOR-1-BSC2/FO/2X21 - Relay Tushen

      Phoenix Contact 1308332 ECOR-1-BSC2/FO/2X21 - R...

      Kwanan wata Kasuwanci Lambar Abu 1308332 Naúrar shiryawa 10 pc Maɓallin tallace-tallace C460 Maɓallin samfur CKF312 GTIN 4063151558963 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 31.4 g Nauyi kowane yanki (ban da tattarawa) 22.22 g Asalin asali na kwastam na Phoenix AMINCI 9 lambar lambar sadarwa na ƙasar Phoenix 805369 Tariff Tariff 9. na kayan aikin sarrafa kansa na masana'antu yana haɓaka tare da e ...

    • Phoenix Contact 2904623 QUINT4-PS/3AC/24DC/40 - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904623 QUINT4-PS/3AC/24DC/40 -...

      Bayanin samfur Ƙarni na huɗu na samar da wutar lantarki mai girma na QUINT POWER yana tabbatar da ingantaccen tsarin samuwa ta hanyar sabbin ayyuka. Za'a iya daidaita madaidaitan sigina da madaidaitan lankwasa daban-daban ta hanyar mu'amalar NFC. Fasahar SFB ta musamman da saka idanu na aikin rigakafi na samar da wutar lantarki na QUINT POWER yana haɓaka samun aikace-aikacen ku. ...

    • Phoenix Tuntuɓi 2961192 REL-MR- 24DC/21-21 - Guda guda ɗaya

      Phoenix Contact 2961192 REL-MR- 24DC/21-21 - Si...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2961192 Kundin tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin tsari 10 pc Maɓallin tallace-tallace CK6195 Maɓallin samfur CK6195 Shafin shafi Shafi 290 (C-5-2019) GTIN 4017918158019 Nauyi kowane yanki (ciki har da marufi 7) shiryawa) 15.94 g lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali AT bayanin samfur Coil s ...