• kai_banner_01

Phoenix Contact 3212120 PT 10 Cibiyar Tashar Ciyarwa

Takaitaccen Bayani:

Lambar Phoenix Contact 3212120 PT 10 ita ce toshewar tashar da ke shiga, ƙarfin lantarki na lamba: 1000 V, wutar lantarki ta lamba: 57 A, adadin haɗin: 2, hanyar haɗi: Haɗin turawa, Sashen giciye mai ƙima: 10 mm2, sashe na giciye: 0.5 mm2 - 16 mm2, nau'in hawa: NS 35/7,5, NS 35/15, launi: launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 3212120
Na'urar shiryawa Kwamfuta 50
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 1
Maɓallin samfur BE2211
GTIN 4046356494816
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 27.76 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 26.12 g
Lambar kuɗin kwastam 85369010
Ƙasar asali CN

Fa'idodi

 

Tubalan tashar haɗin turawa suna da alaƙa da fasalin tsarin tsarin CLIPLINE da kuma wayoyi masu sauƙi da marasa kayan aiki na masu jagoranci tare da ferrules ko masu jagoranci masu ƙarfi.

Tsarin da aka ƙera da haɗin gaba yana ba da damar yin wayoyi a cikin sarari mai iyaka

Baya ga zaɓin gwaji a cikin shaft ɗin aiki biyu, duk tubalan tashoshi suna ba da ƙarin zaɓin gwaji

An gwada don aikace-aikacen layin dogo

KWANA NA FASAHA

 

Nau'in Samfuri Toshewar tashar ciyarwa ta hanyar
Iyalin samfurin PT
Yankin aikace-aikacen Masana'antar layin dogo
Gina injina
Injiniyan tsirrai
Adadin hanyoyin haɗi 2
Adadin layuka 1
Abubuwan da Zasu Iya Yi 1

 

Rukunin ƙarfin lantarki mai yawa na uku
Matakin gurɓatawa 3

 

Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 8 kV
Matsakaicin wargazawar iko don yanayin da ba a saba ba 1.82 W

 

Faɗi 10.2 mm
Faɗin murfin ƙarshe 2.2 mm
Tsawo 67.7 mm
Zurfi 49.5 mm
Zurfin NS 35/7,5 50.5 mm
Zurfi akan NS 35/15 58 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2909575 QUINT4-PS/1AC/24DC/1.3/PT - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2909575 QUINT4-PS/1AC/24DC/1.3/...

      Bayanin Samfura A cikin kewayon wutar lantarki har zuwa 100 W, QUINT POWER yana ba da ingantaccen tsarin samuwa a cikin ƙaramin girma. Ana samun sa ido kan ayyukan rigakafi da ajiyar wutar lantarki na musamman don aikace-aikace a cikin kewayon ƙarancin wutar lantarki. Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2909575 Na'urar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin Talla CMP Maɓallin Samfura ...

    • Phoenix Contact 3005073 UK 10 N - Toshewar tashar da ke kaiwa ga masu ziyara

      Phoenix Contact 3005073 UK 10 N - Ciyarwa ta ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3005073 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin samfur BE1211 GTIN 4017918091019 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 16.942 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 16.327 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali CN Lambar abu 3005073 RANAR FASAHA Nau'in samfurin Toshewar tashar tashar ciyarwa Iyalin samfurin UK Lambar...

    • Phoenix Contact 3000486 TB 6 I Ciyarwa Ta Tashar Tashar

      Phoenix Contact 3000486 TB 6 I Ciyarwa Ter-through...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3000486 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin tallace-tallace BE1411 Maɓallin samfur BEK211 GTIN 4046356608411 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 11.94 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 11.94 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali CN RANAR FASAHA Nau'in samfura toshewar tashar ciyarwa ta hanyar iyali samfurin Lambar TB ...

    • Phoenix Contact 2904600 QUINT4-PS/1AC/24DC/5 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2904600 QUINT4-PS/1AC/24DC/5 - ...

      Bayanin Samfura Tsarin samar da wutar lantarki na QUINT POWER mai aiki sosai yana tabbatar da samuwar tsarin ta hanyar sabbin ayyuka. Ana iya daidaita iyakokin sigina da lanƙwasa na halaye daban-daban ta hanyar hanyar sadarwa ta NFC. Fasaha ta musamman ta SFB da sa ido kan aikin rigakafi na samar da wutar lantarki ta QUINT POWER suna ƙara yawan aikace-aikacen ku. ...

    • Phoenix Contact 2891002 FL SWITCH SFNB 8TX - Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Phoenix Contact 2891002 FL SWITCH SFNB 8TX - A cikin...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2891002 Na'urar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin tallace-tallace DNN113 Maɓallin samfura DNN113 Shafin kundin adireshi Shafi na 289 (C-6-2019) GTIN 4046356457170 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 403.2 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 307.3 g Lambar kuɗin kwastam 85176200 Ƙasar asali TW Bayanin samfur Faɗi 50 ...

    • Phoenix Contact PT 16 N 3212138 Cibiyar Tashar Ciyarwa

      Phoenix Contact PT 16 N 3212138 Cibiyar sadarwa ta hanyar sadarwa...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3212138 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin samfur BE2211 GTIN 4046356494823 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 31.114 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 31.06 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali PL RANAR FASAHA Nau'in samfurin Toshewar tashar ciyarwa ta hanyar iyali samfurin PT Yankin aikace-aikacen Railwa...