• kai_banner_01

Phoenix Contact UDK 4 2775016 Filin Tashar Ciyarwa

Takaitaccen Bayani:

Phoenix Lambobin Sadarwa UDK 4 2775016 shine toshewar tashar da ke shiga ta hanyar ciyarwa, ƙarfin lantarki na lamba: 630 V, wutar lantarki ta lamba: 32 A, adadin haɗin gwiwa: 4, adadin matsayi: 1, hanyar haɗi: Haɗin sukurori, Sashen giciye mai ƙima: 4 mm2, sashe na giciye: 0.2 mm2 - 6 mm2, nau'in hawa: NS 35/7,5, NS 35/15, NS 32, launi: launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 2775016
Na'urar shiryawa Kwamfuta 50
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 50
Maɓallin samfur BE1213
GTIN 4017918068363
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 15.256 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 15.256 g
Lambar kuɗin kwastam 85369010
Ƙasar asali CN

KWANA NA FASAHA

 

Nau'in Samfuri Toshewar tashar jagora mai yawa
Iyalin samfurin UDK
Adadin mukamai 1
Adadin hanyoyin haɗi 4
Adadin layuka 1
Abubuwan da Zasu Iya Yi 1
Halayen rufi
Rukunin ƙarfin lantarki mai yawa na uku
Matakin gurɓatawa 3

 

Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima 8 kV
Matsakaicin wargazawar iko don yanayin da ba a saba ba 1.02 W

 

Adadin hanyoyin haɗi a kowane mataki 4
Sashen giciye mara suna 4 mm²
Hanyar haɗi Haɗin sukurori
Zaren sukurori M3
Ƙarfin ƙarfi 0.5 ... 0.6 Nm
Tsawon yankewa 8 mm
Ma'aunin silinda na ciki A3
Haɗi a cikin acc. tare da daidaitaccen IEC 60947-7-1
Sashen giciye mai tsauri na jagora 0.2 mm² ... 6 mm²
Sashen giciye AWG 24 ... 10 (an canza acc. zuwa IEC)
Sashen giciye mai sassauƙa 0.2 mm² ... 4 mm²
Sashen jagora, mai sassauƙa [AWG] 24 ... 12 (an canza acc. zuwa IEC)
Mai sassauƙan sashe na jagora (ferrule ba tare da hannun filastik ba) 0.25 mm² ... 4 mm²
Sashen giciye mai sassauƙa (ferrule mai hannun riga na filastik) 0.25 mm² ... 1.5 mm²
Sashe na giciye tare da gadar sakawa, mai tauri 2.5 mm²
Sashe na giciye tare da gadar sakawa, mai sassauƙa 2.5 mm²
Masu jagoranci guda biyu masu sashe ɗaya, masu ƙarfi 0.2 mm² ... 1 mm²
Masu jagoranci guda biyu masu sashe ɗaya, masu sassauƙa 0.2 mm² ... 1.5 mm²
Masu jagoranci guda biyu masu sassa ɗaya, masu sassauƙa, tare da ferrule ba tare da hannun filastik ba 0.25 mm² ... 1.5 mm²
Masu jagoranci guda biyu masu sassa ɗaya, masu sassauƙa, tare da ferrule TWIN mai hannun riga na filastik 0.5 mm² ... 1 mm²
Matsayin yanzu 32 A (tare da sashin giciye na jagoran 6 mm²)
Matsakaicin nauyin wuta 32 A (Idan akwai sashen giciye na mai jagora mai girman mm² 6, matsakaicin wutar lantarki ba dole ba ne ya wuce jimlar wutar lantarki na duk masu haɗa wutar lantarki)
Ƙarfin wutar lantarki mara iyaka 630 V
Sashen giciye mara suna 4 mm²

 

Faɗi 6.2 mm
Faɗin murfin ƙarshe 1.5 mm
Tsawo 63.5 mm
Zurfin NS 32 52 mm
Zurfin NS 35/7,5 47 mm
Zurfi akan NS 35/15 54.5 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2910586 ESESSENTIAL-PS/1AC/24DC/120W/EE - Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2910586 Essential-PS/1AC/24DC/1...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2910586 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMP Maɓallin samfura CMB313 GTIN 4055626464411 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 678.5 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 530 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali IN Fa'idodin ku tafiye-tafiyen fasaha na SFB na yau da kullun masu karya da'ira zaɓi...

    • Phoenix Contact 2900330 PLC-RPT- 24DC/21-21 - Tsarin Relay

      Tuntuɓi Phoenix 2900330 PLC-RPT- 24DC/21-21 - R...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2900330 Na'urar tattarawa 10 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 10 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CK623C Maɓallin samfur CK623C Shafin kundin shafi na 366 (C-5-2019) GTIN 4046356509893 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 69.5 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 58.1 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali DE Bayanin samfur Gefen coil...

    • Phoenix Contact 2903149 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2903149 TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10 ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na TRIO POWER tare da aiki na yau da kullun An kammala kewayon wutar lantarki na TRIO POWER tare da haɗin turawa don amfani a cikin ginin injin. Duk ayyuka da ƙirar adana sarari na na'urori guda ɗaya da uku an tsara su da kyau don dacewa da buƙatun masu tsauri. A ƙarƙashin yanayi mai ƙalubale, na'urorin samar da wutar lantarki, waɗanda ke da ƙarfin lantarki da ƙira na inji mai ƙarfi...

    • Phoenix Contact 2966595 solid-state relay

      Phoenix Contact 2966595 solid-state relay

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2966595 Na'urar tattarawa 10 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 10 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace C460 Maɓallin samfura CK69K1 Shafin kundin shafi na 286 (C-5-2019) GTIN 4017918130947 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 5.29 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.2 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 RANAR FASAHA Nau'in samfuri Relay mai ƙarfi guda ɗaya Yanayin aiki 100% buɗewa...

    • Phoenix Contact 2904598 QUINT4-PS/1AC/24DC/2.5/SC - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2904598 QUINT4-PS/1AC/24DC/2.5/...

      Bayanin Samfura A cikin kewayon wutar lantarki har zuwa 100 W, QUINT POWER yana ba da ingantaccen tsarin samuwa a cikin ƙaramin girma. Ana samun sa ido kan ayyukan rigakafi da ajiyar wutar lantarki na musamman don aikace-aikace a cikin kewayon ƙarancin wutar lantarki. Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2904598 Na'urar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin Talla CMP Maɓallin Samfura ...

    • Phoenix Contact 2320911 QUINT-PS/1AC/24DC/10/CO - Wutar lantarki, tare da rufin kariya

      Phoenix Contact 2320911 QUINT-PS/1AC/24DC/10/CO...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2866802 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMPQ33 Maɓallin samfura CMPQ33 Shafin kundin shafi na 211 (C-4-2017) GTIN 4046356152877 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 3,005 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 2,954 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali TH Bayanin samfur QUINT POWER ...