• kai_banner_01

Phoenix Contact UT 1,5 BU 1452264 Filin Tashar Ciyarwa

Takaitaccen Bayani:

Phoenix Lambobin Sadarwa UT 1,5 BU 1452264 shine toshewar tashar da ke shiga ta hanyar ciyarwa, ƙarfin lantarki na lamba: 1000 V, ƙarfin lantarki na lamba: 17.5 A, adadin haɗin gwiwa: 2, hanyar haɗi: Haɗin sukurori, Sashen giciye mai ƙima: 1.5 mm2, sashe na giciye: 0.14 mm2 - 1.5 mm2, nau'in hawa: NS 35/7,5, NS 35/15, launi: shuɗi


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 1452264
Na'urar shiryawa Kwamfuta 50
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 50
Maɓallin tallace-tallace BE1111
Maɓallin samfur BE1111
GTIN 4063151840242
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 5.769 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.705 g
Lambar kuɗin kwastam 85369010
Ƙasar asali IN

 

 

 

 

KWANA NA FASAHA

 

Faɗi 4.15 mm
Tsawo 48 mm
Zurfi 46.9 mm

 

Nau'in hawa NS 35/7,5
NS 35/15

 

Launi shuɗi (RAL 5015)
Ƙimar ƙona wuta bisa ga UL 94 V0
Rukunin kayan rufi I
Kayan rufewa PA
Aikace-aikacen kayan rufi mai tsauri a cikin sanyi -60°C
Ma'aunin zafin jiki na kayan rufi (Elec., UL 746 B) 130°C
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R22 HL 1 - HL 3
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R23 HL 1 - HL 3
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R24 HL 1 - HL 3
Kariyar gobara ga motocin layin dogo (DIN EN 45545-2) R26 HL 1 - HL 3
NFPA 130 mai ƙonewa a saman (ASTM E 162) an wuce
Takamaiman yawan hayaki na gani NFPA 130 (ASTM E 662) an wuce
Guba daga hayaki NFPA 130 (SMP 800C) an wuce

 

Zafin yanayi (aiki) -60 °C ... 110 °C (Zafin aiki ya haɗa da dumama kai; don matsakaicin zafin aiki na ɗan gajeren lokaci, duba RTI Elec.)
Zafin yanayi (ajiye/sufuri) -25 °C ... 60 °C (na ɗan gajeren lokaci, ba zai wuce awanni 24 ba, -60 °C zuwa +70 °C)
Zafin yanayi (haɗuwa) -5 °C ... 70 °C
Zafin yanayi (aiki) -5 °C ... 70 °C
Danshi da aka yarda da shi (aiki) Kashi 20 cikin 100 ... Kashi 90 cikin 100
Danshi da aka yarda da shi (ajiyewa/sufuri) Kashi 30% ... Kashi 70%

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 1452265 UT 1,5 Cibiyar Tashar Ciyarwa

      Phoenix Contact 1452265 UT 1,5 Ciyarwa ta Ter...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 1452265 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE1111 GTIN 4063151840648 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 5.8 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.705 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali A RANAR FASAHA Nau'in samfura An toshe tashar tashar ciyarwa ta hanyar iyali samfurin UT Yankin aikace-aikacen Layin dogo ...

    • Phoenix Contact UDK 4 2775016 Filin Tashar Ciyarwa

      Tuntuɓi Phoenix UDK 4 2775016 Lokacin ciyarwa...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2775016 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE1213 GTIN 4017918068363 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 15.256 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 15.256 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali CN RANAR FASAHA Nau'in samfur Toshe tashar mai sarrafawa da yawa Iyalin samfurin UDK Yawan matsayi ...

    • Phoenix Contact 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866747 QUINT-PS/1AC/24DC/ 3.5 ...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...

    • Phoenix Contact 2910588 ESESSENTIAL-PS/1AC/24DC/480W/EE - Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2910588 ESISENTIAL-PS/1AC/24DC/4...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2910587 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMP Maɓallin samfura CMB313 GTIN 4055626464404 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 972.3 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 800 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali IN Fa'idodin ku tafiye-tafiyen fasaha na SFB na yau da kullun masu karya da'ira zaɓi...

    • Phoenix Contact 3212120 PT 10 Cibiyar Tashar Ciyarwa

      Phoenix Contact 3212120 PT 10 Ciyarwa ta Lokaci...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3212120 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin samfur BE2211 GTIN 4046356494816 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 27.76 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 26.12 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali CN Fa'idodi Tubalan tashar haɗin turawa suna da alaƙa da fasalin tsarin CLIPLINE c...

    • Phoenix Contact 2866268 TRIO-PS/1AC/24DC/ 2.5 - Na'urar samar da wutar lantarki

      Tuntuɓi Phoenix 2866268 TRIO-PS/1AC/24DC/ 2.5 -...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2866268 Na'urar tattarawa 1 na'ura mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai siyarwa CMPT13 Maɓallin samfura CMPT13 Shafin kundin adireshi Shafi na 174 (C-6-2013) GTIN 4046356046626 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 623.5 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 500 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali CN Bayanin samfurin TRIO PO...