• kai_banner_01

Phoenix Tuntuɓi UT 6-T-HV P/P 3070121 Tashar Tashar

Takaitaccen Bayani:

Tuntuɓi Phoenix UT 6-T-HV P/P 3070121 shine toshewar tashar cire haɗin gwaji, Tare da sukurori na soket na gwaji don saka filogi na gwaji, ƙarfin lantarki na lamba: 1000 V, wutar lantarki ta lamba: 41 A, hanyar haɗi: Haɗin sukurori, mataki 1, Sashen giciye mai ƙima: 6 mm2, sashe na giciye: 0.2 mm2 - 10 mm2, nau'in hawa: NS 35/7,5, NS 35/15, NS 32, launi: launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Lambar abu 3070121
Na'urar shiryawa Kwamfuta 50
Mafi ƙarancin adadin oda Kwamfuta 1
Maɓallin samfur BE1133
GTIN 4046356545228
Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 27.52 g
Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 26.333 g
Lambar kuɗin kwastam 85369010
Ƙasar asali CN

 

 

 

KWANA NA FASAHA

 

 

Nau'in hawa NS 35/7,5
NS 35/15
NS 32
Zaren sukurori M3

 

 

Gwajin allura

Lokacin fallasa

30s

Sakamako

An ci jarabawar

Hayaniyar juyawa/hayaniyar broadband

Ƙayyadewa

DIN EN 50155 (VDE 0115-200): 2018-05

Bakandamiya

Gwaji mai tsawon rai na rukuni na 2, wanda aka ɗora a kan bogie

Mita

f1 = 5 Hz zuwa f2 = 250 Hz

Matakin ASD

6.12 (m/s²)²/Hz

Hanzari

3.12g

Tsawon lokacin gwaji a kowane axis

awanni 5

Umarnin gwaji

X-, Y- da Z-axis

Sakamako

An ci jarabawar

Girgizawa

Ƙayyadewa

DIN EN 50155 (VDE 0115-200): 2018-05

Siffar bugun jini

Rabin-sine

Hanzari

5g

Tsawon lokacin girgiza

30 ms

Adadin girgiza a kowace hanya

3

Umarnin gwaji

X-, Y- da Z-axis (pos. da neg.)

Sakamako

An ci jarabawar

Yanayi na Yanayi

Zafin yanayi (aiki)

-60 °C ... 110 °C (Zafin aiki ya haɗa da dumama kai; don matsakaicin zafin aiki na ɗan gajeren lokaci, duba RTI Elec.)

Zafin yanayi (ajiye/sufuri)

-25 °C ... 60 °C (na ɗan gajeren lokaci, ba zai wuce awanni 24 ba, -60 °C zuwa +70 °C)

Zafin yanayi (haɗuwa)

-5 °C ... 70 °C

Zafin yanayi (aiki)

-5 °C ... 70 °C

Danshin da aka yarda da shi (aiki)

Kashi 20 cikin 100 ... Kashi 90 cikin 100

Danshi da aka yarda da shi (ajiyewa/sufuri)

Kashi 30% ... Kashi 70%

 

Faɗi 8.2 mm
Faɗin murfin ƙarshe 2.2 mm
Tsawo 72.6 mm
Zurfin NS 32 59.3 mm
Zurfin NS 35/7,5 54.3 mm
Zurfi akan NS 35/15 61.8 mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2961105 REL-MR- 24DC/21 - Mai watsawa sau ɗaya

      Phoenix Contact 2961105 REL-MR- 24DC/21 - Single...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2961105 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 10 pc Maɓallin siyarwa CK6195 Maɓallin samfur CK6195 Shafin kundin adireshi Shafi na 284 (C-5-2019) GTIN 4017918130893 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 6.71 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali CZ Bayanin samfur QUINT POWER pow...

    • Phoenix Contact 1308331 REL-IR-BL/L- 24DC/2X21 - Relay Guda ɗaya

      Tuntuɓi Phoenix 1308331 REL-IR-BL/L- 24DC/2X21 ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 1308331 Na'urar tattarawa 10 pc Maɓallin tallace-tallace C460 Maɓallin samfura CKF312 GTIN 4063151559410 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 26.57 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 26.57 g Lambar kuɗin kwastam 85366990 Ƙasar asali CN Phoenix Lambobin Sadarwa Ingancin kayan aikin sarrafa kansa na masana'antu yana ƙaruwa tare da ...

    • Phoenix Contact ST 4-QUATTRO 3031445 Tashar Tashar

      Phoenix Contact ST 4-QUATTRO 3031445 Tashar B...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3031445 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2113 GTIN 4017918186890 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 14.38 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 13.421 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Nau'in samfurin toshe tashar mai sarrafawa da yawa dangin samfur...

    • Phoenix Contact TB 4-HESILED 24 (5X20) I 3246434 Fuse Terminal Block

      Phoenix Contact TB 4-HESILED 24 (5X20) I 324643...

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 3246434 Na'urar marufi 50 pc Mafi ƙarancin oda Adadin 50 pc Lambar makullin tallace-tallace BEK234 Lambar makullin samfur BEK234 GTIN 4046356608626 Nauyi kowane yanki (gami da marufi) 13.468 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi) 11.847 g ƙasar asali CN FASAHA KWANA Faɗin 8.2 mm tsayi 58 mm NS 32 Zurfi 53 mm NS 35/7,5 zurfin 48 mm ...

    • Phoenix Contact 3209536 PT 2,5-PE Mai Kariya Mai Kariya Block Terminal

      Kamfanin Phoenix Contact 3209536 PT 2,5-PE Protective co...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3209536 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2221 GTIN 4046356329804 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 8.01 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 9.341 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE Fa'idodi Tubalan tashar haɗin turawa suna da alaƙa da fasalin tsarin CLIPLINE c...

    • Phoenix Contact TB 6-RTK 5775287 Tashar Tashar

      Phoenix Contact TB 6-RTK 5775287 Tashar Tashar

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 5775287 Na'urar marufi 50 pc Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 pc Lambar makullin tallace-tallace BEK233 Lambar makullin samfur BEK233 GTIN 4046356523707 Nauyi kowane yanki (gami da marufi) 35.184 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi) 34 g ƙasar asali CN TECHNICAL DAY launi TrafficGreyB(RAL7043) Matsayin hana harshen wuta, i...