Bayani
Module na Ma'aunin Makamashi HF don bidiyon SIMATIC ET 200SP
Modules na shigarwar analog na tashoshi 2, 4 da 8 (AI)
Baya ga nau'in isarwa na yau da kullun a cikin fakitin mutum ɗaya, zaɓaɓɓun na'urorin I/O da BaseUnits suma suna samuwa a cikin fakitin na'urori 10. Fakitin na'urori 10 yana ba da damar rage yawan sharar da ake shara sosai, da kuma adana lokaci da kuɗin buɗe na'urori daban-daban.
Don buƙatu daban-daban, kayan shigar da dijital suna ba da:
Azuzuwan aiki Na asali, Na yau da kullun, Babban fasali da Babban Gudu
BaseUnits don haɗin jagora ɗaya ko da yawa tare da lambar rami ta atomatik
Tsarin rarrabawa mai yuwuwa don faɗaɗawa tare da tashoshin da za su iya kasancewa
Tsarin ƙungiya mai yuwuwar haɗe-haɗen tsarin mutum ɗaya tare da sandunan ƙarfin lantarki masu haɗa kai (ba a buƙatar wani nau'in wutar lantarki daban don ET 200SP)
Zaɓin haɗa na'urori masu auna zafin jiki, ƙarfin lantarki da juriya, da kuma thermocouples
Zaɓin haɗa ƙarfi da na'urori masu auna karfin juyi
Mita Makamashi don yin rikodin har zuwa masu canjin wutar lantarki 600
Share lakabi a gaban kayan aiki
LEDs don ganewar asali, matsayi, ƙarfin lantarki da lahani
Faranti mai sauƙin karantawa ta hanyar lantarki da kuma farantin rubutu mara canzawa (bayanan I&M 0 zuwa 3)
Ayyuka masu tsawo da ƙarin hanyoyin aiki a cikin wani abu